[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

hoasuu88

Xe tăng

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
Cụ giải thích thêm được ko ạ. Sao phải nằm úp thìa và ko được vắt tay lên trán thế ???
Ở bên Lào, nằm úp thìa để đỡ tốn diện tích í mà. Ví dụ: cái chiếu ở nhà 1m6, nằm bình thường là 3 người, nếu úp thìa sát hết cỡ vào nhau phải 6-7, thậm chí hơn. Muốn lên mà (thường chại cũ ngày xưa xây thì có 2 tầng xi măng kiểu gác lửng, nhưng thấp chỉ hơn mét thôi,tầng dưới, gọi là gầm, mà í. Giờ chại xây mới mẫu thiết kế mới cao qua đầu rồi) thì..."gọi về cho má" 😆.
Còn vắt tay lên trán thì chắc là qui định ngầm từ ngày xưa, giờ trong buồng áp dụng lại. Đầu tiên lúc ngồi uống nước em có thắc mắc thì mấy chú q ủan già nói cũng ko biết, chắc là 1 là trông thoải mái quá,ko vào mắt, 2 là cho đỡ suy nghỉ, ủ mưu...😁

Chuẩn rồi cụ. Nhiều tiền đi trại nào, gia đình lên mua cho B an d ám t hị mỗi người con Altis xem, qu ản dáo nữ thì con Sh mode, nam thì Sh to xem, đi vuông ngay. Lại tài trợ tiền xây 1 khu nhà như kiểu thư viện trong trại rồi đầu tư cơ sở vật chất vào xem... Sướng gần như qu ẩn dáo ngay.
Em biết ở bên Lào nhé, có 1 ông quan huyện to, dính phốt đi chịu tội thay cho ô dù to hơn mình. Xử xong thì đi chại , mua tặng dám thị con Vios, từ phó b an dám thị đến quản dáo mỗi người 1 xe Air Blade. Rồi đầu tư xây 1 thư viện to trong đấy tặng chại. Thế là cho ông ấy ra trông thư viện đó luôn. Thỉnh thoảng xe bỉm xanh chữ trắng lên thăm , gửi ở căng tin cho vài chục củ tiêu. Sướng cái là vợ lên thăm vào đó ở thì ko nói, thỉnh thoảng có cả bồ lên cơ, vào hẳn trong ở cùng 1 2 hôm.
Đấy, ở Lào khi mà tiền có, quan hệ có sướng lắm 😁
P/s: Vì đt cháu bị lỗi phông chữ chứ ko phải cháu lỗi chính tả đâu nhé. Cụ nào ko hiểu vào chửi, tội cho cháu 😆😆😆
Ở VN mình thì khốn nạn hơn , Mỗi đợt luân chuyển cán bộ công tác , thằng quản giáo này đi , thawngf khác đến nó lại nặn như thằng trước:))nhanh hết nhớt lắm.. chúng nó rất biết cách làm tiền và ăn chia, gọi là hoa thơm mỗi thằng ngửi nhiều tý 😀😀

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
toàn bọn ngu lâu dốt dai cá biệt chứ đại học đã ngồi bàn giấy vp cụ ơi!
Nghề nào cũng thế ngu lâu dốt dai nhưng khôn ngoan 1 tí nó vẫn hơn vạn thằng xụ ạ. Mánh khoé tí á vạn thằng ki bằng nó

Michael J

Xe điện
Căn cứ vào đâu mà cụ bảo đấy là lý do thẩm phán có tỉ lệ bỏ việc cao thế??? Cụ lấy giúp e 5 trường hợp thẩm phán ở Việt Nam bị trả thù sau khi xét xử trong 10 năm gần đây cái???
Chém gió lấy số of đấy mà cụ, trên thông thiên văn dưới tường địa lý, thớt nài cũng góp mặt, rảnh thật >:)

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
Ở VN mình thì khốn nạn hơn , Mỗi đợt luân chuyển cán bộ công tác , thằng quản giáo này đi , thawngf khác đến nó lại nặn như thằng trước:))nhanh hết nhớt lắm.. chúng nó rất biết cách làm tiền và ăn chia, gọi là hoa thơm mỗi thằng ngửi nhiều tý 😀😀
Giữ thớt đi cụ ơi! Em đã phải viết sai chính tả rồi mà cụ...

hoasuu88

Xe tăng

cobangchuacotien

Xe tăng
Trong đó đinh ko có nhưng có bàn chải đánh răng mài xuống nền nhọn nhé. Thế lên ở trong trại tạm giam, bàn chải đánh răng bị cắt gần đến chỗ lông chải nhé, cụt ngủn cầm đánh buồn cười lắm. Còn trại giam (cải tạo) thì ko thế nhưng có đũa, kinh nhất đánh nhau cả quẫy với quẫy, toàn cầm đũa vót nhọn đâm nhau.
Cụ chuẩn, chủ yếu là dùng bàn chải mài nhọn ạ. Nhưng có những vụ kỳ lạ thế, han gỉ và mưng mủ ở thóp đấy. Trại nào cũng đại bàng, ngoan và khéo thì bị đánh ít, làm việc nhẹ nhàng. Húng chó, ảo tưởng nếu về được cũng thành phế nhân cụ nhỉ.

