Xách ô tô ra và đi...Xín Mần

Thái Phượt

Xe tăng
Mình đi cchuyến này vvẫn cùng Chú Ngỗng Hankang có thể nói là một tay lái xe máy và oto siêu hạng ,vượt đc 2km đầu chú Ngỗng cười : tưởng đường xxấu thế nào ..thế này thì ...Muỗi

Cứ cười đi " Chẳng đường nào trải bước trên Hoa Hồng " đâu...Này thì Muỗi

Đường đã xxấu lại còn dốc cua gắt ( ảnh chụp máy còi nên ko tả hết độ hhiểm của cua gắt )

Thái Phượt

Xe tăng
lên XM bao giờ cũng có nhiều kỷ niêm, cụ lên cột mốc XM có ghé thăm trường dân tộc nội trú XM không thăm mấy cô giáo cho nó thắm tình :D
A chào người quen ! CK bây h hoành tráng hơn hồi Cụ đi rồi ,từ từ Tớ kể tiếp uống rượu giao lưu với lính BP và cả cô giáo cắm bản nữa ,cô giáo vùng cao uống rượu tthần sầu luôn .Qua hơn 20km đường gập ghềnh rồi cũng tới TT xã Xín Mần

"Cỏ xanh non tơ xin chớ vô tình với người hy sinh trên mảnh đất quê mình " ..Đài tưởng niệm liệt sĩ hy sinh chống lại " Ô Bạn Tốt "

Cô giáo vùng cao đây liệu Cụ Ca Ce có địch nổi ko ,uống rượu 100% bắt tay thì cứ gọi là ..Biêng luôn

Lamborghini78

Xe điện
A chào người quen ! CK bây h hoành tráng hơn hồi Cụ đi rồi ,từ từ Tớ kể tiếp uống rượu giao lưu với lính BP và cả cô giáo cắm bản nữa ,cô giáo vùng cao uống rượu tthần sầu luôn .Qua hơn 20km đường gập ghềnh rồi cũng tới TT xã Xín Mần

"Cỏ xanh non tơ xin chớ vô tình với người hy sinh trên mảnh đất quê mình " ..Đài tưởng niệm liệt sĩ hy sinh chống lại " Ô Bạn Tốt "

Cô giáo vùng cao đây liệu Cụ Ca Ce có địch nổi ko ,uống rượu 100% bắt tay thì cứ gọi là ..Biêng luôn
Em là em kết cô giáo này rồi đấy :))

giangsuki

Xe ngựa
Em hóng nhất đoạn đường dốc 7 lên Pả Vầy Sủ, đang nghiên cứu để đợt tới đi vì nhìn thấy phê quá
Lão nhớ cho thông tin kỹ chút nhé

fantome524292

Xe buýt
Chân thực thật, em thấy chân thực nhất là mấy cái little dream của cụ=))
mấy các thác nước ven đường đẹp quá:x

cái này em chưa nhìn thấy cua gấp, cơ mà đường xấu và bẩn thì thấy rõ rồi=))
ôi, xe cụ Cap đời mới mà còn thiệt hại gầm, không biết con xe cỏ của em có đủ bản lĩnh để lên trên đó không:(
vodka cụ, thớt rất hay ợ\:D/

cineno

Xe máy
nơi đây có đặc sản gì không cụ ?

nissan CFR

Xe tăng
Nhìn cô giáo này ko biêng mới lạ

Happy4ever

Xe điện
Khâm phục bác Thái Phượt quá! Em cũng vừa đi HSP về, tiếc là em chưa vào đến Xí Mần.

kentdju

Xe điện
Thật khâm phục cái sự lọ mọ bởi "căn" cột mốc của cụ Thái.

dvc_hue

Xe buýt
Cụ chủ khi đi qua Thẻn Phàng có thấy đc hoa tam giác mạch chwa, chỗ km8 tính từ ngã ba rẽ lên XM. Em sẽ kể chuyện nhà em phượt sau. Chuyến đó em cách Thẻn phàng 2km, nghĩ hoa chua có nên quay về.

Thái Phượt

Xe tăng
E lại tiếp tục nhé,Hoa TGM trên này ko có hoặc hết rồi ,Chú Ngỗng lái xe cũng rất mê TGM nhưng nhìn khắp nơi ko thấy,hỏi dân địa phương thì bảo thu hoạch hết rồi .E viết hơi nhảy cách ,cách TT xã Xín Mần 3km xa xa nhìn thấy bảng rẽ trái nơi các cụ Ofer nhà mình lên làm từ thiện vào một ngày mưa gió mấy tháng trước

Cái ảnh này bị rung nhìn ko rõ ,chụp ngược lại lúc quay về đây.Đường vào Chí Cà ngày nắng E đi còn khó thế mà các Cụ nhà Mình lên đó mưa gió lại nhập nhoạng tối nữa mới ghê răng chứ ...Cụ nào có Ảnh post vào cho xôm nhé

chuotlang

Xe lừa
Giật tít như iem giề đang nổi ấy nhể. Nể phục cụ Thái phượt quá, lúc nào cũng máu ...
Huyền Chip cụ à, 700 Mẽo khởi điểm với 25 nước, đang bị cộng đồng mạng ném đá ko ngưng tay

TiP

Xe tải
Em đã đi tất cả các huyện của Hà Giang, trừ Xín Mần, và vẫn đang là mơ ước, nhất là khi Xín Mần đang ngập tràn tam giác mạch :((
Cụ làm em lại trỗi dậy khát khao rồi :P

chuotlang

Xe lừa
Đường xá em thấy cũng có xấu lắm đâu, nhưng Cap gầm hơi thấp

Em thấy thích đi mấy đường này nên làm bộ nâng gầm của Úc và thay lốp Dunlop Discovery cho yên tâm, ko lo bị đá chém cạnh

Thái Phượt

Xe tăng
Đường từ Chí Cà đã thông sang Pà vầy Sủ rồi nhưng chỉ đi đc xe máy ( mà cực khó ) thôi nhé .Đi tiếp ra cột mốc 5 nào

Đi tiếp sẽ thấy trên Rất cao La nhà của Đoàn KTQP 314

24km leo mãi lên chót vót đỉnh núi đến cổt Cây Số này bắt đầu lao xuống núi để đến CK

Xa xa Đa thấy CK Đô Long của TQ rồi

Mr Tung

Xe máy
Cảnh đẹp quá cụ ơi,đi chơi vơi gấu thì tuyệt.

Thái Phượt

Xe tăng
CK bên Tầu đã cơ bản xong còn bên ta vẫn án binh bất động,tuy nhiên phía VN đối diện với khu chợ Đa có một KS 4 tầng và một hàng cơm hoành tráng.E mà biết trước điều này thì hôm trước đến HSPHI lúc 14h30 chạy thẳng luôn vào đây rồi ngủ lại hôm sau đi tiếp Cốc Pài thì quá khỏe ,đỡ mất nửa ngày .Cụ nào đi sau lưu ý nhé ,khu vực trước CK bên Việt Nam đây

Bức phù điêu rất chi Là hữu nghị này ( ngay bên cạnh Là dãy KS và Hàng Cơm E sơ suất ko chụp)

E dịch Nôm 16 Chữ Tầu này xem có đúng ko Cụ Chuột Lang nhé
" Trường kì ổn định-Diện hướng vị lai - Lân bang hữu hảo -Toàn diện hợp tác "
CK Đô Long của Tầu đây

chuotlang

Xe lừa
Đúng roài cụ Thái, nhưng cụ giải thích cho em:

Sao 2 cô gái trên, 1 cô áo dài VN ta thì lại 3 vòng thô thô

Còn cái bộ của cô TQ kia thì sao nó lại ôm body lộ hết cả mấy chỗ thế kia? Lẽ ra phải là bộ sườn sám đoan trang mới đúng chứ

Còn phụ nữ VN thì áo dài phải nét thanh thoát đoan trang và chỉ để lộ đường cong chữ S mới chuẩn

Ko lẽ bố họa sỹ nào vẽ tranh biếm họa bêu xấu 2 bên thế này :D