Xe Đạp TrinX M136 (2014) Thế này có ổn không

TranCB

Xe tăng
Không nên mua Trinx các Cụ ah. Chất lượng không tốt. Không tin cứ thử.

orc

Xe đạp
Các cụ có số có má cho con hỏi, xe con mới mua đạp được mấy buổi thì tối qua bị xòe cong vênh bộ đĩa (đĩa 2, và đĩa 3)
Phải làm thao giờ ạ, có nên nắn phẳng lại dùng tiếp được ko hay phải thay bộ mới. Và nếu thay bộ mới chất lượng trung bình thôi thì hết bao nhiêu ngân lượng là hợp lý ạ.
Mong các cụ quân sư gấp gấp lắm ạ

Minh-AutoBike

Xe hơi
em thấy xe này cũng được ,nhìn đẹp mà giá thì hợp lý

TranCB

Xe tăng
em thấy xe này cũng được ,nhìn đẹp mà giá thì hợp lý
Tôi cũng như bạn, ban đầu nhìn cũng đánh giá vậy. Đi loanh quanh hơn tháng thì bi cổ phốc có hiện tượng bị kẹt, điều khiển ghi đông rất nặng. Bi trục giữa bàn đạp có hiện tượng bị rơ. Theo tôi đừng ham rẻ mà mua xe này, hãy lựa chọn loại khác chất lượng tốt hơn.

hoangtump3

Xe hơi
Tôi cũng như bạn, ban đầu nhìn cũng đánh giá vậy. Đi loanh quanh hơn tháng thì bi cổ phốc có hiện tượng bị kẹt, điều khiển ghi đông rất nặng. Bi trục giữa bàn đạp có hiện tượng bị rơ. Theo tôi đừng ham rẻ mà mua xe này, hãy lựa chọn loại khác chất lượng tốt hơn.
Cách bác chăm sóc xe như thế nào ạ?

snvn

Xe hơi
Website
leutrai.com.vn
Cụ cứ làm nhà cháu hoang mang :( nhà cháu đang định sang tuần mua đây, cơ mà nhà cháu thấy các cụ trong hội trinx đánh giá nó khá ổn mà :|

thongck

Xe tăng
Các cụ có số có má cho con hỏi, xe con mới mua đạp được mấy buổi thì tối qua bị xòe cong vênh bộ đĩa (đĩa 2, và đĩa 3)
Phải làm thao giờ ạ, có nên nắn phẳng lại dùng tiếp được ko hay phải thay bộ mới. Và nếu thay bộ mới chất lượng trung bình thôi thì hết bao nhiêu ngân lượng là hợp lý ạ.
Mong các cụ quân sư gấp gấp lắm ạ
theo em cụ không cầu kì thì tháo điã bị vênh ra lấy búa gò lại là dc :)) con Thống nhất ngày trước em cũng làm vậy chả sao cả :D

lenn

Xe buýt
Đĩa phanh 160mm, áp lực dầu loại yếu nhất mà cụ ấy hô 90kph em cũng tè ra quần! Chắc chắn cụ ấy có một trong hai cái vô địch, thứ nhất là hài hước vô địch, nếu không phải trăm phần trăm là En Gi Iu vô địch =))

hoangtump3

Xe hơi
Đĩa phanh 160mm, áp lực dầu loại yếu nhất mà cụ ấy hô 90kph em cũng tè ra quần! Chắc chắn cụ ấy có một trong hai cái vô địch, thứ nhất là hài hước vô địch, nếu không phải trăm phần trăm là En Gi Iu vô địch =))
Cụ Leo Cột Điện ấy đi Trinx M136 mà, phanh đĩa cơ =))

tuthang

Xe tăng
Tất nhiên là xe TrinX có 3 triệu thì moay ơ, pedan, bộ chuyển động và cả cái thụt cũng phải kém cái xe dựng 6 triệu rồi. Xe F1 nhà e nó đap tà tã, moay ở dơ thì căn chỉnh lại, thụt thì tra tí dầu là ngon. Nói chung xe tiền nào của ấy thì mình lại phải chăm nhiều hơn thôi.

hoangtm22

Đi bộ
E là thành viên mới. Cũng máu độp từ lâu lắm rồi nhưng kinh tế hạn hẹp nên chưa biết chọn e nào. E cũng có ý tứ với trinx, thấy con 136 này các bác review nhiều nhưng e k đủ kiên nhẫn để đọc hết. Cảm phiền bác nào gắn bó với e nó lâu rồi cho e ý kiến phát để e xúc luôn.:v. Cảm ơn các bác rất nhiều!!!

sena21

Xe máy
E là thành viên mới. Cũng máu độp từ lâu lắm rồi nhưng kinh tế hạn hẹp nên chưa biết chọn e nào. E cũng có ý tứ với trinx, thấy con 136 này các bác review nhiều nhưng e k đủ kiên nhẫn để đọc hết. Cảm phiền bác nào gắn bó với e nó lâu rồi cho e ý kiến phát để e xúc luôn.:v. Cảm ơn các bác rất nhiều!!!
Bác máu thì kiên nhẫn đọc hết đi rồi đúc kết lại lấy kinh nghiệm luôn . H mỗi cụ 1 ý kiến biết đằng nào mà lần