[Funland] Vừa có bắn nhau ở Từ Sơn

aikolai

Xe hơi
hóng lâu mỏi mông emk đảo dép

clip1 ới ời

kentdju

Xe điện
Ở đâu XHD lông hành thì ở đó xxx biến chất ăn bẩn, bình thường bố bảo chúng nó cũng éo dám manh động.:-w
Cụ nói chuẩn, phải dựa vào nhau mà sống chứ, không có bọn đấy xxx cũng éo làm được việc.

vuongha

Xe tăng
Em hóng clip . Mai em cũng sang Ts , em hỏi xem tình hình thế nào !

zin_zin_hn

Xe điện

Phạm Văn Vinh

Xe tải
e hóng tiếp vụ này. các cụ có tin j mới chưa ah

bhb218

Xe buýt
Hóng thì lâu mà mãi chả có tin tức gì cả (:|

ninhkent

Xe tăng

Cúc cù cu

Xe điện
hình như em có cờ nhíp nhưng em không dám post ợ, sợ đụng chạm nên chỉ được xe thôi, thế éo nào có một ông xe ôm đang chén bive, thấy động nhổm dậy như phản xạ, quờ tay lấy cái nokia bủn rồi cứ thế quay cờ nhíp. nhưng sau đó, sợ ảnh hưởng đến cv nên ông ấy chỉ cho đám xe ôm cùng cánh xem thôi, em cũng được ngó tý. Ôi...em sợ lắm..huhu...

haitac_ql

Xe đạp
hình như em có cờ nhíp nhưng em không dám post ợ, sợ đụng chạm nên chỉ được xe thôi, thế éo nào có một ông xe ôm đang chén bive, thấy động nhổm dậy như phản xạ, quờ tay lấy cái nokia bủn rồi cứ thế quay cờ nhíp. nhưng sau đó, sợ ảnh hưởng đến cv nên ông ấy chỉ cho đám xe ôm cùng cánh xem thôi, em cũng được ngó tý. Ôi...em sợ lắm..huhu...
Cụ này cái dề cũng tỏ.......đúng là bạn của anh Akhoong có khác

Bao h có Chapter mới cụ ơi

chu_ga_nhep

Xe tải
Cái này lạ quá, e nghĩ cụ nên mở hẳn 1 thớt để hỏi, cái này là không được. ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;))
E cũng gà nhưng cái này em biết. Là do mọi người đặt chế độ tự động đấy ah. Nên bất kỳ ai đọc đến trang đó cũng sẽ thấy tên mình tự động chạy vào đó. Trước đây em k biết nên e cứ tưởng.... hóa ra là em đc ăn dưa bở đấy ah.

Cúc cù cu

Xe điện
Cụ này cái dề cũng tỏ.......đúng là bạn của anh Akhoong có khác

Bao h có Chapter mới cụ ơi
chủ nhật cụ ơi. Giờ em cũng khá bận kiếm xiền, nên đang lắc lư nơi này nơi nọ, cho thoải mái tinh thần:D

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Óa , đọc cái tin của bác Cúc Cù CU như đọc truyện trinh thám . Rùng rợn và gay cấn vãi . Xe ôm gì mà văn hay thế ;))
Cụ Chim gặp cụ daxong chưa? Iêm nể cả hai cụ ạ.

zin_zin_hn

Xe điện
Cu ơi, đi bồ hóng típ đi, mà có cờ líp thì quất lên, cứ dử dử như thế nài iem cũng hem chịu được đâu.

Mr.Alo

Xe lăn
trời đã nóng cụ còn đun nấu thế này thì sao mà chịu nổi :D

Cúc cù cu

Xe điện
theo tình hình mới cập nhật a. Chính thức có người đã #. Nhưng không ai nói là do bùm chíu mà do ngã chết. Vụ này tuy đang bị bưng bít nhưng đã có nhiều người biết. Nên em dự chắc xxx BN cũng không dại gì ỉm lâu thế. hihi. Khả năng cao cùng lắm chịu nhiệt đến chủ nhật:D. Nhưng theo mật báo từ đại đội xích lô, ba gác đầu siêu thị từ sơn thì hình như trong nhóm bùm chíu có một XHT khá nổi tiếng trong giới úp bát, sóc lọ mà đã từng hóng tin từ vụ CD nên thoát. Sau khi xảy ra vụ chơi đồ hàng này, chú XHT này đang lên đường sang HP để hạ giọng. Không biết có đúng không? Vì đấy chỉ căn cứ theo tình hình thời tiết thôi ạ. nhưng em ngu dốt, nên cho em hỏi chút, sao XHT lại cũng có thể thương lượng được với nhau khi đã bòm chíu rồi nhỉ?

kentdju

Xe điện
theo tình hình mới cập nhật a. Chính thức có người đã #. Nhưng không ai nói là do bùm chíu mà do ngã chết. Vụ này tuy đang bị bưng bít nhưng đã có nhiều người biết. Nên em dự chắc xxx BN cũng không dại gì ỉm lâu thế. hihi. Khả năng cao cùng lắm chịu nhiệt đến chủ nhật:D. Nhưng theo mật báo từ đại đội xích lô, ba gác đầu siêu thị từ sơn thì hình như trong nhóm bùm chíu có một XHT khá nổi tiếng trong giới úp bát, sóc lọ mà đã từng hóng tin từ vụ CD nên thoát. Sau khi xảy ra vụ chơi đồ hàng này, chú XHT này đang lên đường sang HP để hạ giọng. Không biết có đúng không? Vì đấy chỉ căn cứ theo tình hình thời tiết thôi ạ. nhưng em ngu dốt, nên cho em hỏi chút, sao XHT lại cũng có thể thương lượng được với nhau khi đã bòm chíu rồi nhỉ?
Có lẽ muốn yên ổn làm ăn hoặc bị anh đại nào đấy ép nên phải thương lượng, con XHT HP cũng không đùa được đâu, SG đất dữ như thế mà các anh, các chị HP còn chả ngán nữa là.