Vụ tai nạn Altis tối hôm trước- Túi khi ko nổ.

ghi đông

Xe tải
xe hàn mà đọ với fotuner thì đứt hết, ko có cửa để sống sót
Em lượn qua OF 1 vòng có thể thấy rằng ông bạn mà em trích dẫn trên đây là lính của ông Lưu hoặc âm binh cũng không biết chừng, vì nó gọi ông Lưu là sếp, thêm cái chữ ký nữa.
Nói chung thì xe Hàn không ăn được FT, kể cả xe tải nhỉ.?

Chỉnh sửa cuối:

hanoimeric

[Tịch thu bằng lái]
Em lượn qua OF 1 vòng có thể thấy rằng ông bạn mà em trích dẫn trên đây là lính của ông Lưu hoặc âm binh cũng không biết chừng, vì nó gọi ông Lưu là sếp, thêm cái chữ ký nữa.
nhố nhăng, chuyện nào ra chuyện đấy đê

Luu Lehong

Xe container
Bác nhầm lẫn to rồi! Nick LLH sao phải làm âm binh, bác suy diễn cũng đủ thấy quá non kinh nghiệm :-?
Chỉ là anh em tham gia ngẫu nhiên thôi! hè hè :D
Ko ai quen biết ai cả [-X Cứ trao đổi thẳng thắn đi

ghi đông

Xe tải
Bác nhầm lẫn to rồi! Nick LLH sao phải làm âm binh, bác suy diễn cũng đủ thấy quá non kinh nghiệm :-?
Chỉ là anh em tham gia ngẫu nhiên thôi! hè hè :D
Ko ai quen biết ai cả [-X Cứ trao đổi thẳng thắn đi
Em chỉ nghi ngờ thôi, có khẳng định đâu mà cụ đã phán. Cụ sang thớt Hyundai có phải có người gọi cụ là SẾP không? Trên OF lần đầu tiên em thấy gọi như vậy. Thêm nữa cụ làm bên khoáng sản, mà cái chữ kí kia lại tư vấn về khoáng sản, em suy diễn cũng có tí logic chứ nhỉ?

hanoimeric

[Tịch thu bằng lái]
vớ vẩn rồi, mấy fan hàn bí quá lôi chuyện quan hệ ra để suy đoán. Ha ha ha :))

imbenley

Xe tải
Nhật sx tại Nhật, Mỹ.. thì không bàn nữa nhé!
Nhưng Toy LD tuy cũng có bị bớt xét về nguyên liệu chống ồn, keo.., lắp ráp chưa chuẩn do thủ công nhiều để giảm bớt giá thành (nên giá nó mới thấp hơn giá xe nhập hàng trăm triệu) nhưng cái máy, cái khung vẫn là nhập. So với xe Hàn thì nó vẫn còn hơn 2 cái chính quan trọng để cấu thành nên cái xe đấy :-?
Những người đi xe Toy nói riêng và Nhật LD nói chung vẫn yên tâm chấp nhận cái giá xe LD hơn xe Hàn nhập cùng phân khúc bởi mấy cái hơn đó, chứ không bởi mấy cái option linh tinh khác :D
bác này nói đúng, thảo nào em toàn thấy người tiêu dùng cá nhân mua hàn xẻng còn các tập đoàn taxi yêu toy quá cơ , nên mua toy tạch nhiều bác nhỉ, mấy bác taxi là ghét nhất mấy cái trò option linh tinh nhé. em ghét nhất mấy bác hàn xẻng chỉ toàn option linh tinh em chẳng thích. em chỉ thích toy tạch chân phương giản dị, bình dân và cổ điển như mấy bác taxi là em yêu rồi.

junyong

Xe buýt
Đại ca làm em nể quá! Đại ca nói em mới để ý cái chữ kí! :D

phuongtv_76

Xe container
Cụ cứ đoán mò thế, đoán thế sai là phần nhiều vì chả có căn cứ gì cả, e mà như cụ thì cụ lại là âm binh, là đệ tử... thôi e chả đoán như cụ

Winstorm07

Xe container
Cụ cứ đoán mò thế, đoán thế sai là phần nhiều vì chả có căn cứ gì cả, e mà như cụ thì cụ lại là âm binh, là đệ tử... thôi e chả đoán như cụ
Trên này toàn ông đoán mò chứ có ông nào biết chắc đâu :D
Toàn "nghe nói" với "thấy bảo" mà :D

ghi đông

Xe tải
Em cứ đoán mò cho sướng cái đã, cần gì trúng hay trật. Có hay không thì giâtk mình thôi, tung hỏa mù mà.

