[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tĩnh hiên trà

[Tịch thu bằng lái]
Vụ vic này, nếu cố tình bỏ trốn hoặc trong lúc mất bình tĩnh trốn, đồng nghĩa hết đường làm ăn, hết giao du qhe xh trong khi tsan và tiền mặt còn 1 mớ nên vụ này ko hề đơn giản chỉ là oánh người hay lùm xùm cho vay nặng lãi. Khả năng đã dc 1 ae đeo lon phím là tội của chú mày gồm abc... trong các năm 20xx, khi làm sáng tỏ ít nhất k dưới 10 năm, coi như kết thúc cuộc vui với đời, k còn được đi đóng phim, giao du với ca sỹ nghệ sỹ, ôm ấp vợ, nhìn con khôn lớn trưởng thành nên mới qđ trốn hay chăng
Có thể thế thật, hôm đầu chắc vẫn nghĩ là đơn giản nên lánh vẫn chém gió trên face ! Hôm sau chắc nghe đc các tội bổ sung nên mới lặn hẳn.

meoRabbit

Xe máy
Mấy thằng xhd ngu dốt thế này nếu không được đội đỏ bảo kê thì tuổi gì tác oai tác quái. Xử bọn này chỉ là bề nổi thôi, không xử mấy thằng bao che cho chúng nó thì cũng chỉ là quốc pháp cái kiểu nửa vời. Bắt tay nhau trong sáng trong tối thì chỗ nào chả có nhưng mà cho chúng nó đánh người ngay ở đồn CA thì nhục cho cựu giám đốc xxx TB quá, mà nhục cho cả Cảng luôn.

Tueminh2626

Xe điện
Anh cũ trước phó HY sang, làm trưởng bên đấy mấy năm nhưng hội phó bên đấy nhất quyết ko tuân thủ nên ko làm gì đc vì gốc rễ quá sâu từ các đời trước, sau phải chuyển về bộ.
TB em nghĩ phải làm như Đồng Nai ý, thay từ bí thư đến GĐxxx và phó GĐ xxx, điều 400 quân Bộ về dẹp loạn

holland

Xe tăng
Nhà nó thấy bảo cũng tiêu phá chơi hoang nhiều, tiền thật chắc nằm ở bds hết tiền mặt hôm qua thấy khám nhà được hơn 1 tỷ tý, mà bds TB đang sốt kinh khủng mà hot đi hơi sớm, đợi nó giải ngân chỗ đất kia có phải được 1 mớ to không, hay hot nó đi để thanh lý chỗ đất này vì đất TB đang sốt lắm ảo diệu vô cùng. Và cái lo nhất những người mua đất nhà vợ chồng này nhiều nơi chưa có sổ đỏ ( ko phải là đất không sổ nhà nó éo đóng tiền thuế đất cho NN lên chưa có sổ) nó còn chơi ngông như thế là cùng. Mấy hôm nay cụ nhà báo nào về lượn qua mấy khu đất xem khu nào chẳng có số đt con Dương ở đấy cứ hỏi dân ở đấy sẽ rõ ạ.
Biết nhà nó thế còn dính vào mua,đất làm.gì cơ chứ. Đất TB đang sốt lắm.ạ? Làm giá giỏi quá.

Hại Điện

Xe container
56 trang rồi nhưng có 2 vấn đề ko hiểu:

(1) Các anh GĐ xxx, đầu đương nhiên có sỏi to sỏi nhỏ. Thế sao lại đi nhận bảo kê cho thằng này nhỉ ? Em tưởng làm đệ cho mấy anh í toàn là loại "vừa câm, vừa tàng hình" chứ nhỉ ?

(2) Cho dù gđ xxx tỉnh có bảo kê, bao che thì Bí thư tỉnh ủy, các vị lão thành CM đâu hết rồi nhỉ ? Em ko tin một thằng xhđ lại có thể làm tê liệt cả một hệ thống chính trị tỉnh TB như thế ?

que.lua

Xe đạp
TB em nghĩ phải làm như Đồng Nai ý, thay từ bí thư đến GĐxxx và phó GĐ xxx, điều 400 quân Bộ về dẹp loạn
TB ko lắm xh đen như ĐN đâu ạ, lành thôi, quan trọng tìm ra bằng được ai bảo kê cho nhà này là xong, TB đất lành người dân lương thiện mà, bạn bè em cũng có nhiều dân xh ra tù xong làm ăn lương thiện, ko dính gì đến gh nữa. Thời bọn em riêng vào tù đôi ba lần mới gọi là có máu mặt tý ạ, giờ gh mấy khi đi bóc lịch đâu, mà bóc lịch 1 lần đã thấy kinh rồi hay giờ chạy án dễ nhỉ?

forte1661

Xe hơi
Em nghĩ các cốp phang nhau thôi. Chứ bắt bớ mấy vụ này em không nghĩ lại có 1 đội media rùm beng lên như vậy.
Vợ chồng này tuổi gì mà liên quan các cốp phang nhau. Thành phần tuổi tý.

que.lua

Xe đạp
Biết nhà nó thế còn dính vào mua,đất làm.gì cơ chứ. Đất TB đang sốt lắm.ạ? Làm giá giỏi quá.
Cụ không đọc bài viết ở trên ạ, có khu đất mua được TT NN mà không qua tay nó, nó cò quay bằng ra tiền luôn, bắt nôn bằng giá nó bán chênh ( ko phải tất cả ai nó cũng làm được như thế, nó ép được kẻ yếu thế). Nếu đơn về đấu giá đất mà mọi người bị gia đình nó dồn ép chắc cao lắm

holland

Xe tăng
Cụ không đọc bài viết ở trên ạ, có khu đất mua được TT NN mà không qua tay nó, nó cò quay bằng ra tiền luôn, bắt nôn bằng giá nó bán chênh ( ko phải tất cả ai nó cũng làm được như thế, nó ép được kẻ yếu thế). Nếu đơn về đấu giá đất mà mọi người bị gia đình nó dồn ép chắc cao lắm
Thì thôi, không mua đất nữa. Chứ mua của xhd như cưỡi trên lưng hổ, sợ chết bà.

