Xe độp, nguyên chiếc, độ xe hay tự build ?

Duatretoxac

Xe buýt
Thế còn cái đống lộ cộ kia giờ nàm thao? Quẳng lên đây cho anh em xâu xé đi cụ XCH :))

Khôi Phệ

Con buôn xế độp
:D cụ XCH thế là ngon rồi nhé, gặp danh nhân là giải quyết hết :D
Hắn đang thừa bộ X5 SRAM , sáng thấy gọi loạn cho anh em để tìm đồ dựng con nữa kìa , quả này XCH nổi tiếng luôn

Fiat_ELX

Xe điện
XCH đã ăn chọn bộ X9 , phanh XT của em vào con Trek 84,99 rồi , 11,5 củ
Đọc giá luôn để hắn đỡ chém gió
@Nab Cái BB vào 8500 đúng là hơi khoai, nhưng cũng may là em có võ
Sau vụ bị Khọm lừa cho 2 phát (phát đầu là GPS, phát sau là đống đồ kim la) thì XCH giờ cẩn thận lắm, đố bác bán đắt được đấy, hôm qua gọi cho em rồi, check giá X9 phun cả phanh & không phanh từng loại giá bao nhiêu, em phán 14,5tr và 11tr, thế nên bác mới đẩy trôi được đấy :))

Thế còn cái đống lộ cộ kia giờ nàm thao? Quẳng lên đây cho anh em xâu xé đi cụ XCH :))
Cụ máu thì PM đê :))

Hắn đang thừa bộ X5 SRAM , sáng thấy gọi loạn cho anh em để tìm đồ dựng con nữa kìa , quả này XCH nổi tiếng luôn
Khả năng khó bán nên dựng thêm cái nữa, quả này bác KP chuẩn bị nâng cấp cửa hàng rồi :))

IMEV

Xe tăng
Mồng 1 đầu tháng KP đi lễ ở đâu chỉ cho AE đi với, ai đời chưa đến mười dằm mà doanh thu gấp đôi cùng ký tháng trước=))

Fiat_ELX

Xe điện
Mồng 1 đầu tháng KP đi lễ ở đâu chỉ cho AE đi với, ai đời chưa đến mười dằm mà doanh thu gấp đôi cùng ký tháng trước=))
KP là cửa hàng bán thuốc, bán chạy hay không là do các ông kê đơn, bôc thuốc bác ạ :))

Khôi Phệ

Con buôn xế độp
KP là cửa hàng bán thuốc, bán chạy hay không là do các ông kê đơn, bôc thuốc bác ạ :))
Câu này của anh mới chuẩn
Sau vụ bị Khọm lừa cho 2 phát (phát đầu là GPS, phát sau là đống đồ kim la) thì XCH giờ cẩn thận lắm, đố bác bán đắt được đấy, hôm qua gọi cho em rồi, check giá X9 phun cả phanh & không phanh từng loại giá bao nhiêu, em phán 14,5tr và 11tr, thế nên bác mới đẩy trôi được đấy
Cụ XCH bảo là X9 đắt lắm tận 800$, em bảo em có bộ lướt ăn không, đang trong lúc cái đùi của bộ kia bị toét răng ro tay to thế là chén luôn trong 1 giây, máu hơn em nhiều :)

Chỉnh sửa cuối:

Khôi Phệ

Con buôn xế độp
Ở Đền Gióng anh ạ, anh có đi không để em gọi cho bác Hùng Fiat :D

Fiat_ELX

Xe điện
Tình hình là siêu xe Trek 8500 của XCH còn rất nhiều việc phải làm:

Khọm thật là độc ác, bán cho XCH bộ group cọc cạch, lộ cộ đã dành, lại lừa bộ vành 319 cân tại Đại La, giờ lắp vào Trek 8500 cứ nhẩy loạn cả lên, XCH đang chuẩn bị đi cân lại vành :))

2R+

Xe điện
Xem tình hình con Trek cần phải thay fork mới, bộ bánh mới. Mà hình như xe này là Group X9 - phanh XT à :D
Hụ hụ..... XCH ơi là XCH :)) :))

nab2195

Xe tăng
:D FSA hịn hay đểu đấy :D , hm nay chắc là Trek kill cả Yeti và Merida nhỉ :D

Sắp có nick

Xe buýt
Khọm thật là độc ác, bán cho XCH bộ group cọc cạch, lộ cộ đã dành, lại lừa bộ vành 319 cân tại Đại La, giờ lắp vào Trek 8500 cứ nhẩy loạn cả lên, XCH đang chuẩn bị đi cân lại vành :))
ông nào mua vành của e thì phải chịu thôi , đến cả đôi DT swiss X 1600 cân bằng máy ở bển mà cụ mốc đánh giá cực cao của em cũng sắp phải đem đi cân lại rồi :((

trong mấy đôi vành e đã xài thì 0 hiểu sao đôi mavic 319 đi theo con rz120 là bền nhất , nhảy nhót mãi mà vẫn cứ trơ trơ :-?

