[Funland] Vui, buồn chuyện tình yêu-tình báo thời HS-SV ...

noname1981

Xe tải
Các cụ thế hệ cũ cứ có câu trong với cả sáng. Nẫu:D
Đàn ông hay đàn bà nếu bt ai chẳng có nhu cầu. Nó có khác j bữa cơm hàng ngày của các cụ đâu. Ko ăn thì khắc đói. Mà đói thì phải ăn. Cụ đồng niên nhể
Vấn đề là một số tay phong kiến vẫn nâng nhu cầu cơ bản thành đạo đức để đấu tố các chị em

DaDieuchienxu

Xe container
Quá khứ mà cụ, ai ng ta ghen :))
Mà mợ nhà có chơi trên này à? :-s
Ai bảo cụ vậy? Chả thế mà chưa có vợ! :)) PN có 1 ưu điểm là bô nhớ cực tốt, chưa nhắm mắt xuôi tay thì vẫn nhớ rành rọt, ko sót 1 chi tiết!
Mỗi lần mình ngồi vơ vẩn, ngan già lại chọt: "Ông đang nhớ đến ai thế? Con T, con H hay con M?...." :(

noname1981

Xe tải
Hồi đấy nó chưa có nhiều chỗ để mua BCS ngay như bây giờ, mà nhân trần thì nói thật là sợ vừa chạm vào đã ọe mất rồi ! Thông tin thì ít, sinh học / giải phẫu/ sinh lý chả được học, chỉ sợ hôn cũng dính bầu ý chứ !
Vâng đúng cụ. Giờ vẫn phải dạy con cái trước khi quan hệ phải dùng oral sex trước để có lỡ oẹ sớm cũng không có bầu. Hoặc cho nó hết sạch dịch giáo đầu, sau cho chân trần thì cũng an toàn hơn, nhớ xuất ra ngoài.

Trần Đoành.

Xe container
Tiên sư... Vào thớt này toàn ông bốc phét, thời phong kiến đã nhiều trường hợp ăn cmn kem truóc cổng rồi, huống chi là thời 80-90 đến giờ, chẳng qua là toàn đội YSl hoặc như kiểu đuôi chuột ngoáy lọ mỡ, đếu có binh sĩ nào vuọt qua phòng tuyến (vì đói với ăn độn) lên it nổ sự kiện =)) =))=))

juve99

Xe cút kít
Hồi em năm nhất là 1992-1993, ở bản ra tỉnh nó trong sáng lắm cụ ạ !
Năm nhất thời 9x ở phố cũng vẫn ngố và trong sáng thôi cụ. Tiếc thì tiếc nhưng e thấy cứ trong sáng vậy lại hay, sau chả phải day dứt gì. Còn trường hợp hoàn cảnh đưa đẩy thì đành cam chịu vậy

Mytv

Xe điện
Hồi đấy nó chưa có nhiều chỗ để mua BCS ngay như bây giờ, mà nhân trần thì nói thật là sợ vừa chạm vào đã ọe mất rồi ! Thông tin thì ít, sinh học / giải phẫu/ sinh lý chả được học, chỉ sợ hôn cũng dính bầu ý chứ !
Cụ thế là thiếu hiểu biết quá rồi. E ko biết thế hệ cụ ntn chứ bọn e (81) học kỳ 2 lớp 8 môn sinh là học hết skss rồi. Tất nhiên gv thời đó dạy qua loa nhưng sgk có hết. Ko nghe dc trên lớp thì về có thể tự đọc. E nhớ gđ dạy skss cả cô lần trò đều ngượng ko như bh:))
Tiên sư... Vào thớt này toàn ông bốc phét, thời phong kiến đã nhiều trường hợp ăn cmn kem truóc cổng rồi, huống chi là thời 80-90 đến giờ, chẳng qua là toàn đội YSl hoặc như kiểu đuôi chuột ngoáy lọ mỡ, đếu có binh sĩ nào vuọt qua phòng tuyến (vì đói với ăn độn) lên it nổ sự kiện =)) =))=))
Nhà e những năm 80-90 năm nào cũng có cả đống sv ở cùng. Yêu đương chịch choặc nhau loạn xạ. Duy nhất có 1 đôi bị dính sp. mẹ e phải đưa đi giải quyết. Vậy chứng tỏ các a chị 7x đều trang bị skss tốt cụ nhỉ.

