xe civic bị thủng dàn nóng vì đá văng ? cách làm ăn của BH Liberty

20.00

Xe đạp
Em có đôi lời trình với các bác, không có cái chi là hoàn hảo 100% hết, nên sai sót là việc không tránh khỏi. Mặc dù dịch vụ của Liberty đã được nhiều người xác nhận là tốt tuy nhiên đây cũng là trường hợp cá biệt mà Liberty cần rút kinh nghiệm cải thiện dịch vụ tốt hơn. Liberty nên xem đây là lời góp ý chân thành của khách hàng, nên ghi nhận để không phải vấp những trường hợp tương tự. Không chỉ riêng Liberty mà cả các pác bảo hiểm khác cũng cần rút kinh nghiệm nhé. Không phải khách hàng nào cũng sẵn sàng góp ý như bác chủ thớt nhà ta đâu. Mô phật...:77:
Còn về vấn đề chính mà bác chủ thớt nhà ta đã đưa ra, các bác nào rành về kĩ thuật thì giải thích cho anh em hiểu thêm nhé. Theo như bác tqt77 thì việc đá văng đến thủng dàn lạnh của em civic thì ghê gớm thật.

Chỉnh sửa cuối:
Em có đôi lời trình với các bác, không có cái chi là hoàn hảo 100% hết, nên sai sót là việc không tránh khỏi. Mặc dù dịch vụ của Liberty đã được nhiều người xác nhận là tốt tuy nhiên đây cũng là trường hợp cá biệt mà Liberty cần rút kinh nghiệm cải thiện dịch vụ tốt hơn. Liberty nên xem đây là lời góp ý chân thành của khách hàng, nên ghi nhận để không phải vấp những trường hợp tương tự. Không chỉ riêng Liberty mà cả các pác bảo hiểm khác cũng cần rút kinh nghiệm nhé. Không phải khách hàng nào cũng sẵn sàng góp ý như bác chủ thớt nhà ta đâu. Mô phật...:77:
Em nói thế, hôm nào phải đòi trà nước của bác Tiện thôi. Một cốc cà phê nóng cho em ấm lòng bác nhé :69:
Âm binh của nhà Tiện hả?:69:

Lungcu

Xe điện
Em nói thế, hôm nào phải đòi trà nước của bác Tiện thôi. Một cốc cà phê nóng cho em ấm lòng bác nhé :69:
am binh là cái chắc:77::77::77::77::77::77::77:

lenamhung83

Xe tăng
hôm trước em đi Hòa bình chơi, toàn chạy đường quốc lộ thôi các cụ ạ, thế mà lúc về tự dưng bị mất điều hòa (quạt vẫn chạy, nhưng không mát), hôm sau vào HDMD thì được báo "xe anh bị đá văng thủng dàn nóng" em nghĩ lại là em có chạy chỗ nào sỏi đá đâu cơ chứ, chả lẽ chỉ mấy hòn đá bé tí trên đường mà thủng dàn nóng cơ à - tệ quá nhỉ, như vậy hóa ra civic mỏng mảnh thế sao? :mad: lo quá các cụ ạ.
Sao Bác dễ cho qua vậy? phải xem kỹ kết cấu xe chứ? khi thiết kế các kĩ sư cũng nhìn nhận vấn đề này rồi, và quan trọng là xem thực tế? xem vết thủng ở dàn nóng thế nào chứ? Chả nhẽ thiết kế của hãng Hon da lại kém thế sao?

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
E chả biết thế nào chứ xe E và xe của Ngotatto đều mua của Liberty. Toàn giao xe rồi đến hẹn là lấy về. Nhưng chưa gặp mặt cậu làm thủ tục bao giờ. Toàn qua ĐT. Vẫn xong. E thề

Bong Bong

Xe tải
Các bác chịu khó vác xe mình lên tận trụ sở của nó ở Hoàng Quốc Việt cho nó chụp ảnh rồi vác đi đâu sửa thì đi. Thủ tục thanh toán cứ gửi cho tụi nó những gì tụi nó yêu cầu là ok. Tiền sẽ về tài khoản các bác trong khoảng 2 tuần.:)

xe truc thang

Xe đạp
bác tqt77 không nắm qui trình bồi thường của ạ.
phải có hình chụp làm bằng chứng chứ.
làm xong hết rồi sao nắm áo nó để đòi bồi thường được.
(c)(c)

luxery_HNT

Xe buýt
Mấy bác Liberty trả lời vụ xe bác Sontt xước gọi mãi ko đc, đến lúc Zippo gọi thì lại ra ngay là sao nhỉ ?:69::69::69::69:
Bác Zippo có thể cho em biết đó là ai không ạ? Tên là gì vậy ạ? Em nghĩ đó là một đại lý nào đó của bên em chứ không phải là nhân viên. Em đã hỏi tất cả mọi người bên em rồi nhưng không phải là ai cả.

hnilueirtuv

Xe máy
nói chung bảo hiểm ở Vn chán bỏ mie..em sang bên Thái lan Xe đâm nhau tung cả đít lên..2 lái xe xuống bắt tay nhau ngồi quán nước nói chuyện chờ..15' sau ng của bảo hiểm đến tự xử lý hết,làm biên bản..nhanh gọn và hẹn ngày lấy xe là xong..ko có cãi nhau,hiểu lầm này nọ :66:

710v

Xe đạp
Các bác chịu khó vác xe mình lên tận trụ sở của nó ở Hoàng Quốc Việt cho chụp ảnh rồi vác đi đâu sửa thì đi. Thủ tục thanh toán cứ gửi cho tụi nó những gì tụi nó yêu cầu là ok. Tiền sẽ về tài khoản các bác trong khoảng 2 tuần.:)
Bac the nay thi co goi bao hiem chac so cung khong dam den :69:

tqt77

Xe điện
Em thực sự rất cảm động với tinh thần OF, vụ việc của em bé tí mà các bác vào tham gia sôi nổi góp ý rất nhiều và có tác động đến bên Liberty, sáng nay họ đã mời em đến HDMD để nhận lại tiền em đã trả cho cái lỗ thủng dàn nóng. Hy vọng bên Liberty sẽ phục vụ anh em OF ngày càng tốt hơn. Xin phép các đại nhân Min/Mod cho đóng cái thớt này lại ạ.

Xuan Son

Xe buýt
Em thực sự rất cảm động với tinh thần OF, vụ việc của em bé tí mà các bác vào tham gia sôi nổi góp ý rất nhiều và có tác động đến bên Liberty, sáng nay họ đã mời em đến HDMD để nhận lại tiền em đã trả cho cái lỗ thủng dàn nóng. Hy vọng bên Liberty sẽ phục vụ anh em OF ngày càng tốt hơn. Xin phép các đại nhân Min/Mod cho đóng cái thớt này lại ạ.
Khoan hãy đóng, em nghĩ cứ để đấy, có chăng thì bác MOD sửa tiêu đề và thêm chữ [ Đã giải quyết ổn thỏa ] thì hợp lý hơn. :D

Duonganh2004

Xe tăng
Khoan hãy đóng, em nghĩ cứ để đấy, có chăng thì bác MOD sửa tiêu đề và thêm chữ [ Đã giải quyết ổn thỏa ] thì hợp lý hơn. :D
Chuẩn vì anh có 1 bài đã bị deleted :102::'(, không lý do :69::mad:

mr.coi

Xe hơi
Hihihi các bác thấy chưa, mọi việc đều có cách giải quyết nếu chung ta bình tĩnh và xem xét lại việc. Chúc mừng bác đã nhận được xiền (b) (b) (b)