[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
Cuối cùng là toàn làm khổ và giết nhau, tự diễn biến tự chuyển hoá. Chắc động vật nhốt chung mấy chục con nó cũng và thế cụ nhỉ

Thế là tù tội, buồng giam 20-30 thằng thì toàn tự làm khổ lẫn nhau, chứ nhốt mỗi thằng hay 2 thằng phòng thì sẽ ko khổ lắm đâu. Và chính là những người đi tù tự tạo ra nỗi khổ và thành giai thoại về tủ, bởi tự oánh nhau thôi
Thời gian trước phòng hơn 100 m2 tầm trăm mạng cụ nhé. Tối ngủ úp thìa sát vào nhau, dù mùa hè đêm nóng hơn 30 độ. Nếu muốn nằm ngửa thẳng , duỗi thẳng chân tay thì " gọi cho má" ...😁
Trong đó "dân" dù đc nằm ngửa ra ngủ tuyệt đối ko đc vắt tay lên trán nhé. Nếu ngủ mà quên thì ăn liên hoàn dép vào mặt...😁

wobtda

Xe máy
Mà MƯờng Thanh thì bị gì vậy cụ? CỤ có ngáo không khi xếp Mường Thanh vào group ấy vậy?
Có cụ ở trên đang nói nhà Mường Thanh thuộc group đi Bentley, tôi hỏi lại cụ ý vì tôi tưởng bác Thản đi Rolls Royce. Tôi không biết thì hỏi, cụ có ngáo không khi không chịu lội còm, đọc từ dưới lên xong bảo người khác ngáo??

Tueminh2626

Xe điện
Nói chung e nghĩ xxx tỉnh làm thì vụ này chỉ tắm đến vai thôi là cao lắm hoặc tắm đến bụng, ngay cả vụ phục hồi điều tra vẫn do xxx TP TB làm chứ ko rút hso lên tỉnh, ví dụ trước đây vụ trong SG do xxx TP HCM làm thì ko thể động đến a Kang được, giờ vẫn đúng

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
Dưới em, có trường hợp húng nó đóng đinh phát vào thủ. 3 tháng sau thăng luôn, vào đó húng chỉ có chết cụ nhỉ.
Trong đó đinh ko có nhưng có bàn chải đánh răng mài xuống nền nhọn nhé. Thế lên ở trong trại tạm giam, bàn chải đánh răng bị cắt gần đến chỗ lông chải nhé, cụt ngủn cầm đánh buồn cười lắm. Còn trại giam (cải tạo) thì ko thế nhưng có đũa, kinh nhất đánh nhau cả quẫy với quẫy, toàn cầm đũa vót nhọn đâm nhau.

omerta77

Xe điện
Bác đừng nói móc nọ kia, nói thì tag rõ tên tôi vào, đó là tôi nói và phân tích có thể xảy ra trong giới tội phậm, chứ tôi biết nó là thằng cc nào mà doạ hay ko, còn chuyện xử xong trả thù ko hiếm, thẩm phán xử xong ăn nguyên ca axit vào mặt đấy...Tại sao thẩm phán cũng là nghề cos tỉ lệ bỏ việc cao, côn đồ vặt trả thù CA thì trên báo đầy
Căn cứ vào đâu mà cụ bảo đấy là lý do thẩm phán có tỉ lệ bỏ việc cao thế??? Cụ lấy giúp e 5 trường hợp thẩm phán ở Việt Nam bị trả thù sau khi xét xử trong 10 năm gần đây cái???

Loại như lão này về bốc phét thôi, chứ vào trại thì nó sai làm gì làm đấy, ngoan như cún luôn nên về mới biết thân biết phận
Vào tù thì quyết định số phận bởi XXX .. càng nhiều tiền thì xxx nó phân công có thằng giúp nó kiếm nhiều tiền ,,,, bao giờ con bệnh hết nhớt như ốc sên thì thôi ... bọn quản giáo nó biết kiếm tiền lắm Cụ ạ

tquang

Xe tăng
Thời gian trước phòng hơn 100 m2 tầm trăm mạng cụ nhé. Tối ngủ úp thìa sát vào nhau, dù mùa hè đêm nóng hơn 30 độ. Nếu muốn nằm ngửa thẳng , duỗi thẳng chân tay thì " gọi cho má" ...😁
Trong đó "dân" dù đc nằm ngửa ra ngủ tuyệt đối ko đc vắt tay lên trán nhé. Nếu ngủ mà quên thì ăn liên hoàn dép vào mặt...😁
Cụ giải thích thêm được ko ạ. Sao phải nằm úp thìa và ko được vắt tay lên trán thế ???