Bản thân e cũng vậy. Qh từ khá sớm & ko hề dùng bao nhưng toàn cho ra ngoài. Ngay cả mấy bạn ny của e còn biết tính ngày rụng cơ. Mấy ngày đó các bạn cho e vào trong thoải mái:))

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Ai bảo cụ vậy? Chả thế mà chưa có vợ! :)) PN có 1 ưu điểm là bô nhớ cực tốt, chưa nhắm mắt xuôi tay thì vẫn nhớ rành rọt, ko sót 1 chi tiết!
Mỗi lần mình ngồi vơ vẩn, ngan già lại chọt: "Ông đang nhớ đến ai thế? Con T, con H hay con M?...." :(
Vậy thì bác thuở thiếu thời đập chai lắm ;))

Trần Đoành.

Xe container
Cụ thế là thiếu hiểu biết quá rồi. E ko biết thế hệ cụ ntn chứ bọn e (81) học kỳ 2 lớp 8 môn sinh là học hết skss rồi. Tất nhiên gv thời đó dạy qua loa nhưng sgk có hết. Ko nghe dc trên lớp thì về có thể tự đọc. E nhớ gđ dạy skss cả cô lần trò đều ngượng ko như bh:))

Nhà e những năm 80-90 năm nào cũng có cả đống sv ở cùng. Yêu đương chịch choặc nhau loạn xạ. Duy nhất có 1 đôi bị dính sp. mẹ e phải đưa đi giải quyết. Vậy chứng tỏ các a chị 7x đều trang bị skss tốt cụ nhỉ.

Bản thân e cũng vậy. Qh từ khá sớm & ko hề dùng bao nhưng toàn cho ra ngoài. Ngay cả mấy bạn ny của e còn biết tính ngày rụng cơ. Mấy ngày đó các bạn cho e vào trong thoải mái:))
Thời ấy đã hơn gà rồi =))

noname1981

Xe tải
Chém phét

Phè Văn Phỡn

Xe tăng
Các cụ thế hệ cũ cứ có câu trong với cả sáng. Nẫu:D
Đàn ông hay đàn bà nếu bt ai chẳng có nhu cầu. Nó có khác j bữa cơm hàng ngày của các cụ đâu. Ko ăn thì khắc đói. Mà đói thì phải ăn. Cụ đồng niên nhể
Mịa sư giờ vẫn cứ tiếc cô bé xinh xắn trắng trẻo trong Sài Gòn, hồi ấy yêu nhau mấy năm, đưa đi chơi khắp Đông Tây Nam Bộ rồi mà vẫn chỉ cho dùng tay, 2 đứa lại còn zin nó mới đau :((

BMW_X7

Xe điện

DonaldTrump79

Xe tăng
Cụ không có kinh nghiệm giống em. Phải dùng oral hoặc hand job hoặc anal job
Hồi đấy mà biết mấy món này thì giờ lại không phải lên đây tiếc nuối cụ ạ, với thời đấy đang 19-20 rạo rực em sợ nếu cởi ra rồi nếu có biết mấy món trên chắc cũng trả kịp thao tác ấy chứ :))

DonaldTrump79

Xe tăng
Em mãi SV năm hai mới dám mon men vào hiệu thuốc để mua cái bcs, mà khổ lần đầu đi mua cứ như là đi mua mai thúy ấy lượn qua lượn lại 4,5 vòng mới dám vào đến lúc vào thì ấp a ấp úng như gà mắc tóc nói mãi bà chị bán hàng mới à rồi cứ tủm tỉm cười đến khổ :P

noname1981

Xe tải
Hồi đấy mà biết mấy món này thì giờ lại không phải lên đây tiếc nuối cụ ạ, với thời đấy đang 19-20 rạo rực em sợ nếu cởi ra rồi nếu có biết mấy món trên chắc cũng trả kịp thao tác ấy chứ :))
Vâng, lúc nào em cũng phải nhắc bọn trẻ, oral là đầu câu chuyện, kiểu như lá trầu là đầu câu chuyện.