[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

bopbi 2.6

Xe tải
Giờ ai đi chờ vk ck nhà này làm gì nữa, coi như xong phim rồi, Đường khi ra tù thì con cái làm cho cái lễ thượng thọ là vừa, đang hóng tập tiếp theo phim "Hậu nhà Đường" nó mới hay😀😀
Mấy hôm trước em thấy có bài báo ví đường nhuệ với 5 cam. Chả có nhẽ 😁

hatun

Xe đạp
Giờ ai đi chờ vk ck nhà này làm gì nữa, coi như xong phim rồi, Đường khi ra tù thì con cái làm cho cái lễ thượng thọ là vừa, đang hóng tập tiếp theo phim "Hậu nhà Đường" nó mới hay😀😀
Hậu nhà Đường là ngũ đại thập quốc rồi đến Tống nhỉ?

Đậu đại ka

Xe buýt
vâng bác, làm việc nhà nc, cứ có chữ ký, con dấu thì ko chạy đâu hết nắng được, quan trọng là phải chứng minh được sức ép của mình phải chịu, từ cả phía cấp trên và phía đường dương
Luật cb, cc có quy định quyền và nghĩa vụ của cc em nhớ mang máng:
- Có quyền và nghĩa vụ khi thấy cấp trên có hành vi sai trái thì báo cáo cấp trên trực tiếp, sau đó báo cáo cấp trên nữa...
Nên em sợ có chứng minh được thì cũng ko ăn thua vì đã được quy định trong Luật rồi mà ko làm được thì cũng ráng chịu thôi.

hackspeed

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Nhiều nhà báo luật sư đòi quyền lợi cho Đường Nhuệ. Về việc các đối tượng đang nuôi con nhỏ dưới 36 tháng.
Trong đoạn clip ông Nhuệ mong muốn một đứa về nuôi con nhưng đã nói hớ là cháu mình đã "hơn 3 tuổi mấy tháng".

Kể ra gia đình này cũng có nhiều "anh/chị" tư vấn cho việc được tại ngoại do con nhỏ dưới 36 tháng.
Cái mà ai cũng hiểu nếu "chị đại" được tại ngoại thì việc chính là tẩu tán tài sản chứ chưa chắc là chăm con.
Đáng tiếc, ông Nhuệ nhanh nhảu nói toẹt ra là cháu mình đã trên 36 tháng.
Khai sinh giờ nhập thông tin khéo lên cục cs rồi ấy chứ. Ko lỡ mồm cũng khó làm mới đc

daibo888

Xe tải
Cũng giống như thằng Phú Lê suốt ngày khoe tiền vàng nhưng ở cái nhà 25m trong ngách sâu, xe thì xe Tàu, cũng là cái lũ phông bạt lòe thiên hạ thôi
Em thấy bẩu a ý nói a ý đeo 3 cân vàng trên người.E tính sơ sơ cũng 80 cây vàng.Em mà là anh ý e bán mẹ vàng đi mua con Ford Explorer mới ra đi cho nó khoẻ khoắn cái thằng người.Dư ra 1 tỉ thì e đầu tư bán hàng onl :)))).

kduc

Xe Cứu Trợ
Thế nào là lìu tìu cụ êy? Tướng là lìu tìu á? Có thể tướng giờ khác xưa nhưng vẫn có chữ Tướng đấy. Gần nhà em có ông đại tá bù đội đoàn 559 có tiêu chuẩn giúp việc nhé, nhà nước trả lương đàng hoàng.
Nếu là thương binh (1/4 thì phải) thì có tc phục vụ và nếu là vợ con phục vụ thì được lương, e đoán ông đại kia là thương binh nặng.

Michael J

Xe điện
Đời người không ai biết được chữ ngờ. Cụ có nghĩ rủa người khác nhưng nó lại vận vào nhà cụ không, gia đình cụ, bố mẹ cụ, anh chị em cụ và con cái...?
Sống sao cho tử tế, để sau này dành phúc cho con. Bởi khẩu nghiệp cũng chả khác gì chân tay. Suy nghĩ, đặt điều ác nhân thì kết cục cũng không có hậu. Như ĐH trong bài báo này, ăn của người đã mất , quả báo luôn...
v0_tjnh_thj_s4o
Thật tội nghiệp. Đã vào danh sách đen. >:)

Michael J

Xe điện
Thôi, sang câu chuyện khác đi không lại mất công lập nick😀😀😀
Cứ để nó cay cú thế đi cụ, khóa nó lại luôn cho sạch. Chửi bới hết thành viên này đến thành viên khác, tử tế họ ko làm thế.

