Chi hội Win Hà Thành Tầng 8

Trạng thái
Thớt đang đóng

mizuyama77

Xe tăng
Các cụ lại làm khó e rồi. Chủ nhật gặp nhau đê

F.I.A.T

Xe điện
Chiều qua gặp sô chủ tịch đi giày cao gót 20cm, chạy con cào cào châu chấu ở đường Nguyễn Chí Thanh nhìn phê vãi, mình chào mà chả thèm để ý, đểu thật đấy

Son Vu

Xe tăng
Chiều qua gặp sô chủ tịch đi giày cao gót 20cm, chạy con cào cào châu chấu ở đường Nguyễn Chí Thanh nhìn phê vãi, mình chào mà chả thèm để ý, đểu thật đấy
Không phải là không để ý mà lúc đấy vừa bị 141 vồ trượt đấy, chạy rơi cả cái ghế đẩu=))

win100.zip

Xe hơi
vừa rồi em có mua 1 cái pô hải đức . hôm nay lắp thử nổ máy nghe tiếng cứ phè phè.xem lại thì thấy rơi ở đất vài miếng trông như gioăng.chợt nhớ có cụ nói kiếm được cái gioăng thay vào.Xin được hỏi cụ gioăng ấy là cái giống gì ạ
Sau tết em cũng mua pô Hải đức về trải nghiệm và em thấy....nó nổ rất Rực Rỡ.

Nhà cháu có 1 cặp gương theo xe, xe cũng chả đi nên gưong cũng chả dùng đến ạ
Rưng e Dống 1 vài cụ có sở hích chuối cả nải là để ngắm cho nó sướng cái thằng người
Rưng riếc gì anh,để cho em cái bên trái đi.Để ngắm thì chỉ cần cái bên phải là được mà.Hôm nào off đút túi mang đi cho em nhé,hehe!
Sáng nay tầm 8h em đi làm còn gặp 1 cụ đi win lọ mọ khu bến xe Giáp bát,vì cách hơi xa nên em chỉ nhìn được xe:màu đỏ tiết canh,tem lởm.E tưởng xe tầu nhưng ngoái nhìn cục máy thì ko có củ đề nên liên tưởng ngay đến cụ Cú nhà mềnh,giống lắm ạ.

Chỉnh sửa cuối:

mizuyama77

Xe tăng
Sáng nay tầm 8h em đi làm còn gặp 1 cụ đi win lọ mọ khu bến xe Giáp bát,vì cách hơi xa nên em chỉ nhìn được xe:màu đỏ tiết canh,tem lởm.E tưởng xe tầu nhưng ngoái nhìn cục máy thì ko có củ đề nên liên tưởng ngay đến cụ Cú nhà mềnh,giống lắm ạ.[/QUOTE]

E hay lượn ở khu đấy lắm, nhưng xe iem ko phải mầu đó. Hôm nào bác rảnh alo e nhé, ae mình cafe nhé

khanh_8830

Xe máy
lại nói về pô các cụ cho nhà cháu hỏi
theo văn học giân dan truyền miệng thì pô theo xe phải có chữ số ở phần sắt để bắt vào pát và cái lỗ thoát khí thải nhìn như là 1 lớp chứ không như của vd,md hay hải đức ( các cụ thông cảm nhà cháu tả như thế , định cho cái ảnh nhìn cho dễ nhưng máy tính nhà cháu nó báo là : không tìm thấy ổ đĩa nguồn )
nhà cháu đi xem 2 cái pô tháo xe nhưng chả thấy chữ nghĩa số má gì lên thấy lạ .cò mổ vài dòng mong các cụ khai phá ạ.

