[Funland] [War] UEFA tuyên chiến tài phiệt Mỹ bằng cách trừng phạt các đội tham gia ESL

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Thế cụ nghĩ các LĐBĐ tbn, anh, Braxin, pháp, ý, bồ nó để yên cho Fifa cấm chắc, cấm thì bọn này lấy đâu ra ng đá WC hay euro
Bọn G12 này nó cho cả LĐBĐ ra ngoài thì LĐBĐ ủng hộ nó làm gì hả cụ?

753HungVuong

Xe tải
Perez phán dựa vào quyền lợi của ông ta chứ có phải phán khách quan đâu mà cụ coi là chân lý, kể cả phán khách quan thì cũng phải chờ xem dẫn chứng đưa ra là thế nào
Thế cụ bảo chủ tịch UEFA phán có đáng tin hơn cụ không?

Chủ tịch UEFA có đáng tin hay ko thì cứ công khai tài chính đi đã. UEFA & FIFA những năm gần đây tham nhũng như nào chắc cụ cũng phải biết chứ nhỉ?

Williamhill

Xe máy

HạLong Sky

Xe tải
Bọn G12 này nó cho cả LĐBĐ ra ngoài thì LĐBĐ ủng hộ nó làm gì hả cụ?
Ý ủng hộ vẫn cho đá, tbn cũng ủng hộ vẫn cho đá, còn thằng mỗi thằng anh đang họp. Còn giải này thì nó liên quan gì đến Braxin, hàn quốc với achen mà tự dưng Fifa cấm nó gọi người về đá, ko cho nó gọi thì nó lấy ai đá

Chỉnh sửa cuối:

Williamhill

Xe máy
Thế nào là cáo già hả cụ ?
Ông ấy có tham nhũng không ? Còn UEFA thì ngay Platini đáng kính còn ra tòa vì tiền bạc mờ .
Cáo già là biệt danh của Perez rồi nhé cụ, còn vì sao có biệt danh đó thì cụ tự tìm hiểu nhé
Cụ có thể hỏi các công thần của Real như: Raul, Di Maria, Casillas, Makelele, Ramos, Ozil và cả CR7 xem Perez có đáng tin không nhé =))

Williamhill

Xe máy
Em chẳng hiểu cụ cười cái gì?
Em đang không hiểu cụ bảo một con người đáng tin hay không ở khía cạnh nào thôi mà cụ
Đáng tin về nhân cách hay đáng tin về khả năng pháp lý của họ
Các cụ đang nhầm lẫn trong cách tranh luận thôi

Chauthanh11

Xe điện
Cáo già là biệt danh của Perez rồi nhé cụ, còn vì sao thì cụ tự tìm hiểu nhé
Cụ có thể hỏi các công thần của Real như: Raul, Di Maria, Casillas, Makelele, Ramos, Ozil và cả CR7 xem Perez có đáng tin không nhé =))
Vãi cụ thật .
Biệt danh trong bóng đá nó chẳng liên quan gì đến cuộc sống cả .
Không lẽ gọi Pepe là đồ tể thì anh ấy là kẻ giết người thật à ??
Thế cụ đã từng nghe Raul , Cassilas vv họ phàn nàn về ông chủ về CLB chưa ? Giờ họ vẫn đang phục vụ clb đó thôi .
Xa hơn nhưng Sheva của Milan , Beck của MU , Lampard của Chè vv khác gì cầu thủ kia không .
Bóng đá chuyên nghiệp già , xuống phong độ thì phải ra đi , chứ lấy mác công thần ngồi hưởng lương cao hay sao . Đấy mới là chuyên nghiệp thực sự đấy .

Williamhill

Xe máy
Vãi cụ thật .
Biệt danh trong bóng đá nó chẳng liên quan gì đến cuộc sống cả .
Không lẽ gọi Pepe là đồ tể thì anh ấy là kẻ giết người thật à ??
Thế cụ đã từng nghe Raul , Cassilas vv họ phàn nàn về ông chủ về CLB chưa ? Giờ họ vẫn đang phục vụ clb đó thôi .
Xa hơn nhưng Sheva của Milan , Beck của MU , Lampard của Chè vv khác gì cầu thủ kia không .
Bóng đá chuyên nghiệp già , xuống phong độ thì phải ra đi , chứ lấy mác công thần ngồi hưởng lương cao hay sao . Đấy mới là chuyên nghiệp thực sự đấy .
Thế người khác gọi Perez là cáo già thì em không được gọi à cụ?
Nói thật là trong đấu tranh pháp lý thì người ta coi trọng sự lươn lẹo hơn là thẳng thắn cụ ạ, luật sư giỏi là người có thể cãi đen thành trắng cho thân chủ. Hay cụ nghĩ rằng Perez nhà cụ là người thật thà, em tưởng cụ tin tưởng Perez vì ông ta có khả năng pháp lý hóa ra cụ tin vì nghĩ ông ta thật thà, thế thì xúc phạm (coi thường) Perez quá ^^
Cụ có vẻ đang bị lẫn lộn về khái niệm trong tranh luận

