[Funland] Vụ học sinh lớp 1 phải đứng ở cổng trường giữa trưa nắng vì... đi học sớm 15 phút

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lunokhod

[Tịch thu bằng lái]
Cụ manly phết
Chỉ trích, lên án cái xấu là tốt mà, thỏa hiệp với cái xấu mới tệ
Nhưng trên này có nhiều thành phần cực đoan, trí tuệ thì thấp kém, tư chất thì đồng nát, lật mặt nhanh hơn lật bàn tay. Tranh luận với thành phần này mệt hơn đêm tân hôn
OF sẽ ngày càng mất chất nếu còn dung túng những thành phần ntn
Vấn đề là vài bữa nữa bọn chúng lại nổi lên thôi.

phiendasau

[Tịch thu bằng lái]
Tôi member off trước khi có vụ việc xảy ra tôi có những lời chỉ trích nhà trường, nay sau khi xem video tôi cảm thấy mình mồm miệng đi quá nhanh, tôi xin lỗi cô giáo và nhà trường, và toàn thể anh em bảo vệ cô giáo và nhà trường.
Sai thì mình nhận lỗi
Chuẩn manly!
Làm người nó phải thế! Sai thì nhận để àm còn sưa.
Người chứ có phải thánh đâu mà không sai! binhsu7273 về mà học hỏi nè!

goldlion

Xe hơi
Ô, còn nhiều vấn đề ợ.

Lý do gì mà người dân lắp cam chĩa vào cổng trường này ? Nhà này có động cơ, mục đích gì khi chĩa cam như thế ?

Cam này có tem chứng nhận đạt tiêu chuẩn không ? Đồng hồ trên cam đặt có đúng giờ VN không, đặt đúng thì nó chạy có đúng không ?

Tại sao tại thời điềm mà người giống phụ nữ kia dựng xe, chụp ảnh thì cái lá cờ nó lại bay ở vị trí che khuất nhiều thế ? Là cờ bay che bớt hình ảnh đi để nhằm mục đích che dấu điều gì ?

Đoạn clip ấy khi "thu giữ" có tiến hành niêm phong, bàn giao, bản quản đúng kỹ thuật, đúng quy trình tố tụng không ?

Trên cái hệ thống cam ấy, khi thu giữ có những vân tay của ai, những dấu vân tay ấy đã được xác định là của những ai chưa.

Vân vân....
Em xem được cái clip trần tình này của chị phụ huynh tên Mùi, các thắc mắc của cụ để cho công an họ lo vậy.

jazzzzz

Xe lăn
Vụ này nếu khéo chỉ giải quyết nội bộ trường lớp là xong, giờ bung bét!
Vâng cụ, khi có sự vụ xẩy ra PH và nhà trường bình tĩnh ngồi lại giải quyết sẽ rất tốt. Đặt lợi ích của các con lên trên không ai dám làm bậy.

cardreamer

Xe điện
Thôi sang vụ cây phượng đi các ông ơi, vụ này còn gì mà chém. Đừng đảo chiều thái quá, quay ra nguyền rủa con mẻ thì cũng hơn đek j bọn chửi thầy cô

PING Travel

Xe đạp
Thôi sang vụ cây phượng đi các ông ơi, vụ này còn gì mà chém. Đừng đảo chiều thái quá, quay ra nguyền rủa con mẻ thì cũng hơn đek j bọn chửi thầy cô
Theo em ko nên trông phượng trong khuôn viên trường học. Giống này nó dễ gẫy lắm. Hồi hộc cấp 3, cứ gió to là bọn em phải dọn cây!

phiendasau

[Tịch thu bằng lái]
Có ai chửi bà mẹ nữa đâu, sau tất cả thì người ta cũng thông cảm thôi.
Các cụ trên này đang ấm ức cái bọn auto chửi thầy cô, các cụ ấy bị bon auto chửi này mạt sát. giờ trắng đen phân rõ mà bọn auto chửi nó lặn không sủi tăm, chỉ có vài cụ dũng cảm đáng mặt đàn ông , đáng mặt thành viên OF nhận lỗi thôi!

Au79 Dragon

Xe điện
Tôi member off trước khi có vụ việc xảy ra tôi có những lời chỉ trích nhà trường, nay sau khi xem video tôi cảm thấy mình mồm miệng đi quá nhanh, tôi xin lỗi cô giáo và nhà trường, và toàn thể anh em bảo vệ cô giáo và nhà trường.
Sai thì mình nhận lỗi
E mời rượu cụ, về nhà trường không hẳn là không có trách nhiệm trong việc này. Nên có quy định rõ ràng cho các trường hợp không bán trú và lấy đồng thuận từ phụ huynh. Ai muốn cho con đến sớm thì phải nộp phí quản lý, nhà trường chịu trách nhiệm quản lý, bố trí nhân sự và trả lương đầy đủ. Nếu số lượng học sinh đăng ký không đủ để tổ chức thì phải có thông báo đến các phụ huynh giờ đưa đón để họ nắm được và thực hiện. Nói chung phải có mấy option, trong đó có cả option ở nhà đến giờ mới được vào lớp.

ung_sung_tu_tai

Xe container
Cái trường mầm non của bà này đang làm chắc cũng chịu không xiết bà này nên tranh thủ làm tí áp lực! :D

Đối tượng phục vụ/kinh doanh/kiếm xèng của trường đó là trẻ em, là đối tượng được xã hội quan tâm nhất; cộng đồng mạng dễ chửi nhất.... \
Mà trường nuôi bàn này thì cũng nơp nớp.

