[Funland] Vừa có bắn nhau ở Từ Sơn

cwise

Xe container
Em vừa đi thăm bạn tại BV TS về thì thấy đã có 2 chú đc người nhà cho vào hòm mang về, 1 chú thì người nhà đang đo chiều cao cân nặng thử sức kéo để đặt hòm ạ.
:D sốc

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Ở ta bì bùm mà không thấy báo chí lên tiếng zì, nổ bom ở tận xứ giãy chết thì bắc cầu điện thoại trực tiếp, za zả mấy hôm liền. Đúng là bó tay với thằng định con bà hướng :(

aikolai

Xe hơi
Thật ạ, em lót dép hóng cờ nhíp

hyundai_TC

Xe điện
chết bớt rộng đất, dân đc thoải mái.

hainguyenhanoi

Xe buýt
Kinh các cụ nhể, trên các cụ khốp thu thuế. Dưới anh em XH bòm chíu ... Phải đi nhẹ nói khẽ thôi :D

tonyhan020308

Xe tải
Em vừa đi thăm bạn tại BV TS về thì thấy đã có 2 chú đc người nhà cho vào hòm mang về, 1 chú thì người nhà đang đo chiều cao cân nặng thử sức kéo để đặt hòm ạ.
2 người tèo mà xxxxTS vẫn có thể bưng bít được thì e cũng nể thật đấy............

phongbach

Xe hơi
trong lúc chờ anh em hóng em tạm bốc phét tý cho fun ạ:D theo tin bốc phét từ bive đang uống nước ở từ sơn tường thuật lại: Có hai nhóm không rõ nguồn gốc cùng hẹn nhau ở chỗ vừa rồi để bòm nhau. Mỗi nhóm khoảng 20 chú. Nhóm ở Bn có nhiều súng hơn nên bắn khá nhiều. Hình như có mâu thuẫn từ trước chứ không phải bây giờ. Khi nhóm ở BN có thấy nhóm Hp đến chơi đang ở gần ks kia thì cùng rủ nhau đến chơi trò chơi thổi sáo bắt chuồn chuồn ạ. Bên BN có một XHT trạc 35 tuổi, chuyên đòi nợ, còn bên HP thì XHT ít tuổi hơn, hình như vừa tròn 30 chục. Sau khi nhóm BN phát hiện ra liền kéo quân mai phục nhóm HP ạ. Nhóm Hp chơi đá xong cũng phê, có chú xuống mua thuốc, sau khi nhìn thấy xuống, bị nhóm Bn nhảy vào bòm chíu. Có tiếng động, toàn bộ nhóm HP vào đội hình để hỗ trợ đồng đội. Một dàn phớ và bòm chíu xuất hiện. Nhưng đang ở đất từ sơn nên nhóm HP có vẻ yếu thế. Một phần do quân số cũng ít hơn ạ. Gọi là 20 chục như hình như chỉ đến 15, thấy bà bán nước bảo thế. Sau khi hô hào không có thằng nào là tướng tiên phong thì bên BN éo chịu được, bòm chíu trước. May quá, phát đầu có chú HP đã dính đạn đồng. Khả năng không chỉ toét ngực mà còn mắt mũi, mồm toàn hoa cải. Sau đó, nhóm HP đồng thanh cầm phớ nhảy vào bổ củi. Bên BN cũng lấy phớ vào cùng bổ củi. Khoảng 20 phút sau, có 10 cây chuối dính chưởng. Bổ củi nhầm vào chuối hết. Tính sơ bộ có 3 XHT bị bòm chíu. Có vẻ bên BN bị dính 1 XHT. Lực lượng xxx Từ sơn có mặt sau 15 phút hai nhóm chơi bòm chíu. Không để làm gì, chỉ để khám nghiệm hiện trường và thu nhặt dụng cụ bổ củi. Thấy bảo, dân đt cho nhưng đang mải tá lả nên đến muộn. Có một xxx còn đang vừa khám nghiệm hiện trường vừa bực mình chửi đổng: Đang dở ván ù. Chó chết thế, bòm nhau thì chừa lúc tao ù ra, đằng này, cả tối mới có mọt ván ù thị bị xù.

Em tạm fun tý cho đỡ nhàm. Nhưng sự thực chỉ là hóng hớt và bốc phét ạ. Chạ biết có đúng không:D

Em thấy cụ nói như chuyện tiếu lâm, e đọc mà cười lắc lẻ. Cơ mà tới h này vẫn k có báo nào có tin hót cả, dự là các cụ xxx đã dìm vụ này rồi! :) Hóng tiếp

bonbon_0000

Xe buýt
Nóng quá đi lúc 18 trang hot nhì tin của cụ này.

xuanha_ng

Xe điện
Đi nhẹ nói khẽ và còn cấm ghẹo gái bên đường nữa không thì có ngày chui cống hoặ rỗ mặt

Suzz

Xe điện
Có ván ù thì bị xù...

Miss-Công Nông

Xe đạp
Lạ nhỉ, em mới đăng kí mà cụ nào cũng réo tên em ở chữ kí là sao? E gà quá :(

kentdju

Xe điện
Bây giờ XHT chiến nhau còn hơn phim hành động Mẽo ý chứ, giờ mà có cái cờ nhíp thì hay biết mấy nhể, tình hình hiệp 2 thế nào cụ 3C nhớ cập nhật thường xuyên cho ae nhé.

TaiMV

Xe điện
Bây giờ XHT chiến nhau còn hơn phim hành động Mẽo ý chứ, giờ mà có cái cờ nhíp thì hay biết mấy nhể, tình hình hiệp 2 thế nào cụ 3C nhớ cập nhật thường xuyên cho ae nhé.
Ở đâu XHD lông hành thì ở đó xxx biến chất ăn bẩn, bình thường bố bảo chúng nó cũng éo dám manh động.:-w