imbenley

Xe tải
em dự là cụ hanoimeric với 1 cụ trong một thớt nào đó nói về xe công dùng toy gì đó là một . toàn âm binh. nhưng âm hay ko âm thì như nhau cả thôi , ko nên vào đây mà ủng hộ thằng toy sắp tạch hay thằng hàn xẻng, hãy thảo luận công tâm để người dùng lựa chọn cho phù hợp. chắc mấy cụ không phải sales bán xe. tiện thể em la bọn nó tí em là ghét nhất mấy thằng sales vào đây bưng bít thông tin người dùng mà lúc nào cũng coi xe mình bán là nhất. hèn lắm. anh tạch anh í cười cho. chí ít cũng nên khuyên người dùng nên thử các loại xe của các hãng khác nhau, bây giờ xe nào nó cũng nhàng nhàng như nhau , chả thằng nào nổi hơn thằng nào.

phải ko các cụ, em chả thấy cụ nào làm sales nên các cụ la cho chúng nó một trận nhé.

adco

Xe điện
em dự là cụ hanoimeric với 1 cụ trong một thớt nào đó nói về xe công dùng toy gì đó là một . toàn âm binh. nhưng âm hay ko âm thì như nhau cả thôi , ko nên vào đây mà ủng hộ thằng toy sắp tạch hay thằng hàn xẻng, hãy thảo luận công tâm để người dùng lựa chọn cho phù hợp. chắc mấy cụ không phải sales bán xe. tiện thể em la bọn nó tí em là ghét nhất mấy thằng sales vào đây bưng bít thông tin người dùng mà lúc nào cũng coi xe mình bán là nhất. hèn lắm. anh tạch anh í cười cho. chí ít cũng nên khuyên người dùng nên thử các loại xe của các hãng khác nhau, bây giờ xe nào nó cũng nhàng nhàng như nhau , chả thằng nào nổi hơn thằng nào.
phải ko các cụ, em chả thấy cụ nào làm sales nên các cụ la cho chúng nó một trận nhé.
??? khg biết có ai chơi hack nick của bác này khg ??? Từ thớt đầu tiên của bác cho đến hôm qua , em còn thấy bác nâng Hàn dìm Toi quyết liệt cơ mà ??? #:-s~X(

junyong

Xe buýt
mấy thằng trẻ ranh húng hoắng vớ vẩn này biết gì. Biến đi
Ông LUU vào bảo anh em nhà ông đi nhé! Chém lung ta lung tung! Chém cả anh em thế này thì hơi khó chịu đấy cụ LUU ạ, Đừng để bạn cụ làm mang tiếng anh em đi TOY!

Chỉnh sửa cuối:

junyong

Xe buýt
??? khg biết có ai chơi hack nick của bác này khg ??? Từ thớt đầu tiên của bác cho đến hôm qua , em còn thấy bác nâng Hàn dìm Toi quyết liệt cơ mà ??? #:-s~X(
Em cũng thấy thế, diễn đàn dạo này ảo quá, lú hết cả !

cubi2010

Xe buýt
junyong nói:
Ông LUU vào bảo anh em nhà ông đi nhé! Chém lung ta lung tung! Chém cả anh em thế này thì hơi khó chịu đấy cụ LUU ạ, Đừng để bạn cụ làm mang tiếng anh em đi TOY!
Dạo này trong thớt nói nhau thiếu văn hoá quá cứ như dan nghiện ngoài đời vậy đề nghị mod đóng thớt đi thôi

Luu Lehong

Xe container
Chào bác! Nào em có biết bác hanoimeric là ai đâu! Khổ quá, nếu là bạn em thật thì phải biết ai với ai chứ! bác bớt giận nhé!~X(
Chắc bác ý mới vào OF nên chưa phân biệt rõ ỹ mà :-?
Bác Hanoimeric xin lỗi bác Junyong đi cho phải đạo! bác Junyong viết là phải đọc kỹ mới hiểu đấy :-?

junyong

Xe buýt
Em tưởng "người nhà" của cụ thì mai em chuyển sang đi xe Hàn cho đỡ mang tiếng! :D

junyong

Xe buýt
Em chỉ nghi ngờ thôi, có khẳng định đâu mà cụ đã phán. Cụ sang thớt Hyundai có phải có người gọi cụ là SẾP không? Trên OF lần đầu tiên em thấy gọi như vậy. Thêm nữa cụ làm bên khoáng sản, mà cái chữ kí kia lại tư vấn về khoáng sản, em suy diễn cũng có tí logic chứ nhỉ?
Đại ca làm em nể quá! Đại ca nói em mới để ý cái chữ kí! :D
Ơ thế cụ chưa vốt ka em à?
hị hị! em quên, nhưng mà cụ phải gi nhận cho em là người đầu tiên xưng hô " ĐẠI CA" trên OF nhé! em đăng kí bản quyền rồi đấy!

Chỉnh sửa cuối: