[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

Taihoatu

Xe lăn
Thấy vợ cồng cậu này cũng chụp ảnh với nhiều nhân vật nổi tiếng

quochung89

Xe buýt

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Cũng chưa quy ẩn đâu cụ ah. Vẫn còn cổ phần ở nhiều chỗ lắm. Chỉ có cái là giờ anh ấy đã có tri kỷ ở tuổi toan về già rồi nên vốn đã nhẹ nhàng thì nay lại càng nhẹ nhàng, trầm ổn hơn thôi
Em biết cụ ạ. Nhưng ở cái cõi OF công khai chém gió thì chỉ nói vừa đủ thôi. Dù sao cụ ấy vẫn là chuẩn của sự Trí dũng kiêm toàn.

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Nếu đúng là bỏ trốn thì. Thứ nhất, mang tiếng đại ca, võ sư mà phải bỏ trốn thế này thì ko đáng mặt, nhục mặt với đàn em, đệ tử, giang hồ. Thứ 2, thà ra đầu thú, quy án vài niên rồi về làm ng tử tế có hơn là suốt đời mang án ko. Thứ 3, rất có thể nghe các quan xúi dại bỏ trốn để rồi bị bịt khẩu nơi xó xỉnh nào ko ai biết. Dẫu gì thì bỏ trốn là 1 phương án dại. Thiếu gì đại gia ở trong tù vẫn có đàn em ở ngoài trông nom cai quản cơ nghiệp giúp, chỉ thỉnh thoảng vào nghe chỉ đạo của đại ca.
Đám đấm thì bầy đàn, đại gia vì đi ăn cướp. Thế lấy đâu bản lĩnh mà dám vào trong kho cụ? Còn đừng nói có tý đánh đấm vào nó phục cụ nhé. Đâu cũng có luật cả đấy. Cọp dữ trong kho đầy, 3 án trung thu với 5 án 30 niên nó quây lại thì ko mù mắt cũng bị liệt dương di tinh. Ko phải cứ cởi trần đeo kính đen và chụp ảnh với nhiều tiền là thành hảo hán đâu.

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Nói chung cũng mừng cho xã tắc, chính sách 50% cán bộ x của bộ xuống làm chánh sở cẩm và luân chuyển nhân sự không phải địa phương, phải nói là có hiệu quả. Trên hết, có chủ trương từ cấp cao nhất, thanh lọc và xóa bỏ tư tưởng bảo kê lộ liễu là bọn bất lương sẽ khó hà hiếp dân lành hơn nhiều thôi :D

Vitamin gogo

Xe buýt
Bắt thật rồi hả cụ. Khối ông xxx lại mất ngủ.
Bắt rồi, tại TB luôn, chưa đủ tuổi chốn mà có thằng nó che chở cho đâu, huyênh hoang bắt nạt những người cùng quê hiền lành chất phác, ra khỏi tỉnh TB nó đập chết

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng có xem cảnh ăn chơi của các bác đen trên YouTube.
Thú thực là không ngờ... bác nào cũng vàng đeo trĩu cổ mà tiếp đãi anh em chán vãi, bàn tiệc rõ đông mà nhìn đồ ăn thì lèo tèo quá, chãc chỉ vã rượu suông rồi hít hơi vàng.... mỹ ký. Nội dung clip đa phần là nhạt, câu em nhớ nhất chắc là Chào 500 anh em....
QN thì em cũng chưa thấy có bác nào lên mạng, có lẽ do đặc thù của con người đất Mỏ, ít khoa truong và chất....
Gần đây có Tùng trọc Hạ Long cũng lên sàn diễn rồi cụ ơi

Dẫn Tinh Viên

Xe buýt
Đám đấm thì bầy đàn, đại gia vì đi ăn cướp. Thế lấy đâu bản lĩnh mà dám vào trong kho cụ? Còn đừng nói có tý đánh đấm vào nó phục cụ nhé. Đâu cũng có luật cả đấy. Cọp dữ trong kho đầy, 3 án trung thu với 5 án 30 niên nó quây lại thì ko mù mắt cũng bị liệt dương di tinh. Ko phải cứ cởi trần đeo kính đen và chụp ảnh với nhiều tiền là thành hảo hán đâu.
Tùy thôi! Như M. sâm đi vẫn điều hành anh em bên ngoài. Vài năm làm cái bệnh ân rồi về! Hy sinh H.sóc

