Chi hội Win Hà Thành Tầng 8

Trạng thái
Thớt đang đóng

ngochuyen71

Xe hơi
E hii vọng là lần này là duyên tốt. Chứ duyên như vợ trước là mệt em lắm.
Bác Ngọc huyền hôm nào tổ chức hội đồng đánh giá xem nên đại phẫu hay tiểu phẫu cho thị nở nhà em với. E chuẩn bị rượu thịt. Cụ nào tham gia thì ới em để em chuẩn bị cho chu đáo
Ok!xe nát thì làm càng ngon,càng dễ thôi mà,các ae mình càng thâm hậu hơn vể Bách khoa toàn thư HONDA WIN!

F.I.A.T

Xe điện
Bá cố cả nhà là nhờ cụ Chủ tịch mối lái em cưới thêm đc bà nữa. Hôm nào e tân trang xong e sẽ cho đi off cùng để các cụ chém. Chắc lần này sẽ không bị tối mặt như đợt trước.
Cụ tự kỷ quá, em thấy đam mê của cụ như thế thì đi sớm hay muộn xe win của cụ cũng sẽ đẹp thôi, quan trọng là phải có đam mê, mà hình như cụ thì có thừa roài

Đổi em 14 lấy em tem vắt không?Xe năm 1999 hịn đấy.
CỘP, xong nhé, sạch bán chẵn

mizuyama77

Xe tăng
Ok!xe nát thì làm càng ngon,càng dễ thôi mà,các ae mình càng thâm hậu hơn vể Bách khoa toàn thư HONDA WIN!
Hôm nay loay hoay ở quán sửa xe tới 7 h em mới về mà vẫn chưa xong bác ạ. Nói chung là máy móc có vẻ tạm ổn vì em có bộ số hịn. Còn hơi thì phải đóng lại do đã hết cos rồi ạ. Côn thì cả 2 đều lởm nên phải làm mới.
Bác Ngọc đặt thêm cho em bộ vè sau đc ko a? Của em nó mỏng manh quá. E đang đắp dần cho thị nở nhà em. Mong các bác giúp đỡ

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
@sonic: cho anh giá fix em cd đi, bán win anh còn 10 củ thoai, tết này chết kỹ em ạ,
@bác khôi: bác mặc áo trắng tóc cắt cua phải ko ạ? hnao về quê hú em phát nhá

quangnmq

Xe hơi
Cụ mizuyama77 lăn tăn về chuyện xe xấu đẹp làm j. Quan trọng là bây h mình đã có xe để chăm chút, nâng niu nó, tham gia với các cụ trong chi hội trong những cuộc off fun & những chuyến hành trình.
E cũng đã từng lăn tăn chuyện xe cũ, xe xấu, thế mà chỉ sau khi mua về e đã yêu. Có ai được toàn vẹn cái j đâu cụ. Cái ko hoàn hảo mới là cái đẹp nhất.
E nói thật nha, xe các cụ khác có đẹp bằng giời, xe e có thể xấu nhất, đi số 1 cũng ko leo đc dốc, ra khói xanh khói đen thì với e, nó là nhất.

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
@sonic: cho anh giá fix em cd đi, bán win anh còn 10 củ thoai, tết này chết kỹ em ạ
Xe CD90 em mua 11tr500,về thêm đồ vào hơn 12 triệu(Xe này anh SOn Vu đi mua cùng em nên anh ý biết).Anh lấy em để cho đúng 10 triệu 500.
OK mai xuống lấy xe về.

