[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

levision

Xe hơi
Thấy đồn trong 4 cán bộ bị bắt kia có 1 người là vợ chủ tịch UBND huyện kiến xương phải ko ạ

thanh3883

Xe buýt
Chính quyền Thái Bình làm gì, ở đâu mà để bọn này lộng hành trong thời gian dài vậy??? Nhiều vị cán bộ to ở TW cũng quê ở Thái Bình chẳng lẽ không biết, không nghe, không thấy. Hay các bác không về thăm quê bao giờ nhỉ???

quanfgv35

Xe tăng
Website
tamthoikhongco.com
E 1 phần quá tuổi hai là không phù hợp với hội này nên ko thể xem đc qá 30 giây mấy cái video của các đại ca này, nhưng phải công nhận là có đầu tư nên xuất hiện khá thường xuyên. E mất quá nhiều tg để chặn mấy cái video này, có thời điểm e phát điên vì phải chặn tay cs hoa vinh và mấy ac xem bói qua mạng, đã ko thích lại thg xuyên nhìn thấy, ức chế kinh khủng cụ ạ

victory_1980

Xe điện
Ai mà biết nó đưa ảnh lên FB. 1 ông cụ già thi thoảng đi chơi, ra đầu làng đánh cờ chẳng hạn cũng phải kiểm tra FB mấy ông đánh cùng à cụ.
Thế ảnh nó bắt tay TT cụ TT cũng lại phải cho kiểm tra FB bắt nó gỡ ạ?
Suy diễn là chuyện đương nhiên nhưng tiêu chí suy diễn lại do cái đầu quyết định.
Đây là đến nhà ăn cơm, khác với bắt tay bắt chân ở hội chợ nhé

kites1

Xe điện
Giờ ai đi chờ vk ck nhà này làm gì nữa, coi như xong phim rồi, Đường khi ra tù thì con cái làm cho cái lễ thượng thọ là vừa, đang hóng tập tiếp theo phim "Hậu nhà Đường" nó mới hay😀😀
Hậu nhà đường thì khi nào có thì em xem tiếp . Nhưng em nghĩ là chắc khó xảy ra cụ a

biahoihanoi

Xe lăn
Thế nào là lìu tìu cụ êy? Tướng là lìu tìu á? Có thể tướng giờ khác xưa nhưng vẫn có chữ Tướng đấy. Gần nhà em có ông đại tá bù đội đoàn 559 có tiêu chuẩn giúp việc nhé, nhà nước trả lương đàng hoàng.
Cụ đùa hay thật đấy?. Ông già em cũng đại tá có đếch thằng nào giúp việc được nhà nước trả tiền khi về hưu đâu.

Phuclongchau

Xe điện
E 1 phần quá tuổi hai là không phù hợp với hội này nên ko thể xem đc qá 30 giây mấy cái video của các đại ca này, nhưng phải công nhận là có đầu tư nên xuất hiện khá thường xuyên. E mất quá nhiều tg để chặn mấy cái video này, có thời điểm e phát điên vì phải chặn tay cs hoa vinh và mấy ac xem bói qua mạng, đã ko thích lại thg xuyên nhìn thấy, ức chế kinh khủng cụ ạ
Cụ cũng phải cố xem thiên hạ nó làm gì chứ, em xem hết nhưng coi như mình xem xiếc thú để cập nhật tình hình xã hội, mục đích để dạy bảo con cái và lấy tin lên chiem gió Off😀😀

Phuclongchau

Xe điện
Cụ đùa hay thật đấy?. Ông già em cũng đại tá có đếch thằng nào giúp việc được nhà nước trả tiền khi về hưu đâu.
Tướng còn chả có người hầu ấy chứ đừng nói đến tá, chắc cụ ý nói người hầu... 5 củ/tháng cho sang người ý mà, tranh cãi làm gì, mệt

detector

Xe tăng
Website
woodsoft.vn

Hị hị các anh xxx cứ bảo không nhìn thấy ai đánh ai nên chịu, chả tìm được bị can đành đình chỉ điều tra.
Mịe thế sinh ra xxx để điều tra làm gì? Bọn cướp giết hiếp nó cứ phải làm ngay trước mặt các anh thì mới bắt được à?

Lại có quả trụ sở xxx mà bọn Đường nó kéo đến dăm bảy thằng mà chả ai biết vì bận đi ị. Chả hiểu trụ sở xxx hay là cái nhà hoang?

Chỉnh sửa cuối:

phuongmit

Xe cút kít
Thế nào là lìu tìu cụ êy? Tướng là lìu tìu á? Có thể tướng giờ khác xưa nhưng vẫn có chữ Tướng đấy. Gần nhà em có ông đại tá bù đội đoàn 559 có tiêu chuẩn giúp việc nhé, nhà nước trả lương đàng hoàng.
Nhà nước nào trả lương cho giúp việc của ông đại tá còi thế cụ =))

moongket

Xe điện
Các cụ join nhóm facebook : Nhà báo và bạn đọc, nhiều thông tin hot phết

Đại ca dang hồ phú trông như con bọ ngựa, cách đây mấy năm bị đập vụ sx mỹ phẩm đểu nhìn cơ sở sx như chuồng lợn, sau giải thể cty lập cty mới, không biết giờ sx cái gì??? Nhìn thuốc men a ý quảng cáo mà hết hồn
su-that-ve-cac-san-pham-than-duoc-cua-cong-ty-thien-phu-tu-san-xuat-hoa-my-pham-gia-chuyen-qua...jpg
Phú lê hả cụ :))

hatun

Xe đạp
Nghề nhân viên giờ rủi ro cao, vụ chất độc da cam ở TB bắt 1 BS trực tiếp ký hồ sơ và 4 nhân viên LĐTBXH, còn các ông LĐ ko ai bị sao hết, toàn đứa chưa đủ tầm và tuổi để tổ chức đường dây chạy chọt cũng chả được có tên trong danh sách nhận tiền chạy nhưng khi bị phanh phui thì đi tù, haidza cái kiếp nhân viên.... giờ ra tòa còn ko dám khai gì vì khai ko có chứng cứ là thêm tội vu khống.
Tháng trước mới "tôm" 1 ông phó khoa trong bvđk TB ấy

Trạng thái
Thớt đang đóng