[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

holland

Xe tăng
Cụ nào ở Thái bình cho hỏi hình như nhà này bố tên Đường và các con cũng đệm tên là Đường: Đường Khang, Đường Thư? Con gái riêng cũng thân và quý đến mức chọn tên facebook là tên bố dượng: Thư Đường?

Hoàng Trang

Xe ngựa
đang rỗi rãi, báo chí thì toàn thấy Covit, có chủ đề này xôn xao hẳn lên, làm phong phú thêm chủ đề trong những ngày nhàn rỗi, báo chí cũng tranh thủ giật tít, câu View,...có nhà báo nào tàu ngầm ở đây loanh quanh khai thác ở otofun cũng khối thứ để viết , sau lại có tít ví dụ như : " đại gia Đường Dương uống rượu vang với đá, là sở thích hay sự thiếu hiểu biết về văn hóa rượu vang ", " cuộn giấy vệ sinh cạnh chùm nho Mỹ, sự trọc phú trong phong cách của đại gia Thái Bình vừa bị truy nã ", " tại sao nhiều người giầu Việt lại thích ngồi chiếu cói khi ăn nhậu" , " tâm sinh tướng, liệu có còn đúng trong xã hội hiện nay" với hình minh họa

bla bla
Em ạ cụ ạ ^:)^^:)^ :))

sontranvu

Xe điện
Cụ nào ở Thái bình cho hỏi hình như nhà này bố tên Đường và các con cũng đệm tên là Đường: Đường Khang, Đường Thư? Con gái riêng cũng thân và quý đến mức chọn tên facebook là tên bố dượng: Thư Đường?
Đệch lẽ nào có liên quan Đồng nhân đường bán an cung ở bên khựa ko nhể, kk

JCOM

Xe buýt
Thế nên xã hội giờ giá trị nó mới bị đảo lộn. Thằng đầu bò đầu bứu lại được 1 số người trẻ tung hô, kẻ lưu manh như vợ chồng nhà này lại hay nói chuyện đạo đức và đi lễ chùa. Em cũng không hiểu Phật nào lại đi phù hộ những kẻ như thế. Buồn!!!
Trả có j phải buồn. Có phù hộ đâu cụ.

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Vụ Gateway cũng là họ Trần TB và họ “nghiêng” phải ko cụ?
Vụ này thì em không rõ. Nhưng con cái, cháu của tướng Vệ nếu không bệnh tật hiểm nghèo thì của ăn mấy đời không hết đâu.

xetaiben1979

Xe buýt
Bắt rồi phải khui ra đội bảo kê cho nó bao nhiêu năm trời rồi thay máu xxx TB , rồi cách các chức vụ trong quá khứ của anh V nguyên GĐ xxx TB
Bà bán nước gần nhà em cũng đồn là đệ của a Văn Vẹ , Cụ ah

Nongdantb

Xe tăng
Vợ bị bắt chồng truy nã,quả này quê e toang rồi.

Dogmatix

Xe tăng
Bắt mẹ nó cùng con vợ thì éo bắt, lại mất công đi tìm, nhà bao việc
Em đọc báo thấy nói là khi tới bắt con vợ nó thì nó đã không có nhà rồi, nó đã đi từ trước đó mấy hôm

cunhoang

Xe tăng
Thì thằng bố nổi thế thằng con lấy hơi cũng phải thôi mà cụ :))
Chít pẹ cười,e lướt fb mấy thánh kêu “ chuột chù ôm quả đu đủ “ quả ảnh fb lão trọc :))

silverstar0211

Xe tải
Quê nhà em cũng có 1 tay, cộm cán, bản lĩnh thật sự, xhd loanh quanh mấy huyện xung quanh, chơi thì chơi mà chiến thì chiến, Ko sợ ai, vào tù 2-3 lần, gần đây có tuổi rồi, bị bọn trẻ nó phục đánh mấy lần nên cũng phải lui về, được cái ông này rất chăm chỉ , mua máy cày, máy gặt về làm ăn , hắn đánh máy ra đồng, cứ tiện ruộng là lao vào cầy bừa, ko cần chủ nhà bảo, hết vụ đi thu tiền :)):)):)):)):)), đưa máy tới đâu độc quyền tới đó vì dù sao vẫn thuộc hệ khét tiếng,
Vẫn đang còn tý máu nên vẫn đỏ mặt được, đến lúc già hết gân, hết máu thì mặt trắng xanh ra với lứa mới thôi cụ ơi. Khỏe đâu đến già, lúc đấy mới khổ.

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Trong phim thì rõ tình cảm, hoành tráng, thế mà...
Đúng là đời ko như phim.
Em éo bao giở và cũng sẽ ko bao giờ tin có bọn giang hồ mà sống bình thường chứ đừng nói sống đẹp. Vì bản chất là 1 lũ lười làm nhưng muốn nhiều tiền toàn đi ăn cướp tụ họp với nhau lại bảo sống đẹp thì có bằng mặt trời mọc hướng tây. Cụ xem tất cả những thằng đf gọi là giang hồ trên mạng toàn xuất thân từ thành phần vô học, lưu manh, trộm cắp, thích tiêu tiền, lười làm chứ có thằng nào bình thường mà đi làm giang hồ đâm chém ko?

quochung89

Xe buýt
Vẫn đang còn tý máu nên vẫn đỏ mặt được, đến lúc già hết gân, hết máu thì mặt trắng xanh ra với lứa mới thôi cụ ơi. Khỏe đâu đến già, lúc đấy mới khổ.
giờ cũng coi như ở ẩn rồi bác, làm ruộng với làm mấy chục ha đồi, khéo còn giầu hơn ngày còn mở xới với chứa gái, ông sinh năm 68 mà mấy năm vừa rồi bọn mấy thằng 86 với 91 thi thoảng nó lại tìm tới gây sự, tù tội 2-3 lần rồi, kém sức rồi nên chắc giờ cũng phải nhịn, đánh được bọn nó thì cửa tù rộng mở, đánh thua bọn nó thì lại què quặt

X Trail 2009

Xe buýt
Vụ này nghe nói liên quan đến đất dính với mấy đời gđ ca cũ cơ, mà còn vi phạm luật về đấu thầu, bảo kê xe tuyến liên tỉnh tb-hp, tb-hn, buôn lậu nữa cơ
Hình như anh vừa về xum vầy cháu con xong :-??

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Chắc anh em trên Hà Nội đang chứa chấp để tìm đường sang Nga.
Giờ này cụ có tin thách đố ông nào dám chứa ko? Lúc ba xu dấm vào hô thế thôi chứ solo đánh đấm với lúc gặp khó khăn xem, né ngay. Kể cả mấy thằng giang hồ toàn mang cả lũ đi chứ cụ có thấy thằng nào ra tay ko? 1vs 1 éo còn cửa đâu vì rượu với gái suốt ngày sức khoẻ đâu mà bem nhau.

Trạng thái
Thớt đang đóng