[Funland] Vụ MH17: ba người Nga và một người Ukraina phải đối mặt với cáo buộc giết người

sparta.leonidas

Xe cút kít
Để nhìn xem có phải mái bay của cụ Putin đang vi hành qua không, đúng hôm đó mái bay của Nga Hoàng dự kiến bay qua vùng này
Bọn Ucraina chuyên ám sát các thủ lĩnh đối lập(không dưới 3 vị đầu não Donbass bị bắn chết tươi) vài nghị sỹ thân Nga cũng tự dưng lăn ra chết tốt.
Nên nhân vụ Nga hoàng bay qua vùng giời làm phát Buk hên xui, biết đâu lại trúng mánh
Khổ thân mấy trăm nạn nhân vô tội chết oan ức
May là không ngắm phải chim anh Tin cưỡi. Nếu phải thì mấy thằng U cà chỉ ước chưa từng được sinh ra :))

sparta.leonidas

Xe cút kít
Đấy là âm miu sau này dựng lên thôi. Thực tế lúc đó mà không có vụ MH này khéo dân quân miền đông họ chiếm cmn Kiev rồi. U cà với đám chuột lông vàng vừa bị mấy quả "nồi hầm" sống dở chết dở, dân quân đang đà chiến thắng nên bọn đấy phải chấp nhận hy sinh mấy trăm mạng dân thường vô tội.
Chứ đang trên đà chiến thắng như thế, có điên đi làm trò đấy, kể cả Nga lẫn Miền đông U cà. Khác chóa gì mấy vụ VKHH ở Syria do bọn mũ trắng dàn dựng đâu, cứ khi nào bên Saa áp đảo là lại có trò VKHH, nghe tởm vãi lái, toàn thằng đang trên thế thắng lại đi chơi bửn =)) =)) =))
Cần dell gì hợp lý hả lão ? Có tí bột giặt đểu trong lọ mà cụ Sadam về chầu giời với sợi thừng trên cổ kia kìa :))

Bigmoto

Xe container
Cần dell gì hợp lý hả lão ? Có tí bột giặt đểu trong lọ mà cụ Sadam về chầu giời với sợi thừng trên cổ kia kìa :))
Cụ Sát là tầng lớp thấp cổ bé họng rồi, Cụ Gà thì bị chúng nóa nừa chết oanh uổng. May Gấu nó kịp tỉnh giấc nên mới giữ được cụ Sát-bác sĩ đấy, chứ không nó cũng cho đi gặp truynh nữ rồi.
À đau nhất là cụ Gàn, đồng minh đồng mang mà tí bị úp sọt đem dâng truynh nữ. Gặp đúng lúc anh Tin say vodka rỉ tai cho kịp té :))

sparta.leonidas

Xe cút kít
Cụ Sát là tầng lớp thấp cổ bé họng rồi, Cụ Gà thì bị chúng nóa nừa chết oanh uổng. May Gấu nó kịp tỉnh giấc nên mới giữ được cụ Sát-bác sĩ đấy, chứ không nó cũng cho đi gặp truynh nữ rồi.
À đau nhất là cụ Gàn, đồng minh đồng mang mà tí bị úp sọt đem dâng truynh nữ. Gặp đúng lúc anh Tin say vodka rỉ tai cho kịp té :))
Cụ Tin chắc giờ đang hối hận vì uống hơi quá chén ;))

lacettiGG

Xe điện
Thông tin với ảnh ọt từ phe thân Mỹ, xem cho thêm thông tin thôi, chứ em chả tin, thớt cụ Ngao toàn thế, nguồn 1 chiều từ phương Tây, em cho là chúng cũng có bị lọc trước khi đến tay cụ Ngao rồi, do đó xem thêm chứ chưa tin ngay được.
nó là ảnh cái máy bay rơi thì có gì mà 1 chiều với 2 chiều. Tiếp cận máy bay cũng đâu chỉ có 1 người.

elevonic

Xe lăn
Công tố viên Hà Lan: Dữ liệu radar của phía Ukr bị lỗi các bác ợ :))

Hệt như CCTV ở phường em, sao lại lỗi đúng lúc thía không biết

A Joint Investigation Team (JIT) in Nieuwegein has decided to partially dismiss radar data from Ukrainian stations at the time of downing of Malaysia Airlines flight MH17 in eastern Ukraine in July 2014 due to their "problems" at the time of the incident. Chief Prosecutor from Dutch National Prosecutor's Office Fred Westerbeke made the remarks in an interview in Nieuwegein on Wednesday. "We do have some radar data but there were some problems with radar stations there… so these radar data are not relevant anymore,” said Westerbeke after prosecutors charged three Russians and a Ukrainian national with murder for their alleged role in Mh17 downing.

vuronaldo03

[Tịch thu bằng lái]
Ngoài Nga ra có nước nào phản đối kết luận của JIT không nhỉ?

