[Thảo luận] Vượt đèn đỏ Nguyễn Khang và cái kết bất ngờ!

chow1987

Xe hơi
Vượt đèn đỏ/đèn vàng thì tính tại vạch dừng chứ, cụ đi qua vạch dừng r, đèn có đỏ cũng chả ảnh hưởng j. Xxx hay đứng bên kia đường bắt lỗi một loạt xe.
Thì như cụ nói đấy, tầm ấy mà ko có Cam hành trình thì lại cãi nhau mệt người cụ ơi

theanh212

Xe điện
Em cũng như cụ, một lần rẽ trái Cát Linh - Tôn Đức Thắng, khi em rẽ thì đèn tín hiệu còn xanh khoảng 4s, nhưng do dòng xe cộ ùn ứ, e sang được đến nơi thì đèn đã chuyển đỏ, có chú XXX hồ hởi lao ra định chỉ gậy xe em mà nhìn thấy có Cam hành trình lại tiu nghỉu đi vào :))
Hôm nọ em đi từ Gia Lộc về thành phố Hải Dương, cũng bị xxx chặn lại, em kéo cửa xuống hỏi lỗi gì thì đồng chí đấy nhìn thấy cam hành trình và bảo là em dừng xe anh để nhắc anh bảo chị và các cháu ( 3 mẹ con đứa em vợ ngồi ghế sau) thắt dây an toàn vào. :)). Mẹ bọn xxx HD định bắt láo nhưng ko đc.

hn03

Xe điện
Em đi làm hàng ngày qua ngã 4 đó, và cũng ko hiểu tại sao lại đc đi. Mọi người đều đi qua đó ko bị vẫy chỉ trừ đèn đỏ mà vẫn rẽ phải thì mới bị tóm thôi.
Rẽ phải chỗ đó vẫn được vì ko có vạch ngang ở làn rữ phải. Gtcc ko phải hết sơn đâu. Xxx bắt láo hết. Các cụ cứ để ý mà xem

kid912144vn

Xe máy
Em xin vào đề luôn như sau:
Em dừng đèn đỏ ở Nguyễn Khanh rồi rẽ trái ra Trần duy Hưng khi tín hiệu đèn còn khoảng ~ 6s, gần đến cầu Hòa Mục XXX già và còi ra thổi em:
Em: Lỗi gì xếp ơi,
xxx: Cậu vượt đèn ,
Em: Vượt thế nào được,... xe có camera hành trình.
Em: chú kiểm tra lại đi.
xxx: mớm gọi đàm lần 1 ko thấy phản hồi
xxx: (đổi giọng nhẹ nhàng) con mở ra xem,...
em: chú kiểm tra lại đàm đi để đỡ mất thời gian.
xxx: ĐC C..ờng báo lại xe oto màu đen ......
xxx2: (qua đàm) xe .... không tuân theo tín hiệu đèn đề nghị............
......
.......
.....
......
......

xxx: Chuẩn thế mới chuẩn chứ. Bắt tay cái.
Em: OK chào chú nhé (vẫn ngồi trên xe)
Mời các bác xem video.

Kết luận- Em đi biển tỉnh tại HN. Vì vậy trang bị phòng hộ đầy đủ, mấy lần bị xxx ra định chặn xe thấy em có camera hành trình lại đi vào. Tí nữa 1tr giữ bằng các cụ ạ.
Video tình huống
Đoạn hội thoại
Chúc mừng cụ, hôm qua e cũng dính 1 cước dưới HN cơ mà chiến thắng lại thuộc về em......