[Funland] Wuling giảm giá chỉ còn bằng 1,5 con SH

piston

Xe container
Mua về độ thành xe xăng chạy.

poiuy

Xe ba gác
Ý em thức là nó phải như là 1 món trang sức ấy, để khi người ta đi nó thì toát lên vẻ gì đấy. Nhưng cả VF3 và con này em cảm giác nó lại được đầu tư theo kiểu phân khúc, và xếp nó đúng phân khúc rẻ tiền. Đến chán cách thức maketing/.
Thì nó đúng là phân khúc rẻ tiền mà, có thế mới mong bán nhiều được. Xe bé mà phân khúc đắt tiền thì ít người mua lắm, sao đủ cho dây chuyền SX?

poiuy

Xe ba gác
Nếu như không có WL liệu VF có sản phẩm được ca ngợi như thế này không?
VF3 nó đã trong lộ trình từ lâu rồi mà cụ, có phải từ lúc xe này mon men vào đâu? Có thể là việc xe này mon men vào thúc đẩy VF cho ra lò nhanh hơn thôi.

hoviethung

Xe lăn
VF3 nó đã trong lộ trình từ lâu rồi mà cụ, có phải từ lúc xe này mon men vào đâu? Có thể là việc xe này mon men vào thúc đẩy VF cho ra lò nhanh hơn thôi.
Tất nhiên là VF3 có kế hoạch từ trước cho phân khúc khách hàng này nhưng định giá thế nào để cạnh tranh được chắc chắn phải nhìn WL.

Húp sụp sụp

Xe điện
Hôm gặp em nó "lên đồ" trong gara, nhìn hàng mã vãi, giá khoảng 100 củ cũng phải cầu các cụ có nhà có gara tự sạc rồi đi loanh quanh bao giờ chán thì bán sắt vụn mới ổn

khanhpt4

Xe tăng
Ngay chỗ An Khánh nhà cháu, có 2 con Wuling này luôn. 1 con hay đậu chỗ trường cấp 3, 1 con hôm nào đưa trẻ con đi học cũng gặp cô chủ xe đưa con đến trường

tung.npvh

Xe tăng
Em thấy các chiến lược gia tính toán thế nào, chứ mấy con này thì phải đầu tư vào hình ảnh, trông nó phải thời trang, mỹ miều vào, chứ chả cần gì phần chắc chắn hay công năng gì nhiều đâu, thế là ăn điểm ngay. Chứ nhìn cái xe cục mịch quá.
Cụ sai hoàn toàn. Wooling hay cái gì đi nữa thì cũng bị cái "mác Tàu" nó đè. Nó đẹp thế chứ đẹp nữa vẫn dính cái "mác Tàu" mà chót có cái mác này rồi thì người VN sẽ tránh xa. Rồi còn em còn cụ. Muốn thoát "mác Tàu" nó phải có cái gì đó kiểu như em "Sắp chết rồi" năm xưa đó.

Giờ em ko nghĩ xe Tàu dở đâu, nếu tiêu dùng kiểu phát triển thì nó đáp ứng được, chỉ là dân ta còn nghèo nên tư duy về cái ô tô nó vẫn khác lắm. Hay tại em nghèo thôi nhỉ???!!!!!!!!!!!!!

antidau

Xe container
Thế ạ, cháu thấy HN ít lắm, gần như từ hôm ra mắt là cháu chưa thấy luôn
Mời cụ lên Hoàn Kiếm, Hai Bà Trưng thấy ngay
5-6h chiều tắc đường kiểu gì cũng thấy
Trong khi VF3 đã thấy con nào tham gia giao thông đâu

poiuy

Xe ba gác
Mời cụ lên Hoàn Kiếm, Hai Bà Trưng thấy ngay
5-6h chiều tắc đường kiểu gì cũng thấy
Trong khi VF3 đã thấy con nào tham gia giao thông đâu
Chưa có biển ai dám chạy lông nhông đâu. Mấy hôm nay em vẫn thấy con VF3 màu xanh chưa biển nằm ở chỗ 1234 Láng. Có lúc còn thấy ở Ngọc Khánh nhưng chẳng biết có phải là chính con đấy hay không.

Tuoitan

Xe buýt
Cụ sai hoàn toàn. Wooling hay cái gì đi nữa thì cũng bị cái "mác Tàu" nó đè. Nó đẹp thế chứ đẹp nữa vẫn dính cái "mác Tàu" mà chót có cái mác này rồi thì người VN sẽ tránh xa. Rồi còn em còn cụ. Muốn thoát "mác Tàu" nó phải có cái gì đó kiểu như em "Sắp chết rồi" năm xưa đó.

Giờ em ko nghĩ xe Tàu dở đâu, nếu tiêu dùng kiểu phát triển thì nó đáp ứng được, chỉ là dân ta còn nghèo nên tư duy về cái ô tô nó vẫn khác lắm. Hay tại em nghèo thôi nhỉ???!!!!!!!!!!!!!
Em có con SCR đời đầu đây, đến nay đã 17 năm vẫn chạy tốt, chưa từng hỏng gì nghiêm trọng. Nhìn vẫn long lanh, có lúc đi đg còn có ng gạ bán cụ ạ

vanhai493

Xe điện

mọi ng nghĩ tàu dở là sai đó ạ
chả qua về bên minhg thuế má nhiều nên đắt
chứ nếu các cụ đã dùng quạt MD (nay là midea)
thì nó cũng tốt mà
bên đó mạnh về sx, đồ gia dụng kể sơ sơ thì 1 mớ
TCL, haier, midea, diamon...
còn VN thì kể dc mấy cái tên đâu kaka
mà theo hiểu biết hạn hẹp của em thì nhờ năm xưa có xe tàu kiểu longcin thì dân VN mới đc tiếp cận xe máy nhiều

Giangkpi

Xe buýt
WL toàn nhựa lắp ráp cần thay gì lên shoppee ngon bổ rẻ, khi nào về hơn trăm em cũng nghiên cứu lấy về 1 con cho vk đưa con đi học

7usd

Xe điện
Bọn xe trung quốc. Muốn vào việt nam có chỗ đứng chỉ cần quan tâm mỗi giá thôi. Mấy con xe như Bejing X7 phát giá 700 800 thì ma nó mua. Cứ 400 có biển ắt bán ko kịp lắp.

vanhai493

Xe điện
Bọn xe trung quốc. Muốn vào việt nam có chỗ đứng chỉ cần quan tâm mỗi giá thôi. Mấy con xe như Bejing X7 phát giá 700 800 thì ma nó mua. Cứ 400 có biển ắt bán ko kịp lắp.
vụ giá e thấy đúng
ví dụ như năm xưa xe máy tàu giá khoảng 9tr, còn xe honda khoảng 2xtr những năm 2001
nên nhiều ng lựa chọn xe tàu vì rẻ dc 1/2
Vì sao xe Trung Quốc tăng giá? - Báo VnExpress Kinh doanh

còn đây là ảnh e lấy trên tinhte những năm 2002-2003

Giá xe máy 15 năm trước – Khi xe số còn là cả gia tài và xe tay ga là thứ thể hiện đẳng cấp | Viết bởi Tuannph (tinhte.vn)