[Funland] Vụ tai nạn 21/5 tại cầu vượt Trần Duy Hưng

Đọc chuyện này lại nhớ cái vụ gì mà có ông PTT THB trên chuyến bay, có va chạm mà 1 ông máu chó khoe quen thân định gọi điện thoại cho người quen, ông ấy mới tức quá can thiệp luôn, nói gọi đi để THB nói chuyện.
Nên nhớ trên đời này núi cao sẽ có núi cao hơn, bông lúa càng nặng hạt thì sẽ càng cúi đầu

lx125_black

Xe container
Vụ việc quá nhỏ, thanh niên già đầu mà hành xử kém quá, giờ thì sống như nào với dư luận???

PotusTan

Xe buýt
Nếu tôi là chị Lương, tôi gửi thư điện tử cho giám đốc của FAO tại VN nêu những vấn đề đáng đặt câu hỏi về sự liêm chính của anh Tú, có thể anh Tú sẽ không bao giờ được làm việc cho bất cứ tổ chức UN nào nữa.
________
Chuẩn F.A.O và N.G.O rồi.
Cơ mà nếu làm đúng chiêu này, đời anh Tú cũng gì và này nọ phết đấy.
Một vết nhơ, 1 bài học cho anh Tú.

sonvtc2

Xe điện
Nổi lềnh phềnh thế này thì gara Quốc Bình làm đơn xin trợ cấp do ảnh hưởng của COVID 19 dần đi là vừa!
Quả báo là có thật.

a5audi

[Tịch thu bằng lái]
Sau khi gara chuyển trả xiền rồi thì post chuyển nhanh đảm bảo giấy tờ trả chị kia là ok chứ nhỉ? Hẹn gặp tại cơ quan Tây hóa ra lạm dụng thời gian làm việc để giải quyết việc riêng cá nhân.

Bemagauvn

Xe điện
________
Chuẩn F.A.O và N.G.O rồi.
Cơ mà nếu làm đúng chiêu này, đời anh Tú cũng gì và này nọ phết đấy.
Một vết nhơ, 1 bài học cho anh Tú.
Ối cụ ơi, NGO không thế, cụ cứ dêu dao như thế chết.
NGO giúp đỡ hỗ trợ những đối tượng yếu thế trong xã hội. Em xin cụ.

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Có gì mà chém, nếu bị như vậy cho Mợ ấy chọn Gara, xong mình đến lấy xe về để Mợ ấy muốn thanh toán thế nào thì thanh toán.
Gara người ta quen thì người ta chọn. Dắt ra gara khác chủ xe k tin tưởng thì sao? Còn găng cứ gọi xxx tới mà làm cho đúng luật, đc pháp luật bảo vệ!

Iron Mask

Xe tải
Có gì mà chém, nếu bị như vậy cho Mợ ấy chọn Gara, xong mình đến lấy xe về để Mợ ấy muốn thanh toán thế nào thì thanh toán.
Cách đây tầm 8 năm, tôi cũng va phải con Prado đời cũ. Gọi chú bảo hiểm lên, hẹn vào gara sửa hết. Anh lái xe mới gợi ý là sửa xe ở gara mất mấy ngày, những ngày này không có phương tiện di chuyển, phải thuê xe đi lại, nên đề nghị có chi phí phát sinh thêm.
Hợp lý không? Hợp lý quá còn gì, vấn đề là 3 ngày 5 triệu cho chi phí đi lại (xe công ty chở sếp), cuối cùng điều đình mất 2 triệu.

