[Funland] Vụ việc nóng nhất Thái Nguyên ngày hôm nay

Trạng thái
Thớt đang đóng

traiHNcodon

Xe tăng
e chưa hiểu chuyện cụ kể ntn ???
À mình ở trọ chung với thằng bạn, thằng kia no đi uống bia hay chơi đâu đó từ tối,con kia tim không được mới mò đên phòng trọ nhất quyêt ở lại đợi thằng kia,Thế đên đếm mình nằm đất nó nằm giường xem tivi thằng kia gần sang mới về thấy con kia lao vào ôm nhau ngủ luôn.Lúc đấy rất đơn giản kệ mẹ nó thôi không nghĩ sâu xa gì

Website
joombooking.com
Các cụ đã dạy:
Cho dù trăm khéo ngàn khôn
Vướng phải thần L xuống dốc không phanh !
Còn đây thì đăng xuất khỏi trái đất luôn.

UnitedKondoms

Xe điện
3x đứng đầu 1 phường nghe có vẻ sai sai mợ ạ
Bình thường Lão ây
Hà Nội giờ luân chuyển trẻ lắm, tầm 86, 88 về Bí thư cảng phường không hiếm

Ở cấp phường, Chủ tạch thực quyền hơn Bí thơ

Xe nội lước

Xe container
Lòng tham con người nó là vô đáy mà cụ, thời trẻ, siinh viên cũng có thể cắm sừng anh người yêu rồi nhưng kín đáo thôi. Nói chung cũng do đạo đức của mỗi người, có vượt qua được giới hạn đó không thôi. Chứ ai cũng có lòng tham hết.
Em cũng nghĩ vậy. Tham lam nó nguồn cơn . Nhưng thoát đc toan tính tham lam thì quá khó.

UnitedKondoms

Xe điện

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Thôi cccm chửi ít thôi.
Dù có trái pl và đạo đức nhưng dù sao cũng là tình yêu/ tình dục...là những ph giây làm nhau lên tiên. Nó dù sao dễ chịu hơn sự hận thù của loài người.
Cccm hãy nghĩ xem, nếu ng Nga và Ucraina thay vì hận thù và chiến tranh chết chóc, họ quay ra làm tình với nhau và dù có mang bệnh hay có con ngoài giá thú hay phản bội vk ck thì cũng đâu chết ai?

E chỉ sợ sự hận thù, ko sợ tình yêu và tình dục dù có thể nó ngoài vk ngoài ck :((.

dungla1976

Xe tải
=;
Em chịu không hiểu nổi, giờ cam nhiều vô kể, nhất là trong chung cư. XXX đi cặp bồ mà sơ hở quá.

Em thì sắm cái xe đạp để tập thể dục, đạp quanh Hồ Tây chẳng hạn, mất khoảng 2-3 tiếng đó là khoảng thời gian của mình. Đạp thẳng vào hầm gửi xe của khách sạn.
5 phút sau thì bạn gái đi taxi đến cũng phi vào hầm luôn. từ taxi bước xuống luôn có áo chống nắng kín người kèm kính râm để tránh camera, sau đó là thang máy lên thẳng phòng đã đặt trước. Xong việc thì lại mặc áo chống nắng chui vào taxi, trong taxi thì cởi áo ra, hiện nguyên hình là vận động viên điền kinh, xuống xe, đeo ba lô chạy về nhà.
Cụ kinh nghiệm đầy mình, vừa khỏe vừa tiện cả đôi đường😂😂😂

LX_060616

Xe buýt
Em chịu không hiểu nổi, giờ cam nhiều vô kể, nhất là trong chung cư. XXX đi cặp bồ mà sơ hở quá.

Em thì sắm cái xe đạp để tập thể dục, đạp quanh Hồ Tây chẳng hạn, mất khoảng 2-3 tiếng đó là khoảng thời gian của mình. Đạp thẳng vào hầm gửi xe của khách sạn.
5 phút sau thì bạn gái đi taxi đến cũng phi vào hầm luôn. từ taxi bước xuống luôn có áo chống nắng kín người kèm kính râm để tránh camera, sau đó là thang máy lên thẳng phòng đã đặt trước. Xong việc thì lại mặc áo chống nắng chui vào taxi, trong taxi thì cởi áo ra, hiện nguyên hình là vận động viên điền kinh, xuống xe, đeo ba lô chạy về nhà.
Cụ nói em mới nhớ mấy cái ks chỗ Trích Sài gần bia Cường Hói

consokhong

Xe tải
Đu dây ko có kỹ thuật là toi ngay, các OFFer lên youtube mà học cách đu dây để nếu cần thì áp dụng nhé
Em đã từng thử bộ môn đu dây này mà chưa ngâm cứu kỹ thuật, chỉ là đu dây vào trong phòng vì quên mất chốt trong. Kết quả em lập tức bị rơi xuống đất và bị dão dây chằng đau đớn mất mấy tuần trời.

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ tổ chức không đùa ạ, còn ngược hay xuôi em không rõ.

".. tân Phó Chủ tịch UBND tỉnh... (45 tuổi) quê.... Trình độ: Kỹ sư Giao thông - Vận tải, cao cấp lý luận chính trị.

Trong quá trình công tác, bà... từng giữ các chức vụ: Phó Giám đốc Sở Kế hoạch - Đầu tư, Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh; Bí thư Đảng ủy Khối các cơ quan tỉnh; Bí thư Huyện ủy huyện NH; Phó Giám đốc Sở Công thương rồi Giám đốc Sở Công thương".

Cụ google là ra đầy đủ nhé. Đường quan lộ nhiều khi nó phải lòng vòng, mình không biết lại tưởng người khác chém ạ.
Cụ kia không hiểu. Việc phó sở là ghé cho vui thôi, chờ gđ sở nghỉ. Còn việc đã nằm ban chấp hành tỉnh, ai ở sở thì đi địa phương, cho đủ civil, nên phó sở đi địa phương, hay gd sở đi địa phương, cũng là phải đi. Còn địa phương đi rồi hoặc trưởng thành từ cơ sở địa phương, thì lên sở để còn tuổi đi tiếp. Có thế thôi.
Ps: Nhân sự cụ ví dụ họ Hà phỏng, khóa tới đi được đâu thế cụ?

Yeuaibaygio

Xe container
Cụ kia không hiểu. Việc phó sở là ghé cho vui thôi, chờ gđ sở nghỉ. Còn việc đã nằm ban chấp hành tỉnh, ai ở sở thì đi địa phương, cho đủ civil, nên phó sở đi địa phương, hay gd sở đi địa phương, cũng là phải đi. Còn địa phương đi rồi hoặc trưởng thành từ cơ sở địa phương, thì lên sở để còn tuổi đi tiếp. Có thế thôi.
Ps: Nhân sự cụ ví dụ họ Hà phỏng, khóa tới đi được đâu thế cụ?
Vâng Cụ, với người này khó hiểu nhưng với người khác lại dễ hiểu. Đó là game về quy trình và điền vào chỗ trống hợp lý. Nhiều lúc đi đường vòng lại là con đường ngắn nhất.
Chịnày cũng là hiện tượng hiếm đấy Cụ. Giờ mới đầu khóa chưa thể dự đoán được gì. Hoặc cứ nguyên như thế cũng ấm lắm rồi ạ.

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Vâng Cụ, với người này khó hiểu nhưng với người khác lại dễ hiểu. Đó là game về quy trình và điền vào chỗ trống hợp lý. Nhiều lúc đi đường vòng lại là con đường ngắn nhất.
Chịnày cũng là hiện tượng hiếm đấy Cụ. Giờ mới đầu khóa chưa thể dự đoán được gì. Hoặc cứ nguyên như thế cũng ấm lắm rồi ạ.
Có thấy vòng gì đâu nhỉ. Đi chuẩn thế còn gì, hiếm thì chưa bằng đồng cấp nhiều tuổi hơn chị được, kkk

Quỳnh hp

Xe tăng
Ko biết cái này có chính xác ko các cụ. E mới thấy trên fb nên mang lên đây để hỏi các cụ

Sfgs

Xe buýt
Em đã từng thử bộ môn đu dây này mà chưa ngâm cứu kỹ thuật, chỉ là đu dây vào trong phòng vì quên mất chốt trong. Kết quả em lập tức bị rơi xuống đất và bị dão dây chằng đau đớn mất mấy tuần trời.
Đu dây thả người xuống là kĩ thuật cực khó dù cụ. có khoẻ đến mấy. Dây đu xuống phải là loại dây thừng to, cơ tay phải khoẻ, luyện tập hàng ngày. Cụ phải tưởng tượng là mình bê vật 70kg trên đôi tay ý. Thế nên trong trường hợp của ông kìa thì 3s là thả ra ngay vì cơ tay không chịu nổi

pooka

Xe container
Trong điếu văn có đoạn. Sau khi giúp đỡ chị em thiếu thốn tình cảm. Để không mang tiếng cho gia đình tình anh đã chấp nhận hi sinh. Anh mất đi là 1 mất mát vô cùng to lớn cho gia đình và nhiều chị em thiếu thốn tình cảm. Xã hội mất đi 1 người chuyên cắm sừng. Vợ mất đi 1 người chồng hết lòng vì vợ người khác....
Theo em thì phải thêm đoạn là anh đã anh dũng hy sinh cho tình yêu lãng mạn bay bổng, vì tình yêu mà sẵn sàng vượt hiểm nguy bằng sợi dây mong manh.

Yeuaibaygio

Xe container
Có thấy vòng gì đâu nhỉ. Đi chuẩn thế còn gì, hiếm thì chưa bằng đồng cấp nhiều tuổi hơn chị được, kkk
Tại cụ kia bảo ngược đời ấy chứ :).
Chị ấy với đồng cấp đều là hiếm đấy ạ.
Mà cụ chủ tịch TP cũng 8x không hiểu các cụ OF có bảo sai sai không. :)

LX_060616

Xe buýt
Đu dây thả người xuống là kĩ thuật cực khó dù cụ. có khoẻ đến mấy. Dây đu xuống phải là loại dây thừng to, cơ tay phải khoẻ, luyện tập hàng ngày. Cụ phải tưởng tượng là mình bê vật 70kg trên đôi tay ý. Thế nên trong trường hợp của ông kìa thì 3s là thả ra ngay vì cơ tay không chịu nổi
Em trước hay đu lên khuôn cửa gỗ (không nắm được ngón cái như xà đơn), chỉ tầm 80-90s là các ngón tay hết lực bám.
Đu dây nhỏ cũng sẽ bị vậy và nhanh hơn !

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Tại cụ kia bảo ngược đời ấy chứ :).
Chị ấy với đồng cấp đều là hiếm đấy ạ.
Mà cụ chủ tịch TP cũng 8x không hiểu các cụ OF có bảo sai sai không. :)
8x như tỉnh bên người ta thường vụ rồi, như Bg còn hai chú. Mới có tuv, ct thành phố thuộc tỉnh đã có gì ghê quá, gọi là trẻ thôi.

UnitedKondoms

Xe điện
Cách đây 7 năm, đã có đồng chí 27 tuổi là T.U.viên mà

Trạng thái
Thớt đang đóng