[Funland] Xe Ferrari 488 GTB đang lưu thông không lắp biển bị phạt bao nhiêu tiền các cụ nhỉ?

Ông Ủn

[Tịch thu bằng lái]

cunhoang

Xe tăng
Nhà vị trí này thì cho thuê kinh doanh thôi. Ở thì rất ồn ào.
đúng r cụ,ko ở được vì quá ồn ào,nhà đối diện lại xây cc mini cho thuê nên bố em phải bán đi chuyển về ven ven hn sống cho yên tĩnh.

yesterday

[Tịch thu bằng lái]
ở Times City, có thằng Porsche vàng mới mua (boxer hay 911 gì đó), cứ sau 12h đêm, nó mang xe ra đạp ga lút cán vài vòng rồi mới về ngủ được

Tiger Hunter

Xe container
Công nhận đang nửa đêm tĩnh lặng nghe tiếng pô xe hoặc tiếng còi hơi nó ức chế..
Trước có clip 2 thanh niên túm đc thằng đi pkl độ pô. Chắc trước đó đã rú ga trêu người rồi. Đến khi túm được cho chú kia ghé tai vào pô xe và 1 thanh niên thì vặn ga. Chắc là phê đến già luôn :))

firefox_6996

Xe hơi
Dọc đường Nguyễn Trãi, đoạn qua ngã tư NT-KDT, tối nào cũng từ 23h30’ đến 0h30’ là xe PKL, xe độ bô rú ga chạy qua lại như bọn rồ. Chẳng biết chế tài xử lý là gì và ai xử lý? Hy vọng có vài vụ như thế này cho XH được yên.

Quy Lão

Xe tăng
ở Times City, có thằng Porsche vàng mới mua (boxer hay 911 gì đó), cứ sau 12h đêm, nó mang xe ra đạp ga lút cán vài vòng rồi mới về ngủ được
Ơ thế sẹc ciu rờ ti của Vin tê liệt luôn à cụ. Bạn em sống ở đấy bảo nhà nào hát karaoke ồn ào là sẹc ciu lên nhắc nhở luôn.

Dancingwiththewind

Xe điện
Nhà em đầu cầu Nhật Tân, em cũng muốn xiên mà xuống không kịp. Rồ hết cả người. Bọn chó còn lượn đi lượn lại mấy vòng vì giờ đi ngủ nên đường vắng.

XPQ

Xe cút kít
Em cũng thấy những thanh niên nẹt pô rất đáng để bị trừng phạt. Giá kể các đồng chí CSGT bắt vài trường hợp xử lý làm gương. Xử lý bằng cách mang ra cánh đồng thằng nào trói tay cạnh xe thằng nấy rồi thuê người ta vặn ga cứ hết một bình xăng thì tha. Người thường thì phải đeo bịt tai bảo hộ, còn bọn kia cứ kệ cụ cho chúng nó lắng nghe không cho che. À...quên, còn phải lai trym bốt Phây nữa. Không chết vì điếc thì phải cho chết vì nhục.

Ông Ủn

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng thấy những thanh niên nẹt pô rất đáng để bị trừng phạt. Giá kể các đồng chí CSGT bắt vài trường hợp xử lý làm gương. Xử lý bằng cách mang ra cánh đồng thằng nào trói tay cạnh xe thằng nấy rồi thuê người ta vặn ga cứ hết một bình xăng thì tha. Người thường thì phải đeo bịt tai bảo hộ, còn bọn kia cứ kệ cụ cho chúng nó lắng nghe không cho che. À...quên, còn phải lai trym bốt Phây nữa. Không chết vì điếc thì phải cho chết vì nhục.
E đồng ý với cụ, với bọn ngu này thì chỉ có biện pháp mạnh mới khôn lên được.

yesterday

[Tịch thu bằng lái]
Ơ thế sẹc ciu rờ ti của Vin tê liệt luôn à cụ. Bạn em sống ở đấy bảo nhà nào hát karaoke ồn ào là sẹc ciu lên nhắc nhở luôn.
Security, cái này chịu, em không rõ. Nhân chuyện nẹt pô thì kể vậy thôi
Karaoke hàng xóm nhà em mấy nay tối thỉnh thoảng vẫn hát, trẻ con nô đùa đá bóng dọc hành lang. Nhưng thôi, hàng xóm còn nhìn mặt nhau mỗi ngày, nặng nề quá chẳng để làm gì

Ông Ủn

[Tịch thu bằng lái]
Security, cái này chịu, em không rõ. Nhân chuyện nẹt pô thì kể vậy thôi
Karaoke hàng xóm nhà em mấy nay tối thỉnh thoảng vẫn hát, trẻ con nô đùa đá bóng dọc hành lang. Nhưng thôi, hàng xóm còn nhìn mặt nhau mỗi ngày, nặng nề quá chẳng để làm gì
Hàng xóm thì nên góp ý cụ ạ nếu không cụ còn phải nghe nhiều.

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Nhiều ông độ pô, đặc biệt máy ông PKL, đỗ đèn đỏ thi thoảng vê ga ầm 1 phát khiến xung quang mn giật hết cả mình. Nhiều khi xe em đóng kín mà tiếng pô còn át cả tiếng loa, con em hỏi em bảo mấy chú ấy bị rách pô chưa có tiền sửa chứ là người ai lại vô văn hóa, mất lịch sự thế bao giờ.

Ông Ủn

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều ông độ pô, đặc biệt máy ông PKL, đỗ đèn đỏ thi thoảng vê ga ầm 1 phát khiến xung quang mn giật hết cả mình. Nhiều khi xe em đóng kín mà tiếng pô còn át cả tiếng loa, con em hỏi em bảo mấy chú ấy bị rách pô chưa có tiền sửa chứ là người ai lại vô văn hóa, mất lịch sự thế bao giờ.
Và xa xa cách đó là hình ảnh chị e phụ nữ đang bị chú áo vàng vợt vào, phỏng cụ.

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Công nhận đang nửa đêm tĩnh lặng nghe tiếng pô xe hoặc tiếng còi hơi nó ức chế..
Trước có clip 2 thanh niên túm đc thằng đi pkl độ pô. Chắc trước đó đã rú ga trêu người rồi. Đến khi túm được cho chú kia ghé tai vào pô xe và 1 thanh niên thì vặn ga. Chắc là phê đến già luôn :))
Đây phỏng cụ, các cụ click vào, đăng nhập mới xem được nhé. Đuổi bắt từ phút từ 4, nghe "lẹt" pô thì từ phút thứ 8 nhá.

Chembao

Xe container
Nhiều thằng đi bình bịch nẹt bô mà e còn rụng rời chân tay, còn xe hơi thì chưa thấy =P~

TsarPutin

Xe tăng
em ở Phạm Hùng tuy ít nhưng nhiều khi điếng tai vì cái lũ này; hết nẹp pô lại pkl nó chạy rú lên như xe thương điên;
tổ sư bà đứa nào cấp bằng lái xe cho cái lũ này, csgt thì chả xử lý dc nó đang làm loạn cái đất nước này lên