Fiat_ELX

Xe điện
Xem tình hình con Trek cần phải thay fork mới, bộ bánh mới. Mà hình như xe này là Group X9 - phanh XT à :D
Hụ hụ..... XCH ơi là XCH :)) :))
Group X9 + phanh XT, 2 tay bấm 1 đỏ + 1 trắng :))
Phát hiện má phanh XT giữ = chốt chẻ giống E1, còn phanh E9 và Magura là 1 con ốc xuyên qua.

Siêu Trek theo qua cầu, đến dốc thứ nhất thì rơi, để theo được Yến Vi còn lâu lắm, nói gì giết :))

Merida chạy nhanh thật, hôm trước còn lẽo đẽo không theo được, thế mà hôm nay chạy phăm phăm, lên cầu TL còn chạy trước Yến Vi :)) trămn sự là tại bộ vành X1600 nhẹ quá.

nab2195

Xe tăng
:D vành mua về mang qua em tét luôn, sau đó mới yên tâm dùng dc nhé >:)

Blackfish

Xe tăng
Béo nại hỏi xoáy òy , FSA cạc bon ghi đông liền pốt tăng của ló đấy , không hịn chạy đường offroad...thôi chạ dám tưởng tượng nữa X_X
Lên T1 quay lại gần ngã tư Kim Anh gặp XCH đang đỡ đẻ cho quả lốp chửa .Đạp xe như phi ngựa, nhẩy tưng tưng :))
Hôm nay anh chạy đôi vành mới , khác hẳn hôm trước chạy cùng em với mod , sếp đẩy lên 38- 40km/h vẫn đeo bám đc không phải đếm cột điện nữa òy .
Đạp về đến nhà, bà hàng xóm bảo dạo này trông gọn người lắm dồi, giảm đến chục kg chưa :D nhẩy lên cân, giảm đc hơn 4kg vợ lại hỏi anh cần thêm đồ gì để đạp xe nữa không ! Dzui đáo để 8-}

nab2195

Xe tăng
bỏ xừ sắp bị Merida kill rồi @-) #:-s

nab2195

Xe tăng
Béo nại hỏi xoáy òy , FSA cạc bon ghi đông liền pốt tăng của ló đấy , không hịn chạy đường offroad...thôi chạ dám tưởng tượng nữa X_X
Lên T1 quay lại gần ngã tư Kim Anh gặp XCH đang đỡ đẻ cho quả lốp chửa .Đạp xe như phi ngựa, nhẩy tưng tưng :))
Hôm nay anh chạy đôi vành mới , khác hẳn hôm trước chạy cùng em với mod , sếp đẩy lên 38- 40km/h vẫn đeo bám đc không phải đếm cột điện nữa òy .
Đạp về đến nhà, bà hàng xóm bảo dạo này trông gọn người lắm dồi, giảm đến chục kg chưa :D nhẩy lên cân, giảm đc hơn 4kg vợ lại hỏi anh cần thêm đồ gì để đạp xe nữa không ! Dzui đáo để 8-}
đừng kill em nhé anh ;;) , cần em xin nỗi trước

Duatretoxac

Xe buýt
"Xe (đi) nhanh vì độ, lúa tốt vì fân", các cụ nói cấm có sai :D

Blackfish

Xe tăng
đừng kill em nhé anh ;;) , cần em xin nỗi trước
Chú cứ đợi đấy, không chăm luyện tập thì lại cho Béo thành huyền thoại nhá :)) Trước mắt, muc têu của anh là choén chú đường đèo cái đã .Anh đặt bộ giá treo xe trên ô tô mục đích là chở xe đến chân dồi luyện leo dốc .Choén chú đường bằng hơi khó, chăm chỉ chắc phải năm nữa .
"Xe (đi) nhanh vì độ, lúa tốt vì fân", các cụ nói cấm có sai :D
Nhẹ hơn thì có nhanh hơn chút đỉnh nhưng cái vấn đề tâm lý nó quyết định rất nhiều làm mình cố gắng .Mất thêm mớ xiềng, kết quả chả ra làm sao thì hóa ra mềnh mua xe đạp để khoe ah :D

benq

Xe điện
Nhẹ hơn thì có nhanh hơn chút đỉnh nhưng cái vấn đề tâm lý nó quyết định rất nhiều làm mình cố gắng .Mất thêm mớ xiềng, kết quả chả ra làm sao thì hóa ra mềnh mua xe đạp để khoe ah :D
Cụ xứng đang đc bầu là thành viên ưu tú vì sự nỗ lực tập luyện cũng như mua sắm, trình cụ lên nhanh quá, theo chắc không nổi...=D>

Sắp có nick

Xe buýt
Tối qua e vác XTC chuồng gà ra làm 1 vòng bờ hồ và 6 vòng LD với a e , thấy sao mà nó nhẹ thế , cảm giác tăng tốc mà nó cứ bồng bềnh , 35 kph mà vẫn chưa đủ $ nên chột dạ đem e rz120 ra kiểm tra , hóa ra là đang bị bó phanh trước =)) . Thảo nào hôm nọ độp 30 km bên vincom với mợ sói mà oải quá , cứ tưởng là trình độp độ này đi xuống mà 0 dám kêu =))