[Thảo luận] Vừa bị xxx hải dương bắn tốc độ đầu vào thành phố - đại lộ nguyễn lương bằng

buicongchuc

Xe ba gác
Mừng cho cụ chủ đã thể hiện đúng tinh thần OF. Em hóng buổi cụ lên CA TP đấy ạ!

Lead

Xe tải
E gửi cụ mấy topic liên quan đây, cụ cố đọc hết nhé:

http://www.otofun.net/threads/313730-xxx-hai-duong-vin-em-nhu-the-nay-co-vo-ly-khong-a

http://www.otofun.net/threads/374828-xxx-hai-duong-dao-nay-hay-ban-toc-do-ngay-dau-duong-vao-tp

E chúc cụ thành công, cụ cố lên nhé. Cụ nhắn tin e biết lịch cụ làm việc với xxx thành phố, e sẽ thu xếp thời gian, nếu đi được e sẽ phụ giúp cụ được việc gì, hay việc ấy. E tin là cụ sẽ thắng và e mong là sẽ ko còn bắn láo ở đây nữa. E tên Chiến, ở TP Hải Dương. Số e đây ạ: 0989262026.

xera

Xe hơi
Chắc là XXX Hải Dương dạo này đói quá làm thông trưa các bác ạ.
Hôm nay đi HN về em bị chúng nó bắn 58/50 lúc 12h35. Xuống cãi nhau một trận, nó cho 2 thằng ranh con ra cãi nhau với e. Hỏi chúng nó là biển khu đông dân cư đâu, biển hạn chế tốc độ đâu. Chúng nó bảo là đi vào đây thì mặc định là khu đông dân cư, không cần biển, thế có khốn nạ không. Mình thì mình bảo tôi đi trên đường tôi chỉ biết tuân theo biển báo , vạch chỉ đường thôi. Cãi nhau mất hơn 10 phút thì bảo nó mày thích lập biên bản thì cứ lập, thế là nó lập, em ghi vào là không công nhận lỗi vì không có biển khu đông dân cư + biển hạn chế tốc độ và ký. Nó còn bảo nếu thắc mắc thì hôm này lên CA TP thắc mắc tiếp. Em bảo ok. Hôm nay không ghi âm, hôm này lên CATP se ghi âm hầu các bác. Nộp tiền phạt cũng chẳng vấn đề gì nhưng sẽ chửi chúng nó cho sướng mồm.(Nói thật là nhà ở trong phố, người nhà cũng có làm CSGT nhưng từ ngày biết cái forum này thì có cần nhờ vả bố con thằng nào cho nó nhục . Sai thì nộp phạt, thế thôi,tháng trước cũng bị XXX hà nội chỉ cạp nong ở chỗ ngã tư qua cầu vượt Thanh trì, trên đường về HD nhưng chỉ 2 phút là đi vì không thể bắt có lỗi được - )
Ah mà các bác cho hỏi là XXX lập biên bản và giữ bằng thì khi không may XXX khác vẫy thì có bị phạt vì không có bằng không ah? Cái này chưa được rõ lắm.
Biết là mình không sai,sao cụ lại đưa giây tờ cho c hó để c hó nó lập BB....Về đất nhà mềnh rồi cụ cãi đến cùng chứ......

gafquef

Xe tăng
E gửi cụ mấy topic liên quan đây, cụ cố đọc hết nhé:

http://www.otofun.net/threads/313730-xxx-hai-duong-vin-em-nhu-the-nay-co-vo-ly-khong-a

http://www.otofun.net/threads/374828-xxx-hai-duong-dao-nay-hay-ban-toc-do-ngay-dau-duong-vao-tp

E chúc cụ thành công, cụ cố lên nhé. Cụ nhắn tin e biết lịch cụ làm việc với xxx thành phố, e sẽ thu xếp thời gian, nếu đi được e sẽ phụ giúp cụ được việc gì, hay việc ấy. E tin là cụ sẽ thắng và e mong là sẽ ko còn bắn láo ở đây nữa. E tên Chiến, ở TP Hải Dương. Số e đây ạ: 0989262026.
Ok, Thanks cụ.

