Chi hội Win Hà Thành Tầng 8

Trạng thái
Thớt đang đóng

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Nhà cháu định độ đôi dè kia vào con xế độp xtc 770 cho nó độc ạ, các cao thủ cho ý kiến quý báu ợ

long_gn125

Xe tải
Anh có góp ý với Long thế này nhé:
Mỗi lần em vào comen kiểu như thế này,khác nào em sát muối vào lòng anh Phong hả em.Lần sau có comen thì cũng tế nhị thôi.
Ví dụ như anh Phong nhiều xe đẹp nhỉ,chia bớt cho anh em dùng đi...thì hay hơn.Đằng này lại đụng ngay vào niền đau chôn dấu của anh ý.

Nhưng dù sao cũng phải Cảm ơn em vì em dám nói những điều người khác không dám nói,trong đó có anh.
Thế còn vụ rã đồ em tem vắt bao giờ thì bắt đầu thế anh. Em đặt ít đồ ah :))

tacke135

[Tịch thu bằng lái]
Thế còn vụ rã đồ em tem vắt bao giờ thì bắt đầu thế anh. Em đặt ít đồ ah :))
Hiện e có mối rã đồ xe cũ, thi thoảng cũng có e win đồng nát bị xẻ thịt, các cụ đặt gạch để khi nào có e gom về vì lò mổ này ở khá xa.

mizuyama77

Xe tăng
@bác Son vú đã mua được xe zin (từ chi tiết nhỏ nhất - Gthiệuu của chủ xe) chưa ạ??? Chụp vài tấm cho ae chiêm ngưỡng đê

giang_nq

Xe buýt
WHT lổi tiếng cmnr, ảnh lóng lên cả web ấy:

ai đây?

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Nếu so với chiếc này, giá đang rao thì e thấy mình vừa mua đc giá hời quá. Xe chẳng còn j mà đòi 7 m
Bác mới tham gia với chi hội,nên bác chưa hiểu được hết tính cách của từng thành viên.
Bác tự tìm hiểu và so sánh sẽ thấy,ae chơi với nhau vì cái tình thôi bác ạ.Em thấy bác vẫn lăn tăn về việc giá cả bác mua cái xe vừa rồi quá.
Nếu xe không đúng với giá trị thực của nó,em và các bác trong hội sẽ không chỉ cho anh em mua đâu.
Nói thật với bác xe bác vừa mua em cò trả cái giá cao hơn bác mua mấy trăm nghìn nhưng chủ xe không bán,họ lại bán cho bác.Bác phải thấy đấy là cái duyên của bác với em nó nữa.

mizuyama77

Xe tăng
Bác mới tham gia với chi hội,nên bác chưa hiểu được hết tính cách của từng thành viên.
Bác tự tìm hiểu và so sánh sẽ thấy,ae chơi với nhau vì cái tình thôi bác ạ.Em thấy bác vẫn lăn tăn về việc giá cả bác mua cái xe vừa rồi quá.
Nếu xe không đúng với giá trị thực của nó,em và các bác trong hội sẽ không chỉ cho anh em mua đâu.
Nói thật với bác xe bác vừa mua em cò trả cái giá cao hơn bác mua mấy trăm nghìn nhưng chủ xe không bán,họ lại bán cho bác.Bác phải thấy đấy là cái duyên của bác với em nó nữa.
Chủ tịt lại hay suy nghĩ quá rồi. Ý tôi là cái xe kia hầu như không còn j là nguyên bản mà lại đòi cao thôi.

Trạng thái
Thớt đang đóng