Phuclongchau

Xe điện
Em thấy bẩu a ý nói a ý đeo 3 cân vàng trên người.E tính sơ sơ cũng 80 cây vàng.Em mà là anh ý e bán mẹ vàng đi mua con Ford Explorer mới ra đi cho nó khoẻ khoắn cái thằng người.Dư ra 1 tỉ thì e đầu tư bán hàng onl :)))).
Mới mua Phò rồi đấy, vàng em thấy để xuống bàn nó kêu lạ lắm, lạ hơn của lão Trọc

Dẫn Tinh Viên

Xe buýt
Mới mua Phò rồi đấy, vàng em thấy để xuống bàn nó kêu lạ lắm, lạ hơn của lão Trọc
Thay xe như thay áo ! Đang từ Range Rover Discovery Garoty đã lại thấy leo đỉnh Everest phiên bản Rồng vàng khè !!

hatinh5760

Xe điện
Cái này nhiều thật, quê e Thái Bình đây có ông chả đi bộ đội ngày nào mà còn có chế độ chất độc da cam , mà đấy là dân đen thôi nhé , chắc quen biết có ng nhà làm món này
Cũng Thái Bình nhé. Có bác liệt sĩ, lúc mất chưa có vợ. Thế mà giờ tòi ra một bà đang hưởng chế độ là vợ liệt sĩ của bác ý, nhiều người nhà còn ngã ngửa ra không biết gì! Nghe cứ như chuyện bịa.
Năm ngoái có vụ lên vtv ,Bất thường hàng trăm người cùng mắc dị tật gai sống chẻ đôi ở Thái Bình : https://vtv.vn/chuyen-dong-24h/bat-thuong-hang-tram-nguoi-cung-mac-di-tat-gai-song-che-doi-o-thai-binh-20191125193018154.htm
Quê e nhiều sự hay !

PI ZIN

[Tịch thu bằng lái]
sau vụ này cần một lần nữa có đợt rà soát lại mqh xh của mấy ông cb, như đợt khai báo nợ nần xh năm trc

ủng hộ làm thật mạnh tay, thay máu thật sạch mới hết nạn kiêu binh, mới hết phở xin chào cháo uỷ ban, giao thông Đnai, kiểm lâm Sbe

riêng các thành phần tự cho là xhđ thì e thấy xác định luôn là chuyên ức hiếp người thế yếu trong công vc liên quan theo kiểu bản chất phải khôn lỏi, phải ăn trên phân, so đo vớ vẩn nên ko thể làm chuyện lớn, dù có tổ chức tốt như thế nào cũng ko thể có trường lớp, hội khoá và các mqh thường là hận thù địa bàn lãnh địa bảo kê nên phải lưu manh, phải côn đồ

tất nhiên nhiều ông có tuổi, đủ từng trải sẽ biết điểm dừng để tránh làm con ma tù, một điểm nữa cũng có thể có tính cách hào sảng, trượng nghĩa nhưng cực hiếm, vẫn ko thể bỏ đc tính húng và buộc phải sử trên phân để lấy số nên chẳng thể tránh khỏi hành sử côn đồ, nhầy nhụa, bắt bẻ một ly ông cụ, thiếu tình người trong xh nói chung nên dù bóng bẩy ntn vẫn là xhđ

đối ngược lại là một đội đc học hành bài bản nhưng đói vêu mồm, có hệ thống tổ chức kiểm tra xuyên suốt, bị bắt buộc phải trung thực trong hồ sơ giấy tờ dù là nhỏ nhất, tuy nhiên có thành phần suy thoái, kiêu binh, hưởng thụ khiến xh ác cảm, nhất là các ông tiếp xúc trực tiếp với dân

e vẫn phải dậy trẻ con là khi có vc gấp cần giúp đỡ, vẫn phải tìm hỏi người mặc đồng phục, có thể là bảo vệ, tiếp tân, dù sao họ cũng có tổ chức, có rèn luyện, nếu vẫn gặp kẻ xấu thì do quá nhọ phải chấp nhận vui vẻ thôi

còn ba cái vụ ca sĩ đình đám chẳng qua chúng ta dễ dãi trong vc hướng trẻ con thưởng thức nghệ thuật nên sinh ra một loạt ảo tưởng vua với nữ hoàng này nọ, tưởng phát ngôn của họ làm thay đổi cả triều chính chứ chẳng phải sp một đường nhựa nhầy nhụa

em cũng hơi ảo cmnr, còm lăng nhăng quá

Thichduthu1

Xe tải
Mafia Ý tập sự ở Nga, chém nó cũng vừa chứ cụ. Từ bao giờ mà có cái thuyết này?
Toàn kiểu nghe nói rồi lên đây chém như đúng rồi. Đã định nói từ mấy còm trước . Nhưng thấy ko đáng. Nghe có vẻ hiểu mafia Ý lắm. Vãi.

Trạng thái
Thớt đang đóng