gafquef

Xe tăng
Biết là mình không sai,sao cụ lại đưa giây tờ cho c hó để c hó nó lập BB....Về đất nhà mềnh rồi cụ cãi đến cùng chứ......
Hôm qua đưa ông bà già vợ đi khám bệnh ở HN về, lúc xuống đã bảo 2 ông bà đi taxi về trước để mình chiến đấu, nhưng 2 ông bà cứ ra xin, rồi định gọi cho thằng em họ cùng đội với XXX nhưng mình nhất quyết không đồng ý(kể cả gọi nó thì cũng phải bỏ ra 2 lít, mà lại phải cám ơn với bắt tay với mấy thằng ranh nên mình bảo nó nếu thích cứ lập biên bản, rồi chở 2 ông bà về cho 2 cụ đỡ mệt ). Còn mình thì muốn lên đội để xem chúng nó xử lý thế nào. Hy vọng không gặp thằng em họ ở đấy.

huy_thao

Xe hơi
nhà cụ cũng ở hd ạ, ở chỗ nào vậy ạ, nhà cháu ở phạm ngũ lão cụ ơi
chỗ đấy no bắn 50 còn đỡ đau, hôm nọ cháu bị bắn 50/30 (xe 2B) bên kia cầu cong ấy cụ ạ

gafquef

Xe tăng
nhà cụ cũng ở hd ạ, ở chỗ nào vậy ạ, nhà cháu ở phạm ngũ lão cụ ơi
chỗ đấy no bắn 50 còn đỡ đau, hôm nọ cháu bị bắn 50/30 (xe 2B) bên kia cầu cong ấy cụ ạ
Mình ở 85 PNL, bên kia cầu Cong có cắm biển hạn chế 30 mà, nói chung nó đã bắn ở đấy thì 2b, 4b đều die hết.

huy_thao

Xe hơi
Mình ở 85 PNL, bên kia cầu Cong có cắm biển hạn chế 30 mà, nói chung nó đã bắn ở đấy thì 2b, 4b đều die hết.
nó cắm quả biển bị lá cây che hết nên hầu như ko để ý là die hết ấy ạ

Chỉnh sửa cuối:

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn

ngthenam

Xe buýt
Nên dừng lại ở đây, nên tôn trọng đối thủ cụ ạ. Em chắc chắn 1 điều, từ ngày 04.01.2012, xxx không bắt láo ở đoạn này nữa ạ.

Ngày 04.01, trước khi giải quyết, em còn cẩn thận làm 1 vòng từ đường 5 đi vào đến chỗ em bị vẫy lại để ghi, chụp hình cho chắc chắn. Không thấy xxx lập chốt ở đó nữa.
Cụ Cpatx có đọc được thớt này thì vào confirm cái đoạn bôi đỏ với ạ.

PhanhGap

Xe điện
nó cắm quả biển bị lá cây che hết nên hầu như ko để ý là die hết ấy ạ
Lá cây che hết thì nộp phạt cho nó bằng lá tre cụ à. K phải nộp tiền.
Biển 30 ở đấy có thật (có bv y học cổ truyền). Tại các nhánh từ khu đô thị mới Đông NC ra, nó còn cắm biển báo giao nhau với đường ưu tiên Tam giác (để trống) xuôi như biển báo nguy hiểm (có nội dung) mà qui định là tam giác lộn ngược (đỉnh quay xuống) cơ. Chúng nó để hàng mấy năm mà k thèm sửa. Lúc đầu E cũng k để ý, sau này có lần vô tình ngồi uống cà phê nói chuyện với 1 ông em cũng là khách. Nó chỉ từ xa bảo là biển GNVDUT, E bảo là biển báo nguy hiểm nhưng xóa nội dung bên trong. Việc này cách đây 3 năm rồi, E cũng giật mình và đi xem lại sách (mạng) và thực tế và thấy mình nhớ đúng, k nhầm, số lượng cắm sai đến 3 cái liền ở riêng khu đấy cơ.

