[Funland] Vui, buồn chuyện tình yêu-tình báo thời HS-SV ...

Ken Hạ Long

Xe điện
Ngày xưa sung sức thì nghèo
Bây giờ có tí thì teo hết rồi.
Nẫu ruột lắm !

NguyenAnhPhan

Xe container
Nếu biết ngày mai em lấy chồng
Anh về uống cạn cả dòng sông
Để cho thuyền cưới ko qua được
Nhà gái sang sông phải lội bùn
Nỗi buồn các cụ nhẹ nhàng phết nhỉ. Chứng tỏ dân HL trước đây khá là bạo văn lực:
Nếu biết ngày mai em lấy chồng.
Anh về mài lại con dao cũ.
.........
Thôi không dám nói thêm.

coolpix8700

Xe ngựa
Hôm nay tình cờ thấy cái USB rơi ra, bên trong có bộ film tài liệu về ĐH LH SV TN thế giới lần thứ 11 ở La Habana em bật lên xem lại.
Được tham gia, nhưng lại phải đi theo mấy ông quay film để dựng bộ film này, em chỉ xuất hiện duy nhất 1 lần khi ca sỹ Ái Vân hát cha cha cha. Còn toàn đừng sau máy.
Nhớ hôm đầu tiên đến người ta phát cho mỗi người 1 viên thuốc trắng, mãi về sau mới biết thuốc ấy nó ngăn cảm xúc.
Tối hôm dạ hội ở công viên chính của thành phố, các em Cuba trong trang phục bikini chạy đi chạy lại, gặp ai cũng xô vào bắt chuyện.
Bác nào có thời gian, chịu khó xem để nhớ lại 1 thời!

onano69

Xe container
Sao hồi xưa đi học ko có váy ngắn như ảnh kia nhỉ ;))

Hoàng_Phú Thọ

Xe container
Em cũng dính tình cảnh gần giống cụ, hôm đó cả xóm về nghỉ tết còn mỗi em với bé phòng bên cạnh bận hôm sau mới về... Tối hơn 10h em nó gọi sang ngủ cùng vì sợ ma, em sang nằm cùng mà người cứ cứng đơ ra trả biết làm gì, cả đêm không ngủ nổi lúc máu lên cũng tính... mà nghĩ không có bcs trong người nên cũng rén nghĩ nhỡ em nó dính bắt cưới thì bỏ mẹ :((:((:((
Em còn có 1 bạn từ năm nhất, nhà nó gần trường, cao 170cm (em 165), dáng đẹp. Nó thích em mà em không biết, đi học về nó toàn đi cùng em về qua ktx để chém đủ thứ chuyện (ngày đó đói văn hóa, em có tí lặt vặt hát, nhảy cha cha, rum ba thời quần vải nhúng khá dẻo) rồi tối lên KTX tập nhảy. Mãi sau này từ dịp 15 năm ra trường bọn em tập hợp Ngày gia đình của K dịp tháng 6 mỗi năm, gặp lại khen nó đẹp, nó mới bảo ngày xưa sao không nói như vậy !

noname1981

Xe tải
Em còn có 1 bạn từ năm nhất, nhà nó gần trường, cao 170cm (em 165), dáng đẹp. Nó thích em mà em không biết, đi học về nó toàn đi cùng em về qua ktx để chém đủ thứ chuyện (ngày đó đói văn hóa, em có tí lặt vặt hát, nhảy cha cha, rum ba thời quần vải nhúng khá dẻo) rồi tối lên KTX tập nhảy. Mãi sau này từ dịp 15 năm ra trường bọn em tập hợp Ngày gia đình của K dịp tháng 6 mỗi năm, gặp lại khen nó đẹp, nó mới bảo ngày xưa sao không nói như vậy !
Âm thầm thịt thôi cụ. Nhớ tránh thai và bệnh tình dục.

noname1981

Xe tải
Ấy là kiểu kì lạ của nữ giới. Thích thanh niên - đàn ông hư hỏng, nghịch, quậy phá, chơi bời. Có thể cắt nghĩa được. Nhưng em sẽ không nói ỏe đây.
- Em thì ngược lại tình trạng đó. Và ít để ý đến bạn nữ. Nhưng 1 số bạn nữ lại để ý đến em. Năm học nào cũng có vài bạn đòi dẫn về nhà chơi. Tất nhiên em không chịu. Từ cấp 2 đến hết cấp 3 không dẫn bạn nữ nào đến nhà chơi cả. Sau đi học nghề, rồi đi làm cũng vậy. :>
Tự nhiên nó vốn thế, con đực hỗn là con được giao hợp nhiều nhất.