753HungVuong

Xe tải
Em đang không hiểu cụ bảo một con người đáng tin hay không ở khía cạnh nào thôi mà cụ
Đáng tin về nhân cách hay đáng tin về khả năng pháp lý của họ
Các cụ đang nhầm lẫn trong cách tranh luận thôi
Em ko nói đến chuyện lão cáo già Perez như cụ nói ấy có đáng tin hay ko nhưng em khẳng định là đám lãnh đạo UEFA và cả FIFA đều không đáng tin, xảo biện hết. Em cũng ko thích lão cáo già ấy nhưng phải công nhận là lão ấy dám nói dám làm, dám công khai đối đầu. Còn đám lãnh đạo kia thì toàn chỉ trích cá nhân với dọa cấm nọ kia.
Bao nhiêu năm kiếm tiền trên lưng đa số các đội bóng lớn, đã không hỗ trợ được gì trong giai đoạn khó khăn lại còn muốn hút máu thêm.
Mồm thì lúc nào cũng rao giảng bóng đá ko liên quan tới chính trị mà giờ lôi cả chính trị với chỉ trích cá nhân để lôi kéo người ủng hộ tạo sức ép lên phe kia.
Tiền kiếm hàng năm, nói là hỗ trợ các nền bóng đá kém phát triển. Hỗ trợ được đến đâu chưa biết, chỉ biết những con số đó ko được công khai xong tham nhũng thì tràn lan.
Mấy tổ chức mục nát này không cải tổ triệt để được thì cũng nên giải tán!

vihali

Xe container
Thấy Perez nói ko thèm mời PSG luôn rồi. Thế này thì mời PSG xơi Cup C1 năm nay thôi. Nhận cup lần đầu thế này thì cũng đắng nhỉ?

Williamhill

Xe máy
Em ko nói đến chuyện lão cáo già Perez như cụ nói ấy có đáng tin hay ko nhưng em khẳng định là đám lãnh đạo UEFA và cả FIFA đều không đáng tin, xảo biện hết. Em cũng ko thích lão cáo già ấy nhưng phải công nhận là lão ấy dám nói dám làm, dám công khai đối đầu. Còn đám lãnh đạo kia thì toàn chỉ trích cá nhân với dọa cấm nọ kia.
Bao nhiêu năm kiếm tiền trên lưng đa số các đội bóng lớn, đã không hỗ trợ được gì trong giai đoạn khó khăn lại còn muốn hút máu thêm.
Mồm thì lúc nào cũng rao giảng bóng đá ko liên quan tới chính trị mà giờ lôi cả chính trị với chỉ trích cá nhân để lôi kéo người ủng hộ tạo sức ép lên phe kia.
Tiền kiếm hàng năm, nói là hỗ trợ các nền bóng đá kém phát triển. Hỗ trợ được đến đâu chưa biết, chỉ biết những con số đó ko được công khai xong tham nhũng thì tràn lan.
Mấy tổ chức mục nát này không cải tổ triệt để được thì cũng nên giải tán!
Em đã nói là chuyện nhân cách không liên quan gì tới chuyện pháp lý mà các cụ đi hơi xa
Em tưởng chuyện tin hay không là ở chuyện pháp lý, giờ các cụ lôi nhân cách ra thì em thua. Với em thì chủ tịch UEFA hay Perez đều không có điểm gì về nhân cách đáng để nhắc đến cả

24AnTrạch

Xe buýt
Cụ có vẻ dễ tin người nhỉ, đặc biệt là chính trị gia nói trên tivi mà cụ đã tin luôn rồi ah?
e cũng ko rõ lắm về chính trị hay người làm chính trị nhưng về giải đấu này e tin là thủ tướng bô nói đúng
e đoán là cũng cần cấm thôi, chứ cứ để tự do như thế thì những giải đấu chính thống bị giết chết hết.
bây h cứ kệ cho họ tách ra sợ tạo ra nhiều tiền lệ xấu, ko chỉ là ở trong thể thao đâu

Chauthanh11

Xe điện
Thế người khác gọi Perez là cáo già thì em không được gọi à cụ?
Nói thật là trong đấu tranh pháp lý thì người ta coi trọng sự lươn lẹo hơn là thẳng thắn cụ ạ, luật sư giỏi là người có thể cãi đen thành trắng cho thân chủ. Hay cụ nghĩ rằng Perez nhà cụ là người thật thà, em tưởng cụ tin tưởng Perez vì ông ta có khả năng pháp lý hóa ra cụ tin vì nghĩ ông ta thật thà, thế thì xúc phạm (coi thường) Perez quá ^^
Cụ có vẻ đang bị lẫn lộn về khái niệm trong tranh luận
Ủa cụ kêu em tự tìm hiểu về Perez làm gì ? Khi mà cụ muốn gọi gì thì gọi ?
Cá nhân em chẳng thấy có gì là xấu hay lươn lẹo cả ( có mời cụ chứng minh ) .
Em chỉ biết ông ấy vực Real từ 1 clb nợ đầm đìa thành clb giàu có nhất nhì TG . Như vậy oing ấy đáng được kính trọng rồi .
Còn trong kinh doanh thì làm gì thật thà như đếm ở đây ?
Đấu tranh pháp lý ít ra cũng phải có cơ sở đàng hoàng chứ đâu thể hoang đường ở đây ?
Cụ nói ông ấy không đáng tin , thì cụ chứng minh đi chứ ?
Chẳng hiểu lẫn lộn cái gì hả đây hả cụ ?

Chỉnh sửa cuối:

vihali

Xe container
e cũng ko rõ lắm về chính trị hay người làm chính trị nhưng về giải đấu này e tin là thủ tướng bô nói đúng
e đoán là cũng cần cấm thôi, chứ cứ để tự do như thế thì những giải đấu chính thống bị giết chết hết.
bây h cứ kệ cho họ tách ra sợ tạo ra nhiều tiền lệ xấu, ko chỉ là ở trong thể thao đâu
Ở ta thì còn có thể chứ ở bển TT đâu phải muốn gì cũng được.