Welcome to Barcelona.....

Suzz

Xe điện
Barcalona đẹp quá, đúng đặc trưng phố cổ

bim_vip

Xe tải
Xem bài cụ chủ hay thật đấy, đúng 2 môn e thích nhất, bóng đá và bóng d..âm..e xem mà nóng người quá =D>

KomatsuD31a

Xe buýt
Cụ chủ đi mùa này nên chắc không được thử nước biển Địa Trung Hải!? Em hóng tiếp, giờ này chắc cụ đang vi vu thượng giới cũng nên =))
Dạ mùa này lạnh quá, ngoài trời toàn 11oC e không dám thử như bọn khoai tây ợ. Khiếp! Cụ dùng từ "vi vu thượng giới" nghe ghê quá. E đang ngồi ở hạ giới, nghiền ngẫm viết tường trình tự phê theo NQ4 của xxx đây ạ. Lãnh đạo giao cho sang bển học tập, tìm hiểu và nhất là phải điều tra xem bọn tư bản nó khủng hoảng giãy chết ra sao để về còn báo cáo. E về báo cáo lãnh đạo rằng bọn tư bản này nó giãy dụa ghê quá các anh ạ, nó giãy khỏe thế chắc phải vài ba trăm năm nữa, có khi lúc đó anh em cha con chúng mình nghẻo trước chúng nó rồi. Thế nên e đang phải tự phê, quán triệt sâu sắc đây ạ.

hay quá cụ ơi. em hóng (b)
Cảm ơn cụ đã theo dõi.
Tiếp đi cụ ơi, em mời cụ 1 ly.
Cảm ơn cụ đã theo dõi.
Cụ chủ có khi tập hợp lại các ảnh này rồi xuất bản thành sách ảnh thì chắc vào top bestseller
Cảm ơn cụ đã theo dõi.
Đúng là trời tây có khác.
Cảm ơn cụ đã theo dõi.
Cảm ơn cụ đã theo dõi.
Em cũng đang hóng đây. Thấy bẩu TBN và Hy Lạp kinh tế suy thoái,nợ công khủng, thất nghiệp đầy....mà dòm vẫn thấy ngon lành nhỉ, rất yên bình...mọi cái dường như vẫn ổn.
Hình đẹp phết cụ Kom à. Máy Pana có chất lượng ảnh thế này đúng là ngon - bổ - rẻ (theo mắt em thôi nhá không cụ khác lại ném) và lại còn tiện nữa. Đi công tác du lịch mang theo đỡ lỉnh kỉnh mà vẫn có ảnh ọt ngon nghẻ.

Tiếp đê cụ. Em vuốt rồi đới.
May quá bọn e vừa về thì bên đó bọn nó biểu tình ầm ầm đòi tách ra độc lập đấy ạ.
Dạ cảm ơn cụ, nước ảnh đẹp là do e dùng tý "thuốc" đấy cụ, với lại bên đó môi trường nó không ô nhiễm bụi khói như bên mình nên trời trông cũng trong xanh hơn.
Barcalona đẹp quá, đúng đặc trưng phố cổ
Cảm ơn cụ đã theo dõi.
Xem bài cụ chủ hay thật đấy, đúng 2 môn e thích nhất, bóng đá và bóng d..âm..e xem mà nóng người quá =D>
Cảm ơn cụ đã theo dõi.

Chỉnh sửa cuối:

KomatsuD31a

Xe buýt
E xin tiếp câu chuyện:
Hôm nay thứ 2 đầu tuần, bọn e sẽ đến tham quan học tập kinh nghiệm ở một vài tập đoàn, công ty liên quan tới ngành nghề công việc của e. Chuyện chẳng có gì nhiều để kể chỉ có mấy tấm ảnh hầu các cụ.
Ngồi trên xe chĩa máy ảnh ra ngoài chụp choạch linh tinh

Chắc đây là chung cư cũ ở Tp. Barcelona. Bên này rất ít nhà cao tầng chọc trời, đa phần các tòa nhà đều <10 tầng
z
z

Chỉnh sửa cuối:

KomatsuD31a

Xe buýt
Tây Ban Nha có rất nhiều nhà máy sản xuất ô tô của các hãng như Volkswagen, Mec, Seat... Trên đường đi thỉnh thoảng e thấy vài con truck chở 2 tầng ô tô con ra cảng để xuất khẩu.

Showroom của Maserati....

Bentley....

Aston Martin và KIA motor........

Chỉnh sửa cuối:

Không Biết Lùi

[Tịch thu bằng lái]
Lại hết rồi, đánh dấu phát để mai hóng tiếp

KomatsuD31a

Xe buýt
Sau khoảng 30-40 phút chạy xe, bọn e tới công ty này
z
z

Công ty này nằm trong 1 khu kiểu như khu công nghiệp bên mình, diện tích rộng khoảng chừng vài chục ha. Bên này các công ty tổ chức mô hình rất hay, bên trong có đủ các tiện ích như nhà hàng, trung tâm mua sắm, hệ thống các cửa hàng dịch vụ.... phục vụ cho cbcnv làm việc tại đây, giá cả tương đối mềm so với các cửa hàng trong trung tâm thành phố. E làm được một đôi Nike air siêu nhẹ, đi rất êm chân giá 70 euro, hàng Nike ở đây toàn thấy do VN mình sx.

Chỉnh sửa cuối:

KomatsuD31a

Xe buýt
Chỗ này gần sân bay nên máy bay cất hạ cánh liên tục......
z

Chỉnh sửa cuối:

KomatsuD31a

Xe buýt
Lâu lâu e lại post tý ô tô, xe máy cho đúng tinh thần OF,,,
Hai em Suzuki...
Một trẻ khỏe...

Một già nhưng cũng không yếu các cụ nhỉ...?

Peugeot đời bao nhiêu???

Chỉnh sửa cuối:

Why_Me

Xe buýt
May quá bọn e vừa về thì bên đó bọn nó biểu tình ầm ầm đòi tách ra độc lập đấy ạ.
Dạ cảm ơn cụ, nước ảnh đẹp là do e dùng tý "thuốc" đấy cụ, với lại bên đó môi trường nó không ô nhiễm bụi khói như bên mình nên trời trông cũng trong xanh hơn.

Chuẩn luôn, nhạt đi tý cho nó thực cụ nhé. Trông màu xanh hy vọng quá.

P911

Xe hơi
Công nhận. Cụ chủ chụp ảnh đẹp thật

KomatsuD31a

Xe buýt

Chuẩn luôn, nhạt đi tý cho nó thực cụ nhé. Trông màu xanh hy vọng quá.
Dạ thank cụ.
Thứ 3 bọn e tới Tập đoàn này nghe thuyết trình. Tập đoàn này đang khai thác cảng Barcelona

Chỉnh sửa cuối:

KomatsuD31a

Xe buýt
Cũng lại học xong lý thuyết thì leo lên nóc nhà mục sở thị hoạt động sản xuất kinh doanh...[-(3:-O. Hình như đoàn VN nào sang đây cũng được tổ chức học tập, khảo sát kinh nghiệm kiểu này cả:(~X(.
z
z
z
z

Chỉnh sửa cuối: