[Funland] Vụ việc nóng nhất Thái Nguyên ngày hôm nay

Trạng thái
Thớt đang đóng

cà rốt xanh

Xe tải
Sai rồi mợ, phải luôn luôn vượt lên nghịch cảnh và tìm cách thoát khỏi nguy khốn, mới xứng nam nhi 😡.
Như này cũng là một ví dụ,
Ông này sướng, ko bao giờ bị còng tay!

tranmanhha

Xe điện
Chạy làm gì để bị oánh vài quả vẫn còn mạng,chạy như thế mất mạng như chơi
Đã có gan ăn thì có gan chịu chứ cụ nhỉ
Trọng chứng hơn trọng cung.
Cho nên, chả phải chạy đâu cả. Cứ ngồi đó, quần áo chỉnh tề, ai làm gì được.
Nói chung, bản lĩnh chính trị kém.

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Trọng chứng hơn trọng cung.
Cho nên, chả phải chạy đâu cả. Cứ ngồi đó, quần áo chỉnh tề, ai làm gì được.
Nói chung, bản lĩnh chính trị kém.
Phải thế ạ,cứ ngồi im nói chuyện ko được thì oánh đấm vài phát là xong cụ nhỉ

Thôi cũng chỉ là thông dâm, hai bên đồng thuận, không phải cùng hung cực ác, các cụ tha cho người đã khuất, cậu ấy mới chưa 30, còn trẻ quá, không may cho cả gia đình, em k có ý nói đạo lý gì ở đây, nhưng quả thực là cũng k đến mức phải dèm pha quá nhỉ.

dichvuflycamhn

Xe buýt
Cụ nào ở trong hoàn cảnh này roài , thì chia sẻ cho chút kinh nghiệm thoát thân với . Chứ đu dây thế nè , e thấy hoang mang quá . Mịe đang thăng hoa tụt hết cả cơn hứng
Đa số là tìm cách mà chạy cho nhanh thôi cụ ơi. Trừ khi ở trong nhà kiên cố, toàn song sắt với lại chuồng cọp thì mới đành thúc thủ ở lại hiện trường. Chứ ngoài cửa nó đập uỳnh uỳnh, còn chả biết là quân địch có số lượng bao nhiêu, trang bị vũ khí gì... hãi bỏ bố ra dc, nên bản năng sinh tồn là chạy dc thì cứ chạy đã.
Độ tầm 2 chục năm trước ở chỗ em cũng có vụ con vợ nhân lúc chồng bảo là đi về quê nên dẫn trai về nhà. Ông chồng thì cũng nghi rồi nên chờ 1-2 tiếng sau vòng về. Thằng kia sợ quá còn ko kịp mặc quần áo, cứ thế tồng ngồng nhảy rào phía sau nhà rồi chạy cơ.

theanh235

Xe buýt
Đc chồng chỉ để trưng làm quất cảnh thôi, nhà vk giàu tú ụ nên em cán bộ thấy mình cũng giá trị khác người mình thích gì thì mình cứ làm thôi , giá kể cứ mắt nhắm mắt mở thì mọi thứ êm ả trôi tiền bạc ko phải nghĩ 1 cối 2 chày giã chung thế dưng 1 hôm giở giời bên chén diệu bạn bè nó kê kích cây cảnh lên cơn day dứt thế là ....toang .
Cụ nói thế nào chứ e còn lâu mới có kiểu láo nháo thế dc.
K hợp thì chia tay ok, chứ đang có vk có ck mà như thế thì chả ra làm sao

Quỳnh hp

Xe tăng
Chủ đề này luôn hấp dẫn các cụ OF, hôm nào rảnh em sẽ mở 1 thớt tự thú về các phi vụ nội tình hấp dẫn kinh khủng.
Hồi tưởng lại tuổi trẻ oanh liệt, nay còn đâu.
Nhà cháu hóng hồi ký thời trẻ trâu oanh liệt của cụ đoc

Langthang_Mercedes

Xe container
Vâng Cụ. Giờ trẻ hóa cán bộ mà, cơ cấu nhân sự cấp nào đó phải có độ tuổi 3x. Em cũng biết 1 cán bộ nữ 3x đã là bí thư huyện, sau đó lên phó sở, trưởng sở và 45 tuổi là phó ct tỉnh.
Bí thở huyện rồi về Phó sở á, cụ cứ đùa ngược đời. Trưởng/phó sở về Bí thở huyện rồi lên PCT thì mới đúng đường.

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Nhà cháu hóng hồi ký thời trẻ trâu oanh liệt của cụ đoc
Thời chưa vợ ai chả oanh liệt hả cụ? Hehehe, em thì có nhiều chuyện hài hước thôi.
Chứ chưa có kinh nghiệm chạy trốn chồng em nào bao giờ. Ơn giời em chưa dám.

