[Funland] Xe Bus và ... viêm cánh!

mimcuoi

Xe hơi
đi thang máy cc cũng vậy mà cụ ơi;;)

Jin 131

Xe tải
Gớm các lão cứ kêu mùi viêm cánh kinh. Thế mà khi dọn mương, vét máng mùi mắm tôm khắm lằm lặm thì chẳng thấy lập thớt bán than giề hehehe.

Velvet rose

Xe tải
Làm cái khẩu trang mà đeo, vừa đỡ mùi vừa chống dịch cụ ơi!

binhsu7273

Xe cút kít
Mịa! Đi quen, tối về lùng tìm Gián đệ ngựi mới ngụ được đới. ;))

Gagarose

Xe điện
viêm cánh, nặng hơn thì là đầy bụng ....
thôi em không nói nữa, các bác trang bị khẩu trang lọc mùi nhé

Chọc là thủng

[Tịch thu bằng lái]
Đi xe bus phần lớn là người nghèo và các sinh viên ngoại tỉnh, thanh niên ngoại tỉnh lao động chân tay. Với việc ở phòng trọ tồi tàn điều kiện tắm rửa vệ sinh hạn chế ngoài viêm cánh ra, cụ còn có cơ hội thưởng thức mùi nhiều loại viêm khác.

Nhân văn Dân

Xe tăng
Đi xe bus phần lớn là người nghèo và các sinh viên ngoại tỉnh, thanh niên ngoại tỉnh lao động chân tay. Với việc ở phòng trọ tồi tàn điều kiện tắm rửa vệ sinh hạn chế ngoài viêm cánh ra, cụ còn có cơ hội thưởng thức mùi nhiều loại viêm khác.
Không biết cụ đã từng đi những tuyến nào mà bối cảnh bi đát thế ạ?

xuanleelee

[Tịch thu bằng lái]
Sáng nay bạn em nó mượn xe chở người yêu đi có việc. Ok fine - tao đi xe Bus đi làm.

Rất chỉn chu em tự tinh đến điểm chờ, vòng trước vòng sau tấm biển chỉ dẫn đọc kỹ và chọn đúng tuyến. Ok - tự tin rồi.

Miệng cười tươi bước lên xe Bus, chọn ghế thứ 2 từ sau lái và từ tốn ngồi xuống. Anh đẹp zai thứ nhất lên xe và ngồi trước em. Bạn gái xinh tươi lên xe ngồi sau em.

20 phút tiếp theo có rất nhiều anh chị xinh tươi lên xe và đứng xung quanh em. Tự tin giơ tay nắm lấy cái dây cho khỏi ngã.

Đau khổ đến khi có ai đó bị viêm cánh. Em ko chịu được nhường ghế đứng dậy và len ra lối cửa xuống đứng chờ.

Khởi đầu ngày mới thật mùi nhưng cũng vui phết. Bác tài xế bất chấp tất cả để đến điểm dừng đúng h.
Rõ khổ, thời buổi này mà vẫn có người bị Viêm cánh mà không biết cách chữa hay khử mùi nhỉ??? Mới sáng ra đã bốc mùi, thì cả ngày chắc cả văn phòng hay tòa nhà cty ăn đủ... =)) =)) =))
PS: Các cụ nào bị Viêm Cánh PM em, em bán thuốc khử mùi chữa viêm cánh cực kỳ hiệu quả nhé! Chắc cú luôn nhé các cụ!

Nhân văn Dân

Xe tăng
Em đi có một lần từ gia lâm vào nội thành thôi cụ. Cũng để thử thôi chứ không có ý định thêm lần nào nữa cụ ạ.
Có lẽ hôm đó, thời điểm đó. tuyến đó nó như vậy. E hàng ngày vẫn đi có cảm nhận khác cụ. E đi xe 02. Ngồi xe mát mẻ nhìn xuống cccm xe máy, xe con chen chúc giữa nắng chang chang hoặc mưa giông thì mới có cảm nhận ah.

Chọc là thủng

[Tịch thu bằng lái]
Có lẽ hôm đó, thời điểm đó. tuyến đó nó như vậy. E hàng ngày vẫn đi có cảm nhận khác cụ. E đi xe 02. Ngồi xe mát mẻ nhìn xuống cccm xe máy, xe con chen chúc giữa nắng chang chang hoặc mưa giông thì mới có cảm nhận ah.
Cụ ngồi trên bus nên cũng không cảm nhận được xe bus là một hung thần đối với các phương tiện khác. Hôm trước em tí bị cụ brt phang thẳng vào mông ở đoạn lên cầu vượt láng hạ lê văn lương mặc dù đã có xi nhan và đi nối tiếp hai xe trước.

Euro2CityStar

Xe lăn

Đi 34 thì ăn đủ rồi
liên kết các bến xe chỉ toàn dân quê , đến cái tay nắm hay cột cũng nhờn nhẫy . toàn cố với lên cao nơi có bụi bám cho lành , nếu phải đi .

Euro2CityStar

Xe lăn
Cụ ngồi trên bus nên cũng không cảm nhận được xe bus là một hung thần đối với các phương tiện khác. Hôm trước em tí bị cụ brt phang thẳng vào mông ở đoạn lên cầu vượt láng hạ lê văn lương mặc dù đã có xi nhan và đi nối tiếp hai xe trước.
tí bị khác hoàn toàn với không làm chủ tốc độ .

Nhân văn Dân

Xe tăng
Hung thần thì không phải bàn, không xe nào vượt được dù cứ 500-1000m dừng một lần

My Hao

Xe điện
Các cụ may mắn sống ở VN như thế còn sướng chán nhé. Qua Nhật đi làm rồi mới biết nỗi khổ tàu điện ngầm nó dư nào. Có chỗ đứng là may chứ ở đó mà kêu mùi :))

kites1

Xe điện
Có những người sau tuổi dậy thì, cơ thể có mùi mồ hôi rất hôi thối. Không phải bị nhiễm trùng ở nách hay do họ tắm rửa không sạch . Đó là một dạng bệnh mà không có thuốc nào trị cả . Những người đó rất khổ sở nhưng không làm gì được cả, do cơ thể họ tiết ra loại mùi như thế, nên CCCM đừng quá khắc khe, và chê cười họ như vậy .

Chọc là thủng

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ may mắn sống ở VN như thế còn sướng chán nhé. Qua Nhật đi làm rồi mới biết nỗi khổ tàu điện ngầm nó dư nào. Có chỗ đứng là may chứ ở đó mà kêu mùi :))
Cái này ở Tokyo mới đông vậy, em ở Osaka thấy không đến mức nhồi nhét. Với lại người Nhật rất sạch sẽ, trên tàu chưa bao giờ thấy mùi lạ khó ngửi.