huy_thao

Xe hơi
Lá cây che hết thì nộp phạt cho nó bằng lá tre cụ à. K phải nộp tiền.
Biển 30 ở đấy có thật (có bv y học cổ truyền). Tại các nhánh từ khu đô thị mới Đông NC ra, nó còn cắm biển báo giao nhau với đường ưu tiên Tam giác (để trống) xuôi như biển báo nguy hiểm (có nội dung) mà qui định là tam giác lộn ngược (đỉnh quay xuống) cơ. Chúng nó để hàng mấy năm mà k thèm sửa. Lúc đầu E cũng k để ý, sau này có lần vô tình ngồi uống cà phê nói chuyện với 1 ông em cũng là khách. Nó chỉ từ xa bảo là biển GNVDUT, E bảo là biển báo nguy hiểm nhưng xóa nội dung bên trong. Việc này cách đây 3 năm rồi, E cũng giật mình và đi xem lại sách (mạng) và thực tế và thấy mình nhớ đúng, k nhầm, số lượng cắm sai đến 3 cái liền ở riêng khu đấy cơ.
cụ hình như cũng ở HD nhỉ, em dính nó bắt em nộp nóng, em bảo cái này đi thường xuyên rồi ko làm sao, tự nhiên hnay các anh làm, lúc em bị bắt có khoảng 20 xe cũng toàn rút dép tông lào nhờ cứu giúp của người thân thôi, em bảo cái này em sai nhưng đợi em điện cho người nhà cầm tiên ra nộp, em điện cho ông lợi bạn ông nội em xin xe..................... thế là ko mất tiền, " mấy anh áo xanh còn chốt cho em 1 câu xanh rợn, tưởng vớ dk ai dè lại người nhà xếp :((:)

phuchung_2010

Xe hơi
Vào hóng cái để biết khi nào đi HD còn biết mà tránh, thanks bác nhé!

HD là địa phận em bị tóm nhều kinh khủng. Chả cần biết là lỗi gì, vì chắc là mình có lỗi họ mới bắt (vì em cũng hay quá tốc độ). Cơ mà xuống xe có hôm còn đc thêm quà mang về mới chết chứ..:))

PhanhGap

Xe điện
cụ hình như cũng ở HD nhỉ, em dính nó bắt em nộp nóng, em bảo cái này đi thường xuyên rồi ko làm sao, tự nhiên hnay các anh làm, lúc em bị bắt có khoảng 20 xe cũng toàn rút dép tông lào nhờ cứu giúp của người thân thôi, em bảo cái này em sai nhưng đợi em điện cho người nhà cầm tiên ra nộp, em điện cho ông lợi bạn ông nội em xin xe..................... thế là ko mất tiền, " mấy anh áo xanh còn chốt cho em 1 câu xanh rợn, tưởng vớ dk ai dè lại người nhà xếp :((:)
E ở HN. Về HD chơi thôi. Nhân tiện đây cảnh báo cầu vượt Đồng niên có hõm ổ trâu mà xe lại được chạy 80. Cụ nào sedan chú ý kẻo người thân cộc đầu nhé.

phamvdinh254

Xe tải
Chiến luôn !! "Đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai "
em ủng hộ cụ chủ.

Lead

Xe tải
Báo cáo các cụ, e với cụ chủ vừa đi làm việc với công an TP Hải Dương.

Công an TP đã nhận bắt sai và xin lỗi. Vì đoạn đường này ko có biển báo khu đông dân cư và biển quy định tốc độ.

Các cụ nhớ nhé: đoạn đường này ko có biển báo khu đông dân cư và biển quy định tốc độ. Nên không có chuyện bắn tốc độ 50 km/h ở đây.

Hoathanhtao

Xe điện
Chúc mừng cụ chủ đã bảo vệ thành công lẽ phải:41:

hoang_vo

Xe tải
ồ?! thế là OF lại thắng à, chúc mùng cụ chủ nhé.