Skoda_Favorit

Xe container
Trong điếu văn có đoạn. Sau khi giúp đỡ chị em thiếu thốn tình cảm. Để không mang tiếng cho gia đình tình anh đã chấp nhận hi sinh. Anh mất đi là 1 mất mát vô cùng to lớn cho gia đình và nhiều chị em thiếu thốn tình cảm. Xã hội mất đi 1 người chuyên cắm sừng. Vợ mất đi 1 người chồng hết lòng vì vợ người khác....
Vãi Cụ :))

tranmanhha

Xe điện
Phải thế ạ,cứ ngồi im nói chuyện ko được thì oánh đấm vài phát là xong cụ nhỉ
Thật vậy.
Im lặng là chuẩn nhất, mọi lời nói có khi lại là bằng chứng chống lại mình.
Ngày xưa, ở Cty em, có ông về hưu rồi bảo: Không bắt được trai trên gái dưới thì kiểu gì cũng cãi được.

buratino01

Xe buýt
Bây h đôi này chắc sẽ bỏ nhau. A ck và vk a kia biết đâu lại tìm thấy sự đồng cảm, cũng vừa là 1 hình thức trả thù nữa ^^. Rồi dần dần nên duyên đôi lứa. Kể từ đó 2 ng sống hp đến lúc đầu bạc răng long.
Happy ending.

Liệu có thể xảy ra k các cụ?

Quỳnh hp

Xe tăng
Thời chưa vợ ai chả oanh liệt hả cụ? Hehehe, em thì có nhiều chuyện hài hước thôi.
Chứ chưa có kinh nghiệm chạy trốn chồng em nào bao giờ. Ơn giời em chưa dám.
E cũng cùng quan điểm với cụ là Ko dây dưa với gái có chồng

sactimtn

Xe tăng
Tiếc mấy đồng hẹn hò ở khách sạn… trả giá quá đắt

Yeuaibaygio

Xe container
Bí thở huyện rồi về Phó sở á, cụ cứ đùa ngược đời. Trưởng/phó sở về Bí thở huyện rồi lên PCT thì mới đúng đường.
Em nghĩ tổ chức không đùa ạ, còn ngược hay xuôi em không rõ.

".. tân Phó Chủ tịch UBND tỉnh... (45 tuổi) quê.... Trình độ: Kỹ sư Giao thông - Vận tải, cao cấp lý luận chính trị.

Trong quá trình công tác, bà... từng giữ các chức vụ: Phó Giám đốc Sở Kế hoạch - Đầu tư, Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh; Bí thư Đảng ủy Khối các cơ quan tỉnh; Bí thư Huyện ủy huyện NH; Phó Giám đốc Sở Công thương rồi Giám đốc Sở Công thương".

Cụ google là ra đầy đủ nhé. Đường quan lộ nhiều khi nó phải lòng vòng, mình không biết lại tưởng người khác chém ạ.

kaku223223

Xe tăng
Theo Zing:
Trao đổi với Zing, lãnh đạo UBND phường Quang Vinh cho biết vụ việc xảy ra vào khoảng 13h cùng ngày. Nạn nhân được xác định rơi trong khi di chuyển bằng dây từ tầng 11 xuống tầng 10.

"Cơ quan chức năng tìm thấy chiếc dây nối từ tầng 11 xuống tầng 10. Người đàn ông này trèo từ trên xuống và tuột tay, rơi xuống đất", lãnh đạo địa phương nói.

Ảnh tại đây, cụ nào đang ăn hay nhát thì k nên xem làm gì.

Nguồn: https://zingnews.vn/nguoi-dan-ong-tu-vong-khi-roi-tu-tang-11-post1323759.html
Cái kết xứng đáng cho khi đôi mèo mả gà đồng, phá hoại hp ng khác
Hài lòng hơn khi biết thằng này làm gì. Gọi là nghiệp.

buicongchuc

Xe ba gác
Giờ cậu xxx có sừng kia được 2 cô vợ :D

tieunhilang

Xe điện
Tiếc mấy đồng hẹn hò ở khách sạn… trả giá quá đắt
Em chịu không hiểu nổi, giờ cam nhiều vô kể, nhất là trong chung cư. XXX đi cặp bồ mà sơ hở quá.

Em thì sắm cái xe đạp để tập thể dục, đạp quanh Hồ Tây chẳng hạn, mất khoảng 2-3 tiếng đó là khoảng thời gian của mình. Đạp thẳng vào hầm gửi xe của khách sạn.
5 phút sau thì bạn gái đi taxi đến cũng phi vào hầm luôn. từ taxi bước xuống luôn có áo chống nắng kín người kèm kính râm để tránh camera, sau đó là thang máy lên thẳng phòng đã đặt trước. Xong việc thì lại mặc áo chống nắng chui vào taxi, trong taxi thì cởi áo ra, hiện nguyên hình là vận động viên điền kinh, xuống xe, đeo ba lô chạy về nhà.

Trạng thái
Thớt đang đóng