Son Vu

Xe tăng
Quá muộn cho một cuộc tình,em tem vắt đang ở nhà Cường Mường roài.Hôm nay hắn đến gặp em khóc như mưa,thế là em ngủi lòng em đưa cả xe và đăng ký cho hắn.
Lãi gấp đôi gì mà không mủn nòng cơ chứ=))

Son Vu

Xe tăng
Hôm nay loay hoay ở quán sửa xe tới 7 h em mới về mà vẫn chưa xong bác ạ. Nói chung là máy móc có vẻ tạm ổn vì em có bộ số hịn. Còn hơi thì phải đóng lại do đã hết cos rồi ạ. Côn thì cả 2 đều lởm nên phải làm mới.
Bác Ngọc đặt thêm cho em bộ vè sau đc ko a? Của em nó mỏng manh quá. E đang đắp dần cho thị nở nhà em. Mong các bác giúp đỡ
Chiều qua 5h hơn về qua Trần Sơn thấy cụ đang xoắn tít bên cái xe bị xẻ thịt

long_gn125

Xe tải
Cụ mizuyama77 lăn tăn về chuyện xe xấu đẹp làm j. Quan trọng là bây h mình đã có xe để chăm chút, nâng niu nó, tham gia với các cụ trong chi hội trong những cuộc off fun & những chuyến hành trình.
E cũng đã từng lăn tăn chuyện xe cũ, xe xấu, thế mà chỉ sau khi mua về e đã yêu. Có ai được toàn vẹn cái j đâu cụ. Cái ko hoàn hảo mới là cái đẹp nhất.
E nói thật nha, xe các cụ khác có đẹp bằng giời, xe e có thể xấu nhất, đi số 1 cũng ko leo đc dốc, ra khói xanh khói đen thì với e, nó là nhất.
Diễn đàn mình không có nút LIKE nhỉ :).
Cụ quangnmp nói chuẩn quá! like cụ :D

quangnmq

Xe hơi
Bố sư, mềnh vừa viết xe các cụ có đẹp đến mấy cũng thua xe mềnh.
Thế mà cụ chủ tịt chơi ngay phát loạt ảnh thế này thì chịu sao nổi =))

mizuyama77

Xe tăng
Bọn thợ trẻ ở Tran Son nó làm hơi cẩu thả, bộ dây điện ngon đét của em nó cứ lấy kéo xẻo đầu nối như đúng rồi, bảo nó gỡ băng dính điện nó ứ chịu, cứ cắt. Nó còn đòi vứt bộ dây ấy đi nữa chứ. Đồ thì vứt lung tung, làm em cứ phải chạy theo lau chùi, che đậy. Sau mấy tiếng lao động ở đó thì thấy sót ruột cho bộ vỏ của vợ em quá. Kiểu này từ giờ chở đi ko mang vỏ ra đấy nữa, tháo để ở nhà, mang xe trần như nhộng ra cho chúng nó làm thôi.

mizuyama77

Xe tăng
Xe cụ chủ tịt khoe là xe nào? có phải xe hôm nọ để ở nhà đâu, xe đó ko chói lòa như thế này, hay là cụ Photoshop nhể

Son Vu

Xe tăng
Bọn thợ trẻ ở Tran Son nó làm hơi cẩu thả, bộ dây điện ngon đét của em nó cứ lấy kéo xẻo đầu nối như đúng rồi, bảo nó gỡ băng dính điện nó ứ chịu, cứ cắt. Nó còn đòi vứt bộ dây ấy đi nữa chứ. Đồ thì vứt lung tung, làm em cứ phải chạy theo lau chùi, che đậy. Sau mấy tiếng lao động ở đó thì thấy sót ruột cho bộ vỏ của vợ em quá. Kiểu này từ giờ chở đi ko mang vỏ ra đấy nữa, tháo để ở nhà, mang xe trần như nhộng ra cho chúng nó làm thôi.
Nếu có điều kiện thế thì tốt quá. "Của đống tiền dùng như phá"

win100.zip

Xe hơi
Diễn đàn mình không có nút LIKE nhỉ :).
Cụ quangnmp nói chuẩn quá! like cụ :D
OF ko có nút LIKE mà có chai vodka to khụ ở bên trái dưới bài viết đó,cụ rót rượu và like cho cụ Quangb-).

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Xe cụ chủ tịt khoe là xe nào? có phải xe hôm nọ để ở nhà đâu, xe đó ko chói lòa như thế này, hay là cụ Photoshop nhể
Xe cập cảng tối hôm chủ nhật vừa rồi.Chiều hôm qua em mới chụp ảnh được.
Xe tem vắt đã về với Cường Mường rồi.

Trạng thái
Thớt đang đóng