win100.zip

Xe hơi
lại nói về pô các cụ cho nhà cháu hỏi
theo văn học giân dan truyền miệng thì pô theo xe phải có chữ số ở phần sắt để bắt vào pát và cái lỗ thoát khí thải nhìn như là 1 lớp chứ không như của vd,md hay hải đức ( các cụ thông cảm nhà cháu tả như thế , định cho cái ảnh nhìn cho dễ nhưng máy tính nhà cháu nó báo là : không tìm thấy ổ đĩa nguồn )
nhà cháu đi xem 2 cái pô tháo xe nhưng chả thấy chữ nghĩa số má gì lên thấy lạ .cò mổ vài dòng mong các cụ khai phá ạ.
-Anh Ngọc or Chủ tịch vào giả nhời chất vấn nè! Cụ 8830 à!Các cụ nhà mình không những bại não về dòng xe win mà còn lên thần với các dòng xe khác thí dụ..Sai K, SS,CD,CM,...Châu chấu có khi cả Mô bi les....Chứ còn về pô xe win 100 thì...cụ Cú nhà mềnh tán đểu bà đồng nát cũng vớ được pô win 100 hịn! khè khè.:))

F.I.A.T

Xe điện
Hôm nào off Long mang xe ra cho Anh nghe cái giọng pô Đức Hải cái nhé, kết thì làm 1 cây về thỉnh thoảng đổi giọng cho nó đỡ nhàm

giang_nq

Xe buýt
các cụ nói chuyện văn vở bỏ mẹ, người nhà quê chúng cháu là cứ lói chuyện bằng hình ảnh, nhóa !! =))

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
các cụ nói chuyện văn vở bỏ mẹ, người nhà quê chúng cháu là cứ lói chuyện bằng hình ảnh, nhóa !! =))

vâng, xin cám ơn anh hai cần thơ. đây là cây bô mang ký hiệu : TẬM TỊT HÃI.... HÃI.... MỘT PHÁT ( dịch nghĩa là hãi vãi, 1 phát tịt luôn ) =))
một đại ca trên giang hồ vẫn có nick chém bên phố có tên là H cho biết, po win zin phải có chữ TÂN HÒA khắc chìm trên lon Po cực kỳ tinh xảo, luôn oánh lừa thiên hạ vì người không tinh và không có kinh nghiệm sẽ sổ toẹt ra là : PO LỞM. :))

mà sểnh cái là các cụ chiém em ác lắm nhé

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Em xin bá cáo bằng hình ảnh buổi off sáng nay.
Sáng nay nắng đẹp chi hội Win Hà Thành lại được trình diễn dàn siêu xe của chi hội.Phải nói là xe Win đứng một mình đã đẹp rồi,giờ đây lại cả dàn siêu xe Win nữa thf không biết tả ra sao.Chỉ biết là khi dàn Win nhà ta dựng cùng nhau thì tắc dài cả mấy tuyến phố từ Hai Bà Trưng-Lê Thánh Tông rồi sang cả bên Trần Hưng Đạo vì dòng người ngắn dàn xe.

Xe cu_Lai moi

Xe buýt
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
Em xin bá cáo bằng hình ảnh buổi off sáng nay.
Sáng nay nắng đẹp chi hội Win Hà Thành lại được trình diễn dàn siêu xe của chi hội.Phải nói là xe Win đứng một mình đã đẹp rồi,giờ đây lại cả dàn siêu xe Win nữa thf không biết tả ra sao.Chỉ biết là khi dàn Win nhà ta dựng cùng nhau thì tắc dài cả mấy tuyến phố từ Hai Bà Trưng-Lê Thánh Tông rồi sang cả bên Trần Hưng Đạo vì dòng người ngắn dàn xe.

Cập nhật quá tốc độ đấy Sô Chủ Tịch ơi!

vietpt1973

Xe tải
Tiếc quá sáng nay chỉ cà fe mà không chụp ảnh cùng dàn xe win được

win100.zip

Xe hơi
Gia đình win hnay sum họp đông quá,em vẫn đi làm nên ko ấy dc ạ.Tiếc thật!Mà sao em tem vàng???Của ai?who? who?Sao che biển ạ?CD đểu kia của ai sao lại sánh vai cùng win? Anh Hòa hnay cũng bận à?Mai anh em mình tự ấy đi,hehe.

Ejum

Xe tải

Like anh Hà và anh Chung. hí hí :))

Trạng thái
Thớt đang đóng