holland

Xe tăng
Các cụ cứ tin e đi..kịch bản cũng chỉ đến thế thôi. Và sẽ hạ màn thôi... Chứ mà đã dính đến xxx bảo kê..em nghĩ chuyện sẽ nhẹ thôi
Con tốt thì vẫn là con tốt và sẽ bị thí tốt
Còn vẫn phải bảo vệ danh dự của nghành chứ..vài hôm nữa báo chí sẽ im ru cả thôi... Anh nguyên giám đốc sở cẩm thì về nghỉ hưu rồi. Anh mới lên thay làm gì cũng phải ngó xem 500 anh em xxx còn lại chứ..đánh chó thì cũng phải ngó mặt chủ ..thằng XHĐ kia nó tồn tại lâu thế . thì đứa chống lưng cho nó cũng kg phải dạng vừa đâu
Các cụ OF cũng đừng hý hửng vội
Hơi buồn nhưng em cũng nghĩ như vậy. Trừ phi cụ tổng chỉ đạo quyết liệt phải lôi ra bằng hết.

T.0.F

Xe buýt
Thời gian này hệ thống camera chạy bằng cơm hoạt động hết công suất kèm với sự hỗ trợ tối đa của mạng xh. Nói vui chứ có trốn trong chùa cũng bị bớ trong nốt nhạc.

Huyalibaba

Xe buýt
Cặp này đúng là mèo mả gà đồng gặp nhau gây dựng nên sự nghiệp (tội ác) lớn

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Hình ảnh mặt tiền ngôi nhà đây. Thấy báo chụp em xin đăng lại. Gớm vào khám cái là cái ngã tư này bớt nhộn nhịp đi hẳn. Trông cách bài trí, trang điểm thì em biết hai vk ck đại ra này nó oai phong với có học ntn. Ông nào vào khen giang hồ sống đẹp hiện hồn cái. Nhìn cái mặt tiền ngôi nhà xây vừa sư tử vừa nữ thần tự do, còn hoạ tiết trang trí vừa mầu óng vàng xoắn lại đi kèm voiw cửa nhôm kính. Tầng 2 khoét vách tướng dùng để treo điều hoà thò ra ngoài em hãi rồi.

xegiacmo

Xe container
Các cụ cứ tin e đi..kịch bản cũng chỉ đến thế thôi. Và sẽ hạ màn thôi... Chứ mà đã dính đến xxx bảo kê..em nghĩ chuyện sẽ nhẹ thôi
Con tốt thì vẫn là con tốt và sẽ bị thí tốt
Còn vẫn phải bảo vệ danh dự của nghành chứ..vài hôm nữa báo chí sẽ im ru cả thôi... Anh nguyên giám đốc sở cẩm thì về nghỉ hưu rồi. Anh mới lên thay làm gì cũng phải ngó xem 500 anh em xxx còn lại chứ..đánh chó thì cũng phải ngó mặt chủ ..thằng XHĐ kia nó tồn tại lâu thế . thì đứa chống lưng cho nó cũng kg phải dạng vừa đâu
Các cụ OF cũng đừng hý hửng vội
Lại làm ván mới thôi
:D
Rút kinh nghiệm thì sẽ kín đáo hơn

que.lua

Xe đạp
Thêm 1 bản chất của giang hồ thời nay là cậy đông hiếp yếu :)):)):))

Chẳng có giang hồ nào như Đại Cathay hoặc Lâm chín ngón ngày xưa, 1 mình 1 dao xông vào địa bàn đối thủ để thanh toán đại ca đối phương nhằm lấy số giang hồ
Cụ đọc mạng ít thôi ạ, công nhận có lỳ hơn đàn em nhưng 1 mình solo giữa đám đông là chém gió đấy ạ, vụ đàn em Dũng Hà Đông là 1 võ sư có tiếng vì cao 1m8-1m9 tuổi hơn 20 tý mà đánh con nợ cao chưa đến 1m65 người như nghẹo, điên lên 1 xiên nằm nguyên xanh cỏ. Gần đây nhất vụ chém nhau sg 1 mình anh Hùng xa lộ đòi cân tất hậu quả ntn rồi đấy cụ chém nát người

congngo

Xe điện
Thì thôi, không mua đất nữa. Chứ mua của xhd như cưỡi trên lưng hổ, sợ chết bà.
Cụ muốn mua miếng đất đấy, giá thị trường là 1 củ to, nhưng có người bảo cụ bỏ giá 600 thôi, người bảo cụ sẽ bỏ 700 và trúng, sau đó bán lại cho cụ 1 củ to. Cụ nghe thì vui vẻ ( cụ vẫn mua được đất với giá cụ dự kiến) còn không nghe thì vừa không có đất lại phiền phức đủ thứ. Mất tiền là ngân sách nhà nước chứ không phải cụ, vì đúng ra nhà nước sẽ thu được 1 củ to thì lại chỉ thu được 700 củ, còn 300 củ vào túi ai thì cụ tự hiểu.

cerato7749

Xe tăng
Bao giờ trùm Dũng Hà Đông với Phú Lê bị bế đi hả các cụ ? Toàn bắt loại tôm tép Khá Bảnh, Huấn Hoa Hồng, Đường Nhuệ em nản quá.
Bọn này toàn giang hồ mõm chứ đại ca mẹ gì ở cái đất thủ du

Trạng thái
Thớt đang đóng