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Tiện kể cc chuyện thằng cu cháu, kiểu như số mệnh nó gắn với đâm chém. Ít nói, học giỏi, đẹp trai ngời ngời, bố mẹ đều làm Ca dưới HP. Học ktqd được hơn năm, ở cùng vs e 1 tg. Mới lên dc vài tháng đã cặp bồ bịch với e ve sầu khu Quỳnh Mai. Khu này vs loamh quanh Thanh Nhàn nó phức tạp. Có lần ô cháu ngồi cf xô xát bị đánh, sau ô tìm trả thù, 1 mình ô mang đồ xiên thằng kia gần chết... Bố mẹ chạy thoát án và tiép tục cho sang Anh học và làm ăn. Sang đâu dc 1-2 năm lại tiếp tục chuỗi ngày đâm chém và cuối cùng là bị đánh chết tại Anh. Đến khổ, Gd phải thuê người mang xác về vì làm CA k sang được.
ô, Cường HP đã chuyết rồi cụ. Em nhớ nghe vụ đó nó đâm Phong Xuân như cảm tử quân.
Giờ đã thành người thiên cổ :(

Antoni

Xe tải
Truy nã thì truy nã chứ đố ai đụng được đến một sợi tóc của anh ấy :)) :))
Đừng đùa với ninja rùa. Cụ ấy có súng đạn, xe tăng bọc thép ko mà đòi chơi. Một khi đã xung đột lợi ích, huênh hoang coi trời bằng vung thì chỉ có lên thớt. Đến như vụ Đồng Tâm đc cả làng đồng thuận, đoàn kết một lòng, trong nước ngoài nước ủng hộ mà chính quyền dập cái một.

đạo sỹ chống gậy

[Tịch thu bằng lái]
liệu sau lưng vợ chồng nhà này có anh cả anh hai nào đó đứng chống lưng kg nhỉ...?? ợ sợ tự dưng mai mốt thằng này tèo thì lại khó hiểu

pk2018

Xe tải
Uất cái là bọn bảo kê cho bọn này, đm tỉnh nghèo trình độ lớp 3 mà đại gia

ngocquybk

Xe điện
Bắt rồi, tại TB luôn, chưa đủ tuổi chốn mà có thằng nó che chở cho đâu, huyênh hoang bắt nạt những người cùng quê hiền lành chất phác, ra khỏi tỉnh TB nó đập chết
Sao em đọc báo vẫn đang trốn mà, đã bắt đc đâu ạ

JCOM

Xe buýt
Vợ chồng nhà này thì nổi tiếng nhất TB không phải vì tiền mà vì những vụ cức nghênh ngang coi trời bằng vung từ cơ quan đoàn thể trong tỉnh tránh xa như hủi. Các cụ muốn nghe em hầu các cụ ít chuyện
Em hầu cụ

Phuclongchau

Xe điện
Tiện kể cc chuyện thằng cu cháu, kiểu như số mệnh nó gắn với đâm chém. Ít nói, học giỏi, đẹp trai ngời ngời, bố mẹ đều làm Ca dưới HP. Học ktqd được hơn năm, ở cùng vs e 1 tg. Mới lên dc vài tháng đã cặp bồ bịch với e ve sầu khu Quỳnh Mai. Khu này vs loamh quanh Thanh Nhàn nó phức tạp. Có lần ô cháu ngồi cf xô xát bị đánh, sau ô tìm trả thù, 1 mình ô mang đồ xiên thằng kia gần chết... Bố mẹ chạy thoát án và tiép tục cho sang Anh học và làm ăn. Sang đâu dc 1-2 năm lại tiếp tục chuỗi ngày đâm chém và cuối cùng là bị đánh chết tại Anh. Đến khổ, Gd phải thuê người mang xác về vì làm CA k sang được.
Nhiều lắm cụ ạ,thập niên 90 ở Đức,Nga và CZ thì chuyện này như cơm bữa,ở nhà trốn nã sang Đức làm thuốc,không bỏ xác ở Đức tgì cũng tù tội hoặc quay về CZ cũng vậy,dân Nam định,HN,Nghệ ..trốn nã sang nhiều,nó ăn vào nghiệp rồi

Trạng thái
Thớt đang đóng