[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Xã hội bây giờ lợi ích chồng chéo nhau như ma trận, phức tạp và nguy hiểm quá các ông ạ. Đôi khi tôi lại muốn trở về thời XHCN, dù nghèo tí cũng được nhưng thanh bình. Bây giờ lòng tham và thú tính được thả rông, léo biết thế nào mà lần.
Cụ nói đùa đấy ah. Đang ở trong thời kỳ XHCN chứ thời kỳ nào? Cụ làm cái đơn xin nghỉ phép cũng phải có Cộng hoà... Đang thì mới thế này ko thanh bình nó đã lên cmn tư bổn rồi cụ ei.

wind_nol0v3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Năm trước e có ghé mắt qua bài báo về sinh nhật của con vợ, đã từng nghĩ 2 vc này k tồn tại được lâu...
Có cụ nào trong này so sánh vs anh Vũ Al. Đùa chứ tuổi gì với anh Vũ, may ra thì Lê Hoàng thôi :)) :)) :))
Đến như út trọc lẫn như tr
Vợ chồng nhà này với tính cách như vậy, vào tầm ngắm thì trước sau cũng bị xích cổ.
Nhưng bị xích cổ trong vụ này không hiểu em Vân trên Hà Nội có áy náy không nhỉ?
Nhà này gửi tài liệu qua xe khách cho 1 em gái tên là Vân, phụ xe a lô ra bến lấy. Nhưng em Vân này õng ẹo, không được, anh phải mang đến tận nhà cho tôi. Thế là cãi nhau, dỗi, không thèm lấy, a lô về cho đại ca.
bình thường vẫn hành xử như thế, chỉ khác là lần này đã trong tầm ngắm, chỉ laf bóp cò thôi

Noname_2015

Xe tăng
Vợ chồng nhà này với tính cách như vậy, vào tầm ngắm thì trước sau cũng bị xích cổ.
Nhưng bị xích cổ trong vụ này không hiểu em Vân trên Hà Nội có áy náy không nhỉ?
Nhà này gửi tài liệu qua xe khách cho 1 em gái tên là Vân, phụ xe a lô ra bến lấy. Nhưng em Vân này õng ẹo, không được, anh phải mang đến tận nhà cho tôi. Thế là cãi nhau, dỗi, không thèm lấy, a lô về cho đại ca.
Kiểu gì chả liên quan.

holland

Xe tăng
Nói về doanh nghiệp gỗ cụ đã nêu từ 1 doanh nghiệp có làm ăn được trở thành con nợ thằng này bằng cách bán nợ, từ 900tr ban đầu lãi mẹ đẻ lãi con nhà thu xếp trả được 1,7 tỷ cuối cùng số nợ lên đến 11 tỷ. Đưa 1 gia đình cả vợ chồng ăn lãnh án 13-14 năm, con trai từ 1 chiến sĩ công an phải ra khỏi ngành vì bố mẹ dính án. Xl vào gia đình em, em thề lấy mạng cả nhà nó luôn, 1 khi cùng đường sống không bằng chết thì sống làm gì.
Trời đất, có thật không bạn? Từ 900tr thành 11 tỷ, tan nát cả gia đình. Quá tàn ác và ngang nhiên.

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
cụ nói thế là em hiểu cụ rồi...làm chính trị là cương quyết và độc tài...đã đánh rắn là đánh dập đầu thế thôi... cụ chơi với mấy anh ấy rồi sẽ hiểu
khánh trắng - năm cam- hưng kính - út trọc- vũ nhôm ..sân sau đó ..hiểu chứ
Trong nhóm này thì chỉ có Vũ Nhôm và Út trọc là sân sau. Bày ra kế và kiếm ra xiền. Nhìn bề ngoài kiểu doanh nhân.
Còn nhóm kia là bảo kê nộp phế.

Mazda67

Xe buýt
Thời buổi này ngân sách nhà nước đã ít, lò thì vẫn cháy rừng rực mà bên đen ăn bẩn nhưng lại thích khoe khoang, dẫm đạp lên dư luận thì khó quá nhỉ.
Ông này cậy trọc đầu nên cứ nghĩ không ai động được vào sợi tóc của mình cho đến khi tham gia bộ phim “Chạm mặt bang Búa Liềm”.
Nhận xét của Cụ là đúng, Em thì lại nghiêng thêm một chút khả năng có liên quan tới đại hội võ lâm sắp tới. Hóng hớt quê em cũng nhiều hào... kiệt ủ mưu mở mang bờ cõi nhưng để xảy ra vụ nổi như ồn này thì đây cũng là đòn khá nặng ký khi bị đối thủ đưa lên đàm phán. E rằng các bang chủ mặc cả, thương lượng xong rồi vụ này lại chìm xuồng hoặc xử như gái Mông xấu hổ vén váy che mặt thì.... haizzz