UFA

Xe điện
Đúng là hơi béo, đậm người, ngăm ngăm đen.
Nhưng có duyên lắm, ăn nói cực hay, kiến thức rộng cụ ạ.
Vâng cụ, e đọc link các cụ trích dẫn thấy chị ấy đúng là có học, cũng rắn mặt phết he he, chửi rất nhẹ nhàng mà đau, nhưng cũng công nhận là chơi đẹp, cảnh cáo đc Tú chứ ko triệt đường sống, cư xử nv là hiếm trong thời buổi này rồi, chả bù cho a kia, đường hoàng là đàn ông mà ăn bẩn hết muốn nói luôn

VCHDHN

Xe container
Vụ việc quá nhỏ, thanh niên già đầu mà hành xử kém quá, giờ thì sống như nào với dư luận???
Em vừa đọc trên Fb chị kia kể lại chi tiết buổi gặp sáng nay trả giấy tờ, kí vào giấy biên nhận đã nhận lại đủ giấy tờ, không nói 1 lời nào....Thêm 1 nhận định nữa về đối tượng Tú này: rẻ rách.

Dở người

Xe điện
Xởi lởi nữa, chục triệu chuyển loạn chả suy nghĩ. Chắc nhiều người quý.
À đúng, tính chị này khá xởi lởi với anh em bạn bè.
Với lại, nhìn mặt đặt tên thôi cụ. Chắc chị Lương cũng không tưởng tượng có đứa bẩn tính như thằng Tú này. Và chị ấy cũng tin tưởng vào bản thân rằng có đứa bẩn bựa với chỉ, chỉ đập phát bẹp dúm.
Và đúng là thằng này bẹp dúm thật.

pqh

Xe tải
Đọc vụ này em lại liên tưởng đến vụ ngày xưa của em, năm 99 em lên thủ đô học đi xe máy biển tỉnh lơ ngơ thế nào húc vào mít anh giai đi xe su cristan (em ko nhớ chính xác hãng xe, chỉ biết xe 2 kỳ của suzuki), anh ấy hùng hổ túm cổ em kêu tau làm ở số 7 thuyển quang, mầy đưa giấy tờ tau kiểm tra, em thật thà giơ ra thế là anh ấy giữ luôn kêu tau sửa hết bao nhiêu mầy đưa xèng tau đưa giấy, em dân quê sợ mất cứ bám theo kêu anh đừng giữ, anh sửa đâu em đi cùng, đôi co 1 lúc thì có anh xxx đến hỏi (chỗ va chạm ở ngã tư đường tàu chỗ toà nhà Hàng Hải - đh bách khoa), em cũng trình bày bị giữ giấy tờ, anh xxx ngó xe anh giai kia xong bảo vết vỡ đuôi xe cũ đã hàn lại chứ mới vỡ đâu, anh có thẩm quyền giữ giấy tờ ko, anh giai kia ú ớ rồi trả giấy cho em, anh xxx hỏi em có khiếu nại gì ko, em thật thà bẩu ko ạ rồi té (quên ko đền cho anh giai kia), anh giai kia cũng té luôn (mà quên ko đòi bồi thường của em) :))

hdv

[Tịch thu bằng lái]
1. Không gặp trực tiếp để xin lỗi và gửi lại giấy tờ thì nạn nhân nó tế sống vào mặt. Nhất là tình hình đang căng thẳng rất bất lợi cho Tú.

2. Chuyển phát nhanh thất lạc cái thì đời Tú ăn lol nhé cụ.
Sau khi gara chuyển trả xiền rồi thì post chuyển nhanh đảm bảo giấy tờ trả chị kia là ok chứ nhỉ? Hẹn gặp tại cơ quan Tây hóa ra lạm dụng thời gian làm việc để giải quyết việc riêng cá nhân.

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Với lại, nhìn mặt đặt tên thôi cụ. Chắc chị Lương cũng không tưởng tượng có đứa bẩn tính như thằng Tú này. Và chị ấy cũng tin tưởng vào bản thân rằng có đứa bẩn bựa với chỉ, chỉ đập phát bẹp dúm.
cái này chuẩn, chị ấy cũng nghĩ là nếu nó làm trò thì chị đập chết ngay, và đúng là đập chết thật!!!!

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Nói chung anh Tú này không rõ nhìn mặt con cái ntn đây :))