Anh lãnh đạo Tùng tùng tùng tùng trống điểm hăm hở nhảy vào a dua theo đám đông. Gió theo cộng đồng du côn mạng đang mùa rụng trứng. Giờ thấy hơi ê mặt nhỉ :D

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Em nghĩ mod nên đóng thớt đc rồi :)

Haolo1992

Xe tăng
Ra thế, Đà Nẵng giàu có và nhân văn nên bảo vệ học sinh.

Hải phòng thì bảo vệ túi tiền của ai đó, nên sân trường thì cấm không cho đứng, vào lớp cô chờ sẵn để chụp ảnh bêu tên, để hoặc đứng đường hoặc nạp tiền :))

Nếu làm như Đà Nẵng thì lượng bán trú giảm liền, phụ huynh cho con về nhà ăn cho mát rồi đưa tới phòng chờ vào học, nên mới cần bàn tay sắt và đội Dlv 3 xu chửi từ Vtv, báo đài tới Cục trẻ em =))

Đoạn cô chờ sẵn để bêu tên kia có tính là chửi phụ nữ không hở cụ gì không hèn ơi? :)

Haolo1992

Xe tăng
Có đội ngũ sao đỏ biết, nên mới xua vào lớp cho chịu phạt, và khi thấy cháu bé 6 tuổi lớp 1 sợ hãi chạy ra cổng trường thì đứng trơ mắt ra nhìn mà không báo cáo phòng đoàn đội hoặc bảo vệ khi 1 học sinh lớp nhỏ nhất trường đang đứng trong sân đi ra khỏi trường mà không có người lớn đi cùng.

Trù úm cháu bé vô hiệu.

Đoạn đứng trơ mắt ra nhìn blabla có tính là chửi trẻ em không cụ không hèn nhỉ? :)

VCHDHN

Xe container
Có ai chửi bà mẹ nữa đâu, sau tất cả thì người ta cũng thông cảm thôi.
Các cụ trên này đang ấm ức cái bọn auto chửi thầy cô, các cụ ấy bị bon auto chửi này mạt sát. giờ trắng đen phân rõ mà bọn auto chửi nó lặn không sủi tăm, chỉ có vài cụ dũng cảm đáng mặt đàn ông , đáng mặt thành viên OF nhận lỗi thôi!
Có ông còn chửi em bằng ngoại ngữ kia😅. Nhưng k sao, cách nhìn nhận sự việc khác nhau mà. Có điều lý lẽ của các ông ấy nó chối, k thuyết phục. Mong nó vận vào g đình những vị ấy xem cách giải quyết có đc như nói không.

Haolo1992

Xe tăng
Vi phạm nội quy thì bị bêu tên lên, có gì chửi hả Cụ?
Em cứ để đấy cho người ta đọc ngta phán xét thôi, cụ có chửi đâu, cụ chỉ miêu tả cô giáo và đội sao đỏ như kiểu hung thần chực chờ bắt nạt cháu bé thôi, cụ nhở. :)
Chửi phụ nữ và trẻ em là hèn. :)

Meis

[Tịch thu bằng lái]
Đoạn đứng trơ mắt ra nhìn blabla có tính là chửi trẻ em không cụ không hèn nhỉ? :)
Đứng trơ mắt ra nhìn mà không có báo cáo hoặc hành động ngăn cản, có gì là chửi hả Cụ :))

Meis

[Tịch thu bằng lái]
Em cứ để đấy cho người ta đọc ngta phán xét thôi, cụ có chửi đâu, cụ chỉ miêu tả cô giáo và đội sao đỏ như kiểu hung thần chực chờ bắt nạt cháu bé thôi, cụ nhở. :)
Đó là sự thực đã được Chủ tịch Thành phố và Văn bản của Hải phòng có dấu đỏ miêu tả :))

Ra đó là “như kiểu hung thần chực chờ bắt nạt cháu bé” trong mắt Cụ. Cái đó Cụ cứ giữ cái nhìn tiêu cực cho bản thân và gia đình, hi hi, chửi hết phụ huynh, cháu nhỏ rồi chửi sang cả Chủ tịch Thành phố, Uỷ ban nhân dân nữa :))

Haolo1992

Xe tăng
Đứng trơ mắt ra nhìn mà không có báo cáo hoặc hành động ngăn cản, có gì là chửi hả Cụ :))

Lưỡi nó làm gì có xuơng, cụ bảo nó là k chửi thì nó là k chửi, còn em cứ để đấy để ng ta đọc ngta tự thấy là có chửi hay không. :)

Trạng thái
Thớt đang đóng