Chi hội Win Hà Thành Tầng 8

Trạng thái
Thớt đang đóng

ngochuyen71

Xe hơi
Sức cũng không làm gì hơn được cả!Hàng tồn của Astra Honda Manufacturing mấy Ngài thợ xây Vịt mình đi lùng mãi cũng cạn rồi!

khanh_8830

Xe máy
hôm nào lại ộp vậy các cụ.nhà cháu cố gắng đi 1 bữa để nhờ các cụ tư vấn cho con vợ.nhà cháu mới lắp quả pô hải đức nghe chẳng thấy hay tẹo nào vì tiếng máy to hơn tiếng pô . khú khú khú

F.I.A.T

Xe điện
Ô thế anh lại lấy em Rover về rồi à,hèn gì em thấy bên phường Ngọc Khánh họ đồn là có nhà ai đào cái Hố Vôi to lắm.
Quả này anh nhẩy xuống Hố Vôi em ứ đứng gần đâu,em mà đứng gần anh kéo em xuống thé thì Gấu nhà em mất nhờ.

@Vietp1971:Anh cất ngay đôi dè đi nhé,lão F.I.A.T vừa gọi em hỏi địa chỉ nhà anh rồi.Mà anh hứa tặng hắn cái gì thì tặng thứ đấy thôi nhé,đừng lộ đôi dè là xong luôn đấy.Em phải hi sinh quả vành trước của em đưa hắn,em hơi tiếc nhưng thế còn hơn mất cái dè.
Khà khà, vừa sớt trên mạng tìm ra được nhà Anh Việt rồi nhá. sớt cả được chỗ chủ tịt cất cái dè trong nhà. mẻ này toàn hàng ngon, trúng mánh đây

Son Vu

Xe tăng
Khà khà, vừa sớt trên mạng tìm ra được nhà Anh Việt rồi nhá. sớt cả được chỗ chủ tịt cất cái dè trong nhà. mẻ này toàn hàng ngon, trúng mánh đây
Chỉ cho anh đi, anh với chú hợp tác vụ này

mizuyama77

Xe tăng
Báo cáo các cụ Win hà thành là chỉ còn đúng 1(một)đôi Dè của cụ Hungbda79,và đôi cuối cùng sắp về Nội.bài tuần sau của cụ Vinh nữa thôi là hết sạch Dè AHM GF6,nhà cháu quá mệt cái vụ Dè này sắp hết hơi mất đây!
Cảm ơn bác đã hi sinh vì ae, cảm ơn bác đã giúp em có cái dè sau xịn để ngắm. E chưa dám lắp vì sợ cũ chẳng có gì để ngắm nữa.

mizuyama77

Xe tăng
Cụ F.I.A.T này gấu nhể, e chắc phải áp dụng với Chủ Tịt mới được

F.I.A.T

Xe điện
Chỉ cho anh đi, anh với chú hợp tác vụ này
Đơn giản mà hấp dẫn lắm Anh ạ, giống như mình chơi Đột kích với Háp lai ấy. Anh rủ thêm cụ Nhật Bản vào nữa đi phối hợp mới hiệu quả
@cụ Nhật Bản: cụ dọn đến đâu rồi, up cái ảnh em nghía tý nào, găm hàng ghê quá

win100.zip

Xe hơi
Báo cáo các cụ Win hà thành là chỉ còn đúng 1(một)đôi Dè của cụ Hungbda79,và đôi cuối cùng sắp về Nội.bài tuần sau của cụ Vinh nữa thôi là hết sạch Dè AHM GF6,nhà cháu quá mệt cái vụ Dè này sắp hết hơi mất đây!
Anh bôn ba về mà không cho em cái gì à???x-(

Đơn giản mà hấp dẫn lắm Anh ạ, giống như mình chơi Đột kích với Háp lai ấy. Anh rủ thêm cụ Nhật Bản vào nữa đi phối hợp mới hiệu quả
Còn lâu,có mà rủ thêm người nữa cũng ko hạ được tay Nái Buôn lày đâu.E đã thử rồi,Gớm tanh lắm anh ạ!8->

Chỉnh sửa cuối:

mizuyama77

Xe tăng
Nhìn còn kém sắc lắm, đi cũng chưa ổn vì vào Số cứng ngắc nên chưa dám khoe. Ngo ngoe các cụ chém cụt đầu thì tội em nóX_X

Son Vu

Xe tăng
@All: Cụ chủ Tịt vừa có niềm vui mới nên khả năng em tem vắt chuẩn bị rã đồ. Các cụ nhanh chân đặt gạch đi

kaita

Xe hơi
Bán Win không bác SonVu ơi, bác để chi cho chật nhà..~o)

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
82 cũng ra đi rùi à anh Phong !
Anh có góp ý với Long thế này nhé:
Mỗi lần em vào comen kiểu như thế này,khác nào em sát muối vào lòng anh Phong hả em.Lần sau có comen thì cũng tế nhị thôi.
Ví dụ như anh Phong nhiều xe đẹp nhỉ,chia bớt cho anh em dùng đi...thì hay hơn.Đằng này lại đụng ngay vào niền đau chôn dấu của anh ý.

Nhưng dù sao cũng phải Cảm ơn em vì em dám nói những điều người khác không dám nói,trong đó có anh.

Trạng thái
Thớt đang đóng