Chi hội Wagon Club - Niềm đam mê giản dị.....( tập 41 )

ongtheson

Xe tải
chúc cả nhà luôn vui vẻ , đoàn kết , liên hoan đều đều!

tuantintuc

Xe điện
TL_Vietnam nói:
* Quảng Bình (~600km) thì vắng vẻ, thanh bình. Tắm biển (Vắng người) xong có thể đi chơi hang động: Thiên Đường, Phong Nha..
Mua quà: các loại hải sản rất rẻ - Trong hội có kụ RR150 nhà ở đây :D

* Đà Nẵng (~760km) phố phường quán xá nhiều: Có bãi tắm(Đông người). Địa điểm tham qua có Chùa non nước, Bà Nà Hill
Chi phí thì Đà Nẵng chắc gấp đôi xiền vì km dài hơn, khách sạn nhà hàng xịn hơn, nhiều điểm chơi hơn - Riêng đi Bà Nà đã 500k vé người lớn + 400k vé trẻ em rồi :D
Mua quà: các đồ lưu niệm bằng đá :D
Các cụ quay lại chủ đề này làm cái chốt phát nhỉ. Em thì đi chỗ nào cũng chơi, miễn là phải chốt sớm để bẩm các cụ :D

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Báo cáo cụ Chánh, máu dồn lên não rồi, mà niềm đam mê ngày càng lớn, nên e đang có kế hoạch làm một em wagon, phiên bản Osin, cụ thể như sau:
- mua 1 em chân chất nhất có thể.
- tổ chức hội thảo tại hội trường Cây Đa, bàn về phương án nâng cấp, spa.
- sang Nhật xách tay đồ về (những đồ gì không xách được em sẽ gửi mang về dần :D)
- tiến hành mổ xẻ và lên đời.
Dự kiến sẽ có phiên bản Osin 2015.
Ý cụ thế lào ạ :))
Các cụ khác vào tư véo em chút nhé
Nhận luôn :D. Cụ cứ lên ý tưởng đi rồi em với cụ (b) bàn tiếp :))

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
* Quảng Bình (~600km) thì vắng vẻ, thanh bình. Tắm biển (Vắng người) xong có thể đi chơi hang động: Thiên Đường, Phong Nha..
Mua quà: các loại hải sản rất rẻ - Trong hội có kụ RR150 nhà ở đây :D

* Đà Nẵng (~760km) phố phường quán xá nhiều: Có bãi tắm(Đông người). Địa điểm tham qua có Chùa non nước, Bà Nà Hill
Chi phí thì Đà Nẵng chắc gấp đôi xiền vì km dài hơn, khách sạn nhà hàng xịn hơn, nhiều điểm chơi hơn - Riêng đi Bà Nà đã 500k vé người lớn + 400k vé trẻ em rồi :D
Mua quà: các đồ lưu niệm bằng đá :D
Em máu đi tới.....màu đỏ luôn cho nó máu các cụ ạ! Theo em thì mình nên đi từ thứ 6 ( tức 29 tháng 8 ) đến 1 tháng 9 mình về! Nếu các cụ sắp xếp đc thì đăng kí sớm rồi em sẽ lên kế hoạch chi tiết ! Em là em máu vụ này rồi đấy ợ :Đ

choixongxu

Xe tăng

Cụ để 2 cái NGK chính hãng với cái này gần nhau cho cháu xem thử có khác nhau không vậy????
Khác kích thước sẽ không tốt đâu

luongkt

Xe tăng
Em máu đi tới.....màu đỏ luôn cho nó máu các cụ ạ! Theo em thì mình nên đi từ thứ 6 ( tức 29 tháng 8 ) đến 1 tháng 9 mình về! Nếu các cụ sắp xếp đc thì đăng kí sớm rồi em sẽ lên kế hoạch chi tiết ! Em là em máu vụ này rồi đấy ợ :Đ

Nhận luôn. Em theo cụ Đà Nằng đê :))

minck

Xe container
Hôm nay cụ có đi đâu ko ợ? Làm tí cafe rồi kiểm tra tổng thể vợ 2 đc ko ợ :D
Hôm nay Tiệc Ông Hoàng Bảy: Bọn già nhà cháu ko đi Bảo Hà nên đi Mộ Ông ở Trại Cau (Thái Nguyên)...Hẹn cụ ngày mai...Nhà cháu sẽ đến kông ti chứ ko *Ham chơi* nữa...:P

natc

Xe đạp
Kính thưa các Cụ, đặc biệt là Cụ Hieunam - Trưởng môn phái WG!

Em muốn tạo một topic để nhờ vả nhưng em chưa đủ xăng để đi đường dài nên đành tầm gửi ở đây ạ.

Chả là em sắp lấy vợ (vợ thật í ạ). Em thì có cái tính hâm hâm khác người (vợ sắp cưới của em cũng thế). Hai đứa đều có ý định là ngồi xe hoa bằng xe của mình và sau đó móc mật cũng bằng xe của mình. Lần đầu thì bọn em tính bán tải, sau đó xuống Terios và cuối cùng lại bén duyên cùng WG. Trình bày hơi dài dòng như thế nhưng chốt lại là em muốn mua một em WG, sau đó độ (hay chế, hay làm lại... gì gì cũng được) để thành một chiếc ưng ý với tiêu chí: Độc - Đẹp - Tiện dụng.

Với tinh thần tương thân tương ái, em kính mong các Cụ nhà mình (đặc biệt, vẫn là đặc biệt là cụ Hieunam - vì Cụ í là trưởng hội ạ) tư vấn, giúp đỡ cho ý định này của em thành hiện thực. Em thề, em sẽ chung thủy với WG cho đến khi em có vợ 4 ạ. :D. Em sẽ đội ơn các cụ rất nhiều, đặc biệt là em không quên Keng phát ạ. Hihi

(Cụ Hiếu có thể giúp em tạo một topic khác cho đỡ loãng topic này hoặc cho em tầm gửi ở đây cũng được ạ)

Trân trọng cảm ơn các Cụ!

nongdan2014

Xe điện
Khổ thân. Lại một "con nghiện" nữa bị dính rồi. Quan tâm đến Wg làm gì để rồi lại "vật vã tìm hàng, vật vã đi mua" mà đã dính vào là không cai dc đâu. Tuy nhiên rất thích ý tưởng của cụ, xe hoa bằng Wg thì độc thật, hy vọng sẽ dc ngắm ảnh cưới của cụ có Wg đi đầu.

natc

Xe đạp
Khổ thân. Lại một "con nghiện" nữa bị dính rồi. Quan tâm đến Wg làm gì để rồi lại "vật vã tìm hàng, vật vã đi mua" mà đã dính vào là không cai dc đâu. Tuy nhiên rất thích ý tưởng của cụ, xe hoa bằng Wg thì độc thật, hy vọng sẽ dc ngắm ảnh cưới của cụ có Wg đi đầu.
Cảm ơn cụ đã "lưu ý". Cái vự Vật vã tìm hàng, vật vã đi mua thì em hem có sợ. Một là em có người nhà ở quê em í. Hai là em chơi xe đạp, có những món em mất vài năm mới tìm ra nên em kiên trì lắm. Hihi.

Mà ko những WG đi đầu, em còn muốn các cụ nối đuôi nhau đi rước cùng em nữa í chứ ạ. Hihi.

dongbaclangtu

Xe điện
Cụ mua con 190 trđ kia thì ngon quá còn gì! Em ko cố đc nên tiếc quá!