can.mua.xe

[Tịch thu bằng lái]
Th ằng Đường này thì tạm giam 1 mình 1 buồng luôn mà không thì buồng 2 người để 1 ông có án trông ko sợ nó tự tử thì đi cả dây trại luôn,bao giờ xử xong có án mới ra buồng tập trung.
Chứ nó là Tội phạm nguy hiểm thì buồng camera 24/24 trực hơn trông bố trong bệnh viện luôn ấy chứ.
Em thấy mỗi cụ nói chuẩn .tạm giam h có cam soi cả ngày đêm .và các cháu nghĩa vụ phải ngồi trực cam 24/24 .p đi cung thì có lắp hệ thống nghe lén truyền thẳng về sở .vks thì hàng ngày sang kiểm tra về ăn uống đủ cả .nhiều thành phần éo biết toàn ngồi chém .con gấu nhà em làm đội thahs & HTTP

Mr Chun

Xe tăng
Con vợ 2, lấy bà này tầm đầu những năm 90. Bà này cũng lùn nhưng được cái mặt, trước làm văn thư gì đấy của một trường ĐH. Tính tình khá khó chịu và có đợt quản a Nhượng tương đối chặt, nên thỉnh thoảng lại có trận đập phá lanh tanh bành.
Thế anh Nhượng là 3 vk à cụ

Michael J

Xe điện
Nói chung e nghĩ xxx tỉnh làm thì vụ này chỉ tắm đến vai thôi là cao lắm hoặc tắm đến bụng, ngay cả vụ phục hồi điều tra vẫn do xxx TP TB làm chứ ko rút hso lên tỉnh, ví dụ trước đây vụ trong SG do xxx TP HCM làm thì ko thể động đến a Kang được, giờ vẫn đúng
Cụ này bỏ kinh kệ rồi à? :D. Dạo này nhiệt tình phân tích xhd nhỉ

wobtda

Xe máy
Tổ sư, mong nó dính tiếp vụ này để các anh bế đi ăn cơm nhà nước tiếp. Xem lại clip nó đánh người ko còn nhân tính gì nữa, nó không đánh vào chỗ hiểm để khỏi dính án nặng mà đánh nát mắt cá chân người ta cho thành tàn tật. Đi vài tháng chắc thằng bố gỡ cho ra tù, bọn này nó lộng hành quen rồi.
Quả đánh đòn thù thế nhẽ phải điều tra thằng này tội cố ý gây thương tích chứ nhỉ, đâu chỉ là gây rối trật tự công cộng :-L

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
Chuẩn Cụ , mất càng nhiều tiền cho quản giáo thì giữ được mạng về già ra tù
Chuẩn rồi cụ. Nhiều tiền đi trại nào, gia đình lên mua cho B an d ám t hị mỗi người con Altis xem, qu ản dáo nữ thì con Sh mode, nam thì Sh to xem, đi vuông ngay. Lại tài trợ tiền xây 1 khu nhà như kiểu thư viện trong trại rồi đầu tư cơ sở vật chất vào xem... Sướng gần như qu ẩn dáo ngay.
Em biết ở bên Lào nhé, có 1 ông quan huyện to, dính phốt đi chịu tội thay cho ô dù to hơn mình. Xử xong thì đi chại , mua tặng dám thị con Vios, từ phó b an dám thị đến quản dáo mỗi người 1 xe Air Blade. Rồi đầu tư xây 1 thư viện to trong đấy tặng chại. Thế là cho ông ấy ra trông thư viện đó luôn. Thỉnh thoảng xe bỉm xanh chữ trắng lên thăm , gửi ở căng tin cho vài chục củ tiêu. Sướng cái là vợ lên thăm vào đó ở thì ko nói, thỉnh thoảng có cả bồ lên cơ, vào hẳn trong ở cùng 1 2 hôm.
Đấy, ở Lào khi mà tiền có, quan hệ có sướng lắm 😁
P/s: Vì đt cháu bị lỗi phông chữ chứ ko phải cháu lỗi chính tả đâu nhé. Cụ nào ko hiểu vào chửi, tội cho cháu 😆😆😆

Dolinhtrang

Xe hơi
theo dõi lâu rồi cụ, chỉ chờ động là bế đi thôi, đen chưa thời nào qua đc đỏ!!
thời thế, thế thời cụ ah. họ sống bao năm nay chứ ngày 1 ngày 2 đâu. thay người đứng đầu thì người khác cũng bị thay thui. cuộc sống mà

Tĩnh hiên trà

[Tịch thu bằng lái]
Th ằng Đường này thì tạm giam 1 mình 1 buồng luôn mà không thì buồng 2 người để 1 ông có án trông ko sợ nó tự tử thì đi cả dây trại luôn,bao giờ xử xong có án mới ra buồng tập trung.
Chứ nó là Tội phạm nguy hiểm thì buồng camera 24/24 trực hơn trông bố trong bệnh viện luôn ấy chứ.
Cụ này nói chuẩn này ! Chưa thành án trông con cẩn thận, vài anh em giám sát chặt chẽ kgoong thì đi sự nghiệp các thầy !

Trạng thái
Thớt đang đóng