MuathuHN252

Xe cút kít
Ấy là kiểu kì lạ của nữ giới. Thích thanh niên - đàn ông hư hỏng, nghịch, quậy phá, chơi bời. Có thể cắt nghĩa được. Nhưng em sẽ không nói ỏe đây.
- Em thì ngược lại tình trạng đó. Và ít để ý đến bạn nữ. Nhưng 1 số bạn nữ lại để ý đến em. Năm học nào cũng có vài bạn đòi dẫn về nhà chơi. Tất nhiên em không chịu. Từ cấp 2 đến hết cấp 3 không dẫn bạn nữ nào đến nhà chơi cả. Sau đi học nghề, rồi đi làm cũng vậy. :>
Nên ế đến h chứ gì, thế cũng tự hào :))

Hoàng_Phú Thọ

Xe container
Âm thầm thịt thôi cụ. Nhớ tránh thai và bệnh tình dục.
Không khả thi cụ ạ ! Bọn em gặp nhau quy ước gần dịp 28/6 toàn cả gia đình con cái. Mí giờ U50 nên nó kém rồi !

noname1981

Xe tải
Em cũng dính tình cảnh gần giống cụ, hôm đó cả xóm về nghỉ tết còn mỗi em với bé phòng bên cạnh bận hôm sau mới về... Tối hơn 10h em nó gọi sang ngủ cùng vì sợ ma, em sang nằm cùng mà người cứ cứng đơ ra trả biết làm gì, cả đêm không ngủ nổi lúc máu lên cũng tính... mà nghĩ không có bcs trong người nên cũng rén nghĩ nhỡ em nó dính bắt cưới thì bỏ mẹ :((:((:((
Cụ không có kinh nghiệm giống em. Phải dùng oral hoặc hand job hoặc anal job

noname1981

Xe tải
Không khả thi cụ ạ ! Bọn em gặp nhau quy ước gần dịp 28/6 toàn cả gia đình con cái. Mí giờ U50 nên nó kém rồi !
À u50 thì nhìn chán lắm. Mở lồng bàn ra lại đậy lại, ăn cố thì khó nuốt. Không ăn thì bạn lại trách.

Hoàng_Phú Thọ

Xe container
À u50 thì nhìn chán lắm. Mở lồng bàn ra lại đậy lại, ăn cố thì khó nuốt. Không ăn thì bạn lại trách.
Hồi em năm nhất là 1992-1993, ở bản ra tỉnh nó trong sáng lắm cụ ạ !

noname1981

Xe tải
Nghỉ tết DL năm nhất đại học em không về mà ở lại KTX, cô bạn học gọi sang phòng nhờ cạo gió, đánh cảm vì mọi người trong phòng cô bạn đã về nhà nghỉ tết, tiếp nữa là đi mua thuốc cảm cho cô bạn uống. Sau khi ra trường khoảng 10 năm thì vô tình gặp lại cô bạn và được biết rằng không có 1 chiếc cảm cúm nào cả. Lần gặp này cô bạn uống khá nhiều và say nên em đưa về nhà, hôm sau bạn nhắn mess là không có 1 chiếc say nào cả.
Phụ nữ nó liều vì nó biết một số bố trách nhiệm ăn dính vào là đền cưới. Nên nó cứ mời anh xơi thôi.

noname1981

Xe tải
Đấy gái nó nắm thóp các cụ nên nó cứ thách thức, đố mày dám chén đấy, chén bà bắt đền.

Mytv

Xe điện
Em cũng chả biết đó là trong sáng hay là văn hoá nho khổng xấu xa ngăn cản nhu cầu cơ bản của con người
Các cụ thế hệ cũ cứ có câu trong với cả sáng. Nẫu:D
Đàn ông hay đàn bà nếu bt ai chẳng có nhu cầu. Nó có khác j bữa cơm hàng ngày của các cụ đâu. Ko ăn thì khắc đói. Mà đói thì phải ăn. Cụ đồng niên nhể

Hoàng_Phú Thọ

Xe container
Đấy gái nó nắm thóp các cụ nên nó cứ thách thức, đố mày dám chén đấy, chén bà bắt đền.
Hồi đấy nó chưa có nhiều chỗ để mua BCS ngay như bây giờ, mà nhân trần thì nói thật là sợ vừa chạm vào đã ọe mất rồi ! Thông tin thì ít, sinh học / giải phẫu/ sinh lý chả được học, chỉ sợ hôn cũng dính bầu ý chứ !