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
cháu đang nói xxx, cụ lại bẻ lái đi đâu vậy?
Ý nhà cháu nói theo lời cụ, học ĐH ra, ko có cơ vào những chỗ ko gì thì ko bằng những thằng mánh khoé đc vào chỗ thơm. Ví dụ Biên Phòng Trung Quốc chẳng hạn, học Học viên về, sĩ quan cho làm Đội trưởng đội ở văn phòng, chẳng bằng thằng học trung cấp, dốt như bò, nhưng được ra trạm kiểm soát, hay đi thu phế...

hoasuu88

Xe tăng
Ý nhà cháu nói theo lời cụ, học ĐH ra, ko có cơ vào những chỗ ko gì thì ko bằng những thằng mánh khoé đc vào chỗ thơm. Ví dụ Biên Phòng Trung Quốc chẳng hạn, học Học viên về, sĩ quan cho làm Đội trưởng đội ở văn phòng, chẳng bằng thằng học trung cấp, dốt như bò, nhưng được ra trạm kiểm soát, hay đi thu phế...
có học có hơn chứ về học ra có sao có vạch về phòng rồi leo lên được chả dã cho lính láp vc ra à cụ? thu phế nó có hốc được đâu, cũng bán máu thôi!

hamcuare!

Xe container
Ơ cấy nầy chuẩn :P.
Gần nhà e có ông cu nghẹo, đi bán thuốc bị bế đi mấy năm...
Tháng nào gđ cũng bơm tiền ăn cho cháu nó cả mấy chục củ! Cụ giáo này vừa đi, lại đi cụ giáo mới như cũ :)).
Đi có 2 niên mà toi cả tỏi bạc.

IxxI

Xe tăng
Website
sieusim.com
Cái này cụ tin gì ! Trước em bỏ ra 2 củ có trăm ngàn lượt theo dõi luôn !
Đúng là có thể bỏ tiền ra mua được, nhưng em nghĩ thằng này nó có phần nhiều là lượt theo dõi thật cụ ạ.

Ơ cấy nầy chuẩn :P.
Gần nhà e có ông cu nghẹo, đi bán thuốc bị bế đi mấy năm...
Tháng nào gđ cũng bơm tiền ăn cho cháu nó cả mấy chục củ! Cụ giáo này vừa đi, lại đi cụ giáo khác như cũ :)).
Đi có 2 niên mà toi cả tỏi bạc.
Làm ăn ngoài xã hội cũng thế ... quan chức quản lý địa bàn mình cũng theo nhiệm kỳ .. Chứ có phải bơm một lần được mãi mãi đâu,,

darthvader

Xe điện
Đối tượng nguy hiểm cần khai thác nhiều thông tin liệu hay cho về T771 :)

juve99

Xe cút kít
Căn cứ vào đâu mà cụ bảo đấy là lý do thẩm phán có tỉ lệ bỏ việc cao thế??? Cụ lấy giúp e 5 trường hợp thẩm phán ở Việt Nam bị trả thù sau khi xét xử trong 10 năm gần đây cái???
Cụ tìm hiểu về nghề thẩm phán ts tỉ lệ bỏ việc cao, trên mạng có đó cụ, ngoài áp lực cv quá mệt mỏi thì còn lí do nhạy cảm họ bị đe doạ khi làm nghề. E ko bảo 5 hay 10 vụ trong tg bao lâu, nhưng thẩm phán bị tạt axit giữa mặt là có r

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
Chém gió lấy số of đấy mà cụ, trên thông thiên văn dưới tường địa lý, thớt nài cũng góp mặt, rảnh thật >:)
Em nói thật với cụ, ai cụ co cái giọng điệu lấy số. Người nghe nó chịu cực , trước cụ nói em, giờ cụ lại nói người khác. Cụ thấy ai nó cmt , nếu ko ảnh hưởng đến cụ, cụ cứ kệ mẹ nhà nó là xong, cụ nói giọng đó làm gì. Em chả liên quan đến cụ ấy nhưng đọc thấy khó chịu lắm. Cụ bảo người ra rảnh thế cụ cũng cmt nhiệt tình mà, nói chung dịch này ai chả rảnh. Nhưnh đừng lên nói thế, mất hay. Còn em nói thật, ai động đến mình mình hãy nói lại, thậm chí chửi lại, còn không thì thôi. Thớt này trong mục cà phê chém gió cơ mà. Tài nguyên mạng còn nhiều, ai nói kệ, coi như là c ứt, éo thèm chấp là xong, chứ bảo người ta lấy số lấy má làm gì trong Of này. Giỏi giang ra ngoài xã hội, trong này số má về tế...à?
Em rảnh rỗi, vài nhời mong cụ bỏ qua. Có gì mong cụ ko chấp, coi như cháu là bãi c ứt, mong quay đi

Michael J

Xe điện
Em nói thật với cụ, ai cụ co cái giọng điệu lấy số. Người nghe nó chịu cực , trước cụ nói em, giờ cụ lại nói người khác. Cụ thấy ai nó cmt , nếu ko ảnh hưởng đến cụ, cụ cứ kệ mẹ nhà nó là xong, cụ nói giọng đó làm gì. Em chả liên quan đến cụ ấy nhưng đọc thấy khó chịu lắm. Cụ bảo người ra rảnh thế cụ cũng cmt nhiệt tình mà, nói chung dịch này ai chả rảnh. Nhưnh đừng lên nói thế, mất hay. Còn em nói thật, ai động đến mình mình hãy nói lại, thậm chí chửi lại, còn không thì thôi. Thớt này trong mục cà phê chém gió cơ mà. Tài nguyên mạng còn nhiều, ai nói kệ, coi như là c ứt, éo thèm chấp là xong, chứ bảo người ta lấy số lấy má làm gì trong Of này. Giỏi giang ra ngoài xã hội, trong này số má về tế...à?
Em rảnh rỗi, vài nhời mong cụ bỏ qua. Có gì mong cụ ko chấp, coi như cháu là bãi c ứt, mong quay đi
Cụ cứ áp dụng cách của cụ, bỏ qua còm e đi.:-bd
Mời cụ ly vodka.

z300

Xe điện
không biết còn bao nhiêu đường dương ở Việt nam?

Trạng thái
Thớt đang đóng