dapmocuoctinh

Xe buýt
Website
ennho.net
Quản lý gì :D em hỏi cụ ông trốn đó chạy tới thì báo CP xã à? Đơn giản là do tính cách dân mình thôi. Tây nó có hàng nước như mình ở tp không? Bà bán nước ve vẩy quạt ngồi thì bố thằng nào lạ mắt qua được mắt bà đó :D đó là tính dân mình - thế trận quân dân như cá với nước là chiến thuật phù hợp phát huy tính cách thôi.
Em nói đơn cử là nó chặt chẽ từ việc quản lý hộ khẩu, tạm trú tạm vắng... Có những việc mà bắt buộc cụ phải có những giấy tờ đó thì mới giải quyết đc. Cũng ko thể khai man khai láo vì công an sở tại sẽ xác minh với công an địa phương. Cái này cụ cứ đi làm hộ khẩu hoặc làm sổ kt3 là biết.
Tất nhiên bọn đã trốn nã thì chúng nó chả dại đi làm mấy việc đó. Nhưng lực lượng công an phường xã quản lý địa bàn thì sẽ biết thừa nhân khẩu từng nhà có những ai, tên tuổi thế nào, đang làm công việc gì... Để từ đó họ có thể nghi ngờ nếu như trong nhà xuất hiện người lạ.
Giờ vẫn còn đầy đứa đang trốn nã, nhưng có thể do trong thời điểm đó xxx họ còn đang phải theo vụ khác, hoặc họ cảm thấy chưa đến thời điểm thích hợp để bắt, đối tượng bị truy nã chưa phải đặc biệt nguy hiểm... Chứ nếu tội nào gây hoang mang dư luận, bộ trưởng chỉ đạo quyết liệt...thì cụ cứ xem mấy vụ đó trốn giỏi lắm đc hơn tháng ko.

forte1661

Xe hơi
Trong nhóm này thì chỉ có Vũ Nhôm và Út trọc là sân sau. Bày ra kế và kiếm ra xiền. Nhìn bề ngoài kiểu doanh nhân.
Còn nhóm kia là bảo kê nộp phế.
Bác nói chính xác. Tầm sân sau chỉ có 2 trường hợp đó.

Sazi

Xe điện
Em nói đơn cử là nó chặt chẽ từ việc quản lý hộ khẩu, tạm trú tạm vắng... Có những việc mà bắt buộc cụ phải có những giấy tờ đó thì mới giải quyết đc. Cũng ko thể khai man khai láo vì công an sở tại sẽ xác minh với công an địa phương. Cái này cụ cứ đi làm hộ khẩu hoặc làm sổ kt3 là biết.
Tất nhiên bọn đã trốn nã thì chúng nó chả dại đi làm mấy việc đó. Nhưng lực lượng công an phường xã quản lý địa bàn thì sẽ biết thừa nhân khẩu từng nhà có những ai, tên tuổi thế nào, đang làm công việc gì... Để từ đó họ có thể nghi ngờ nếu như trong nhà xuất hiện người lạ.
Giờ vẫn còn đầy đứa đang trốn nã, nhưng có thể do trong thời điểm đó xxx họ còn đang phải theo vụ khác, hoặc họ cảm thấy chưa đến thời điểm thích hợp để bắt, đối tượng bị truy nã chưa phải đặc biệt nguy hiểm... Chứ nếu tội nào gây hoang mang dư luận, ********* chỉ đạo quyết liệt...thì cụ cứ xem mấy vụ đó trốn giỏi lắm đc hơn tháng ko.
Chào cụ 1.0.
Bọn em 4.0 có mỗi con chíp, cụ giải thích giúp đăng ký tạm vắng, tạm trú thêm bọn em mở mang ạ.

dapmocuoctinh

Xe buýt
Website
ennho.net
Chào cụ 1.0.
Bọn em 4.0 có mỗi con chíp, cụ giải thích giúp đăng ký tạm vắng, tạm trú thêm bọn em mở mang ạ.
Em đang nói theo những gì em biết. Cụ móc mỉa thế làm gì mất thời gian. Hoặc cụ ko tin thì cứ chạy ra đường phạm tội gì nhỏ nhỏ thôi, đừng mang theo giấy tờ gì cả vì xxx họ xác minh nhân thân của cụ trong phút mốt.

Dép tổ ong.

Xe tăng
Số má chiến tích chắc thua hết cụ Daxong trên OF này. Nghe cụ ấy kể mấy phi vụ đánh vào tận sào huyệt đối thủ trong mỏ vàng mỏ đá, thì đúng là chất giang hồ ăn vào máu, chứ ko phải loại giang hồ vặt bắt nạt dân lành như vợ chồng ku Đường. May cụ ấy rửa tay gác kiếm rồi.
Lão ấy thì đúng kiểu giang hồ hảo sảng, giai đoạn sau lại nhảy sang mảng áo trắng cổ cồn nên ko phải đậu vừa rang :D
Giờ làm công dân gương mẫu hàng ngày ở nhà chăm chó đẻ, lên Fb tán tếu hài phết =))

Trạng thái
Thớt đang đóng