Wine cruises - chương trình kinh điển tại halong bay

Benaxjnk

Xe tăng
Sau khi ăn tối và thưởng thức trọn vẹn một bữa tiệc sang trọng và đặc biệt tại Hang trống. Mọi người trở lại du thuyền và tiếp tục chương trình sôi động vs anh chàng DJ cho đến 4h sáng.Vì sundeck rất rộng rãi lại có quầy bar, nên khách có một sàn nhảy riêng cho mình
Cô gái váy đỏ nổi bật nhất trong đêm

Những hình ảnh quen thuộc

Cặp vợ chồng a GM cũng chơi cùng đoàn khách đến gần sáng

Cặp đôi " Điên " nhất mùa Wine cruises thứ 9

Chỉ có thể là Unit

Và đây nữa

DJ Polo cũng bị cuốn theo mọi ng..

Cuong TTX

Xe tải
Tìm mãi trong nhóm người đang dacing, không thấy mợ đâu cả! Sao mợ không ra biểu diễn vài chiêu cho "khoai Tây" biết?

travelco

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Túm lại muốn tham gia chương trình này thì phải đi học nhảy đã nhỉ? hay cứ nhảy tự do? kiểu như nhảy đám cưới quê em?

duongbaongu

Xe hơi
nhìn sang trọng quá, nhưng em vấn thích đi cái gì nó dân dã hơn

travelco

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Vâng ạ, Ngày mới là một phần mới tiếp theo trong hành trình cụ nhé... ^^ Sau khi kết thúc chuyến đi, chúng tôi trở lại tàu và chuẩn bị Black-tie cho bữa tiệc được mong chờ nhất trong chuyến đi tại Hang Trống. Những đầu bếp của du thuyền cũng đã bày trí một bữa tiệc nhẹ rất đẹp mắt trên Sundeck để mọi người relax sau khi bơi và chuẩn bị để đc đưa sang hang trống. Dưới đây là 1 số hình ảnh trước khi xuất phát....
Vẫn như mọi khi, nhóm của trường quốc tế ( UNIT )ạ:

Sao lại có dòng chữ: "Áo phao ở dưới gầm ghế" thế nhỉ, lạ quá ta?

Benaxjnk

Xe tăng
Tìm mãi trong nhóm người đang dacing, không thấy mợ đâu cả! Sao mợ không ra biểu diễn vài chiêu cho "khoai Tây" biết?
Em ko may bị xe bus đâm vào chân từ trước tết năm ngoái, đến bjo vẫn đau nên mặt khiu vũ còn nhìu hạn chế :(

Benaxjnk

Xe tăng
Túm lại muốn tham gia chương trình này thì phải đi học nhảy đã nhỉ? hay cứ nhảy tự do? kiểu như nhảy đám cưới quê em?
Ôi em thấy mỗi ng nhảy 1 Kiểu =)), cũng hay phết. cụ cứ nhảy như ở đám cưới nhà cụ chắc là họ nhìn họ thích lắm

Benaxjnk

Xe tăng
nhìn sang trọng quá, nhưng em vấn thích đi cái gì nó dân dã hơn
Dân giã thì rất nhiều nhé, cụ lại hợp vs cái ctrinh fullmoon party ngoài đảo rồi :)) sang tháng e đi đấy cụ nào cũng mún đi thì ới em lập hội nhớ :))

Benaxjnk

Xe tăng
Sao lại có dòng chữ: "Áo phao ở dưới gầm ghế" thế nhỉ, lạ quá ta?
:( Đây là khu vực sundeck, có rất nhiều ghế ngồi. Họ trang bị cho khách thôi, cái này dễ hiểu mà cụ !

Chỉnh sửa cuối:

MR KEO

Xe hơi
Thấy chương trình này hơi lạ nhỉ?

Benaxjnk

Xe tăng
Thảo nào em thấy chân mợ vẫn còn sẹo! Hic
Cụ nói cái sẹo ở đầu gối ý ạ? Cái đấy em ngã xe là trước đấy rồi. Còn em bị xe bus đâm vào bàn chân cụ ạk. Nó nghiến vào bàn chân em tội nghiệp :(

vietran

Xe ba gác
Mợ up ảnh mợ hay phong cảnh chứ ảnh mấy khoai tây này nhìn chán lắm, mà sao bọn nó chỗ đông người dưới mái che mà hút thuốc như quạt chả thế nhỉ, mấy mợ tây khoai ý, lúc nào cũng thấy điếu thuốc trên tay, ra vịnh hưởng gió biển mà hít khói thuốc khét nẹt thì ở nhà cho lành.

Benaxjnk

Xe tăng
Tặng mọi ng thêm một vài hình ảnh khác trên tàu - trong bữa tiệc và bữa tiệc DJ trên Sundeck nhé, trước khi em làm quả tổng kết chương trình ạ :))

Bây giờ xem lại em mới để ý đến phần "F & B " :)) Đây là tiệc nhẹ nên chủ yếu đc phục vụ bằng rượu, beer và một số đồ ăn nhẹ là các loại bánh do chính anh Issal Macel làm ạ

Và đây nữa...

:)...

Em thích cặp đôi này, đặc biệt là cô gái váy đỏ

Có giống band nhạc vs 4 Chàng trai Indivo ko ạ? ;))

Tấm hình lãng mạn nhất của năm... D

Thêm 1 số hình ảnh trong hang trống

Sweetie

Singapore Couple

Và crazy dancing on the sundeck :D

....Sau đây là phần kết thúc nhẹ nhàng sau 1 đêm chơi hết mình ạ....

Benaxjnk

Xe tăng
Mợ up ảnh mợ hay phong cảnh chứ ảnh mấy khoai tây này nhìn chán lắm, mà sao bọn nó chỗ đông người dưới mái che mà hút thuốc như quạt chả thế nhỉ, mấy mợ tây khoai ý, lúc nào cũng thấy điếu thuốc trên tay, ra vịnh hưởng gió biển mà hít khói thuốc khét nẹt thì ở nhà cho lành.
Đây là cả 1 ctrinh tổng thể và kèm theo hoạt động cùng vs mọi người thì nó mới lột tả đc hết chứ cụ :) Cảnh thì em nghĩ cụ lên Google Hạ Long nhiều ảnh đẹp lắm ạ.
Về việc hút thuốc thì đối vs Tây hay Ta cũng đâu có gì đâu, không gian trong hang trống rất rộng, cũng ko có policy nào cấm mọi người không được hút thuốc nên một vài người hút em thấy là bt mà :)

travelco

Xe tăng
Website
www.facebook.com
:( Đây là khu vực sundeck, có rất nhiều ghế ngồi. Họ trang bị cho khách thôi, cái này dễ hiểu mà cụ !
Hihi em hỏi là hỏi cái chữ tiếng Việt cơ? hay lại là quy định mới à?

travelco

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Đôi này có vẻ nhảy bốc lửa hết mình nhỉ? Được thế này chắc phải uống hết vài chai vang rồi nhỉ