Rồi Nga sẽ phải bị thêm nhiều cấm vận từ EU và mẽo, sau đó sẽ phải "bồi thường" 1 số tiền lớn nếu muốn "hoà giải" với EU

Vulcan V70

Xe trâu
Vụ này bàn chán từ đận 14-15 rồi.
Thằng JIT điều tra kiểu gì mà sau 5 năm mới lòi ra được 4 cái tên ... chắc hóng theo đám.lá cải " Mèo đeo chuông"

Ksxdcd

Xe điện
Ai viết trên tâm gỗ dưới đây " anh kẹo là kẻ khủng bố" hả bác Ngao?

21-7-2014 – Tổng thống Ukraina Petro Poroshenko (phải) và Đại sứ Hà Lan tại Ukraina Kees Klompenhouwer đặt hoa tưởng niệm những nạn nhân trong vụ MH17 bên ngoài Toà đại sứ Hà Lan tại Kiev

Bigmoto

Xe container
Vụ này bàn chán từ đận 14-15 rồi.
Thằng JIT điều tra kiểu gì mà sau 5 năm mới lòi ra được 4 cái tên ... chắc hóng theo đám.lá cải " Mèo đeo chuông"
Thì đầu post toàn thấy bấu cấu của Mèo đeo chuông mà, bọn này nổi tiếng ngu rồi =)) =)) =))

goodbyept

[Tịch thu bằng lái]
À, em nói mấy chú trong thớt này cơ :))
Ah, ko ai trả lời cụ em đồ là do ko ai muốn làm cụ mất hứng lúc đang quay tay thôi
Nhưng mà quay tay thì phải đúng chỗ cụ ạ

Vụ này chả liên quan cm gì thằng ICC cả. Cũng chả có tòa quốc tế nào sất vì Ngố nó phủ quyết cơ chế xét xử quốc tế lúc được đề xuất cách đây mấy năm rồi. Lúc đó Ngố vàng tung hô kinh lắm. Chắc cụ quên hè

Vụ này là công tố Hà Lan nó khởi tố, xét xử ở tòa Hà Lan cụ nhé

Làm cụ và các bạn mất hứng khi đang 69 em cũng cảm thấy khá là áy náy =))=))=))

elevonic

Xe lăn
Ah, ko ai trả lời cụ em đồ là do ko ai muốn làm cụ mất hứng lúc đang quay tay thôi
Nhưng mà quay tay thì phải đúng chỗ cụ ạ

Vụ này chả liên quan cm gì thằng ICC cả. Cũng chả có tòa quốc tế nào sất vì Ngố nó phủ quyết cơ chế xét xử quốc tế lúc được đề xuất cách đây mấy năm rồi. Lúc đó Ngố vàng tung hô kinh lắm. Chắc cụ quên hè

Vụ này là công tố Hà Lan nó khởi tố, xét xử ở tòa Hà Lan cụ nhé

Làm cụ và các bạn mất hứng khi đang 69 em cũng cảm thấy khá là áy náy =))=))=))
Ơ cụ cuờ hơi sớm nha, à mà sớm thật vì sang ngày mới rồi :))
Em đang nói có đứa nó Ị vào toà án quốc tế vì dám động chạm đến lợi ích của nó mà vẫn được khen, chứ có đả động gì đến tụi Hà Lan, Ờ

Cụ cứ đánh võng vớ vẩn như hồi Novochick à :-?

Ksxdcd

Xe điện
Mà bọn U cà yêu cầu MH17 hạ độ cao khi vào không phận để làm j hử các cụ thông thái?
Ngoài việc mấy chú Không lưu U cà yêu cầu MH17 hạ độ cao còn yêu cầu đổi hướng bay đến đúng vùng chiến sự nữa!>:)>:)

Mấy chú Hà lan này giỏi làm phim hoạt hình mà không điều tra hỏi cả 2 bên đủ cho đảm bảo khách quan!!!>:)>:)>:)

goodbyept

[Tịch thu bằng lái]
Ơ cụ cuờ hơi sớm nha, à mà sớm thật vì sang ngày mới rồi :))
Em đang nói có đứa nó Ị vào toà án quốc tế vì dám động chạm đến lợi ích của nó mà vẫn được khen, chứ có đả động gì đến tụi Hà Lan, Ờ

Cụ cứ đánh võng vớ vẩn như hồi Novochick à :-?
Em nhìn mãi chả thấy ai khen Mẽo câu nào trong thớt này cả, vì cơ bản là nó éo liên quan. Chắc cụ có thù với nó nên ám ảnh thôi hè o:-)
Em oánh võng bình thường, đang đu giữa Ngố và JIT, chứ oánh hẳn đến ICC và Mẽo để chửi thì em chịu =))