[Funland] Vụ tai nạn 21/5 tại cầu vượt Trần Duy Hưng

MrPerter

Xe tải
Đọc thật tức.Bắt nạt chị em.Mang tiếng đi xe BMW.Thằng giẻ rách này muốn xin chị em thì ngửa mặt vào váy chị em rồi chị em thả tiền qua váy vàomặt cho nó cầm.Dog

hành_khất_đêm

Xe điện

Dở người

Xe điện
Nếu tôi là chị Lương, tôi gửi thư điện tử cho giám đốc của FAO tại VN nêu những vấn đề đáng đặt câu hỏi về sự liêm chính của anh Tú, có thể anh Tú sẽ không bao giờ được làm việc cho bất cứ tổ chức UN nào nữa.
Hem phải lo đâu cụ ơi.
Chị Lương này chị í có thích chơi hay không thôi. Bản thân chị ấy cũng đang làm cho 1 tờ có dính dáng tới Liên Hiệp Quốc mà.
À, có cụ nào thắc mắc tuổi thì Lương 76, Bính Thìn nhé. Từng rất đình đám trên Hoa học trò thời những năm 90. Trong làng báo chí cũng gọi là có tý máu mặt. Chơi được, kiếm tiền tốt, cơ bản là đàng hoàng.
Cỡ Tú đấy Lương đập phát bẹp như con gián ngay và luôn.

Em đọc cập nhật mới nhất của bà chị rồi. Thằng Tú trả giấy tờ không nói đc 1 câu nào như bị câm.
Bà chị kia còn lịch sự kí giấy biên nhận.
Đúng là thằng rẻ rách Tú xuất ( tinh sớm)

PotusTan

Xe buýt
Anh tên Tú gặp chị Lương mà bẩn tưởi thế thì ăn mứt rồi.
Chị nguyên phó thư ký Ts báo pháp luật, chuyên cầm đầu một hội cải đánh đấm tập thể, xơi tiền doanh nghiệp. Flamingo, máy bay cô giáo, anh còi... đều chiến hữu thân cận chị cả.
Người thì béo, đen nhưng có duyên. Duyên nhất là chi chơi đẹp. Đứa nào ngon thì chị tử tế, láo chó chị vả cho không trượt phát nào.
Anh xin lỗi tử tế thiết tha vào đi anh Tú, thảm thương vào. Kẻo cái chân NGO của anh nó thành bắp thật thì nhục.
_____
Công nhận. Chị mà gửi cái mail cho F.A.O, đời anh Tú thành mứt.

VietHa.XD

Xe tải
Sự việc đến đây là xong. Ai về nhà đấy. Ô em Tú chơi lầy quá. Gặp ngay phải dân rắn mặt. Ko nhè ra hơi phí. Chơi bới đàng hoàng một tý. Họ đã chịu chi phí đầy đủ lại còn nhây. :)
Lúc thoả thuận có khi cậu Tú đàm phán vs bạn Lương là ngoài tiền sửa chữa xe cộ ra thị iêm tính thêm phí chị đâm mất zin nguyên bản cái "Mông" con Bim của iem. Có khi chị ấy đền luôn :))
Có khi lại ngon :)

z300

Xe điện
Anh em ai có ảnh hoặc địa chỉ của cậu Tú post lên đây được không?

Bemagauvn

Xe điện
Đồng bóng, sĩ diện. Anh Tú anh dắt là đúng rồi.
Thể hiện nghe có vẻ ghê gớm, nhưng bên trong chưa chuẩn thép của một phó TBT.

Mà cái ông kia nữa, sai thì cầu thị một chút, mặt nặng trịch làm cái gì,phải lấy làm mừng vì cách cư xử của mình như thế này là quá may, phải cụ mợ khác ông toi nặng.

Chỉnh sửa cuối:

minhhai985

Xe lăn
Hem phải lo đâu cụ ơi.
Chị Lương này chị í có thích chơi hay không thôi. Bản thân chị ấy cũng đang làm cho 1 tờ có dính dáng tới Liên Hiệp Quốc mà.
À, có cụ nào thắc mắc tuổi thì Lương 76, Bính Thìn nhé. Từng rất đình đám trên Hoa học trò thời những năm 90. Trong làng báo chí cũng gọi là có tý máu mặt. Chơi được, kiếm tiền tốt, cơ bản là đàng hoàng.
Và hình như chị ấy độc thân phải ko cụ?

UFA

Xe điện
Hem phải lo đâu cụ ơi.
Úi giời, bằng tuổi e mà ngoài đời nếu gặp chắc e xưng chị ngọt sớt nuôn