Xác thực về vin làm khu đô thị ở quốc oai và thạch thất. Khu cn cao láng hoà lạc.

Sơn thật thà

Xe buýt
Công nghệ cao LHL còn khướt mới kéo được dân trí thức về ở
Dân FPT , Viettel đến 5000-6000 nv đi làm hàng ngày cả 5 năm nay nhưng ai chịu về đấy ở khi trường học ko có, bệnh viện ko có, trung tâm thương mại không có.. Ở đây là những người có mức thu nhập khá , đủ để con học tư thục, sử dụng bệnh viện tư, mua sắm ở bigC, vinmart..
Hay một bộ phận chuyên gia mua hàng online thì thằng grab với bee nào chạy tuốt về LHL giao hàng được :))
Cứ vẽ đô thị công nghệ cao, hàng trăm cty này kia nhưng xin thưa là nv đi và về xe bus của cty hết, bảo nv sao ko mua đất để sau này về ở thì bọn trẻ trẻ giãy đành đạch bảo điên mà ở đây :)).
Có mấy ông nào dư dư tiền thì cắm 1 mảnh nghĩ đến tương lai khu công nghệ phát triển đồng bộ :D Nhưng cứ nhìn Hoà Lạc đầu tư cho dân sinh xung quanh như giáo dục, y tế, văn hoá .. có hay ko thì đủ biết đất sốt là do cò vạc trên đó thổi với nhau
Ai theo dõi Hoà Lạc 10 năm nay rồi thì thấy Hoà Lạc bao giờ dân văn phòng move về đó sinh sống, con cái đi học ở đó được thì thử cho cái ngày đó nào ??? 2025 hay 2030? Thử bốc thăm 1 số xem :D
Khi nào VN như Malai thì LHL sẽ có dân khu CNC về ở. Khi đó thì cũng đôi cái chục năm nữa chứ chả ít, có khi nửa thế kỷ nữa cũng nên. Gần lõi thủ đô còn đầy đất trống viêc gì phải đi xa thế trong khi người làm ở đó họ còn đi xe bus hàng ngày về trung tâm.

Thanhvuóng71

Xe container
Cụ xem quy hoạch này ở đâu cụ? Lưu không 40m để làm gì nhỉ? Các mảnh mặt đường này vỉa hè cũng đã rất rộng rồi
Cái quy hoạch của mình nó đau đầu lắm, quá nhiều quy hoạch. Quy hoạch do huyện , thành phố lập, quy hoạch khu công nghệ cao do thủ tướng duyệt, quy hoạch khu đô thị vệ tinh Hòa Lạc , quy hoạch xin đất của các dn cứ loạn cả lên

haquocd

Xe tải
E mua bên bình yên cụ ạ, hồi ý hơn 1 tỏi, gần hồ , với mặt tiền rộng nên e xúc luôn , để xây nhà vườn, cũng sợ bên đấy quy hoạch nên e ko mua, hồi đấy tdc bên Phú cát cao quá, nên ko đón đc sóng vin , chúc mừng các cụ
Em làm miếng trong PC city cụ ạ. Chẳng biết giờ trong KĐT ý giờ giá cả sao nhỉ?

cụ nào nắm được quy hoạch khu vực Hoà lạc, Quốc oai thì cho em hầu Pia em xem nhờ quy hoạch với ạ.
em cũng đang thích khu đấy.