[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bachsima

[Tịch thu bằng lái]
Một số tỉnh quan chức như vua con ý chả coi vương pháp ra gì nên từ khoá sau áp dụng 100% bí thư không phải người địa phương. Thời phong kiến thì toàn bộ quan cấp huyện trở lên không được làm quan ở quê mình, nơi mình đã từng học cũng không được
Chả ăn thua, cứ nhìn nhà Nguyễn làm thế xong thì sao, thì chục thằng lính Phớp đến cổng quan quân mở cửa té từ sớm. Ngay ở Nụi, cho tổng đốc thời chiến là hai cụ Diệu, cụ Phương biệt phái, kết quả cũng chỉ oánh được mấy tiếng là tạch. Hai tay tỗng lãnh bên Tây toàn do dân binh và cả phỉ Tàu thạo mạch đất xơi tái.

quochung89

Xe buýt
Ra trại mấy năm rồi, lấy vk và có 1 con zai rồi cụ ơi
6 mạng mà nhẹ nhàng quá bác nhỉ, Hải Phòng thì em ko biết chứ Quảng Ninh cũng có lắm vụ nghe như trong phim Hồng Kong, được cái nếu XHĐ kiểu có tổ chức, doanh nghiệp thế rồi thì có tranh chấp cũng là giữa các thế lực với nhau, bà con làng xóm cũng ko phải nín thở khi sống gần nhà

toimuondie

Xe container
Bế anh chồng đi rồi cụ
Báo chí cứ đăng kiểu này, sau truy nã thì offer lại chửi.
Vụ con trai của Bắc Hà cũng vậy, báo chí đăng khởi tố và bắt tạm giam, không sai nhưng có bắt được đâu, nó trốn mất rồi.
Đến khi công an ra lệnh truy nã thì offer lại chửi, bắt được rồi sao lại thả ra, giờ lại truy nã?
Nhưng anh này có lẽ chưa đủ tầm để trốn được.

Xe bọ xít

Xe container
E hơi nghi ngờ vì quê e cũng nhiều ng sang NĐ hỏa mà e chưa nghe nói mất tiền này bao giờ
Gđ ko phải chịu, nhưng nhà xe chung chi, vd cái xe đó gđ Cụ thuê hết 3 củ thì gđ Cụ chỉ trả 3 củ, nhưng nhà xe phải trả 500k làm luật vd thế. Tức là cái giá Mình phải trả trong đó có cả giá làm luật mà Cụ ko biết thôi

Tầm này mà trốn thì khó ngang lên giời các cụ nhỉ, hạn chế đi lại, trạm kiểm soát bệnh khắp nơi, thêm cái ảnh gửi qua điện thoại thì chỉ có tra tay vào còng sớm :D

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999
Ra trại mấy năm rồi, lấy vk và có 1 con zai rồi cụ ơi
6 mạng đon giản quá, thảo nào đại ca vẫn là đại ca :( thế hệ nhau nhìn gương noi theo hết.
E ở gần lăng lên cũng có cái hay, khu e thì thập cẩm thâm mực nghẹo nhiều, chú đến thuê nhà ngày ngủ đêm bay mấy a xxx vào tâm sự kiểu gì tháng sau là cút. Có chú mới thuê nhà mực rồng tranh ảnh kính người, ăn nhậu rác vất bừa bãi dân báo xxx khu vực các anh vào truyền tư tương kiểu gì ấy mà thay đổi 180 độ, giờ như 1 công dân tốt :D. Mấy a chỗ em nghiệp vụ tốt thật.

ying80

Xe buýt
6 mạng mà nhẹ nhàng quá bác nhỉ, Hải Phòng thì em ko biết chứ Quảng Ninh cũng có lắm vụ nghe như trong phim Hồng Kong, được cái nếu XHĐ kiểu có tổ chức, doanh nghiệp thế rồi thì có tranh chấp cũng là giữa các thế lực với nhau, bà con làng xóm cũng ko phải nín thở khi sống gần nhà
Chung quy cũng tại cụ Đ. A. M trước dưới này làm bung bét sau cụ C. HÍ.NH về kỉ cương chút giờ đỡ hơn nhiều

ying80

Xe buýt
6 mạng đon giản quá, thảo nào đại ca vẫn là đại ca :( thế hệ nhau nhìn gương noi theo hết.
E ở gần lăng lên cũng có cái hay, khu e thì thập cẩm thâm mực nghẹo nhiều, chú đến thuê nhà ngày ngủ đêm bay mấy a xxx vào tâm sự kiểu gì tháng sau là cút. Có chú mới thuê nhà mực rồng tranh ảnh kính người, ăn nhậu rác vất bừa bãi dân báo xxx khu vực các anh vào truyền tư tương kiểu gì ấy mà thay đổi 180 độ, giờ như 1 công dân tốt :D. Mấy a chỗ em nghiệp vụ tốt thật.
Rượu mời trước rượu phạt sau. Chú nào ngoan thì yên ổn mà cụ :D

juve99

Xe cút kít
Báo chí cứ đăng kiểu này, sau truy nã thì offer lại chửi.
Vụ con trai của Bắc Hà cũng vậy, báo chí đăng khởi tố và bắt tạm giam, không sai nhưng có bắt được đâu, nó trốn mất rồi.
Đến khi công an ra lệnh truy nã thì offer lại chửi, bắt được rồi sao lại thả ra, giờ lại truy nã?
Nhưng anh này có lẽ chưa đủ tầm để trốn được.
Vụ Đường này tính chất nó khác, gọi là lưu manh 1 thôn thôi, ko phải án tầm qg, k có án mạng, k liên quan đến chính trị nên ko thể làm mạnh và gây chú ý dư luận cả nước được. Trốn loanh quanh hoãn binh thì đơn giản hơn nhiều. So sao dc vs vụ Nhật Cường hay vụ BH dc

kites1

Xe điện
Chưa bắt đc SUGAR... Trốn rồi
Có nhiều tiền trong tay và nhiều đàn em, nên mới trốn được dễ như thế . Chỉ có điều trong thời buổi dịch, có nhiều chốt kiểm soát đóng trên đường, chắc khó trốn được lâu dài .

toimuondie

Xe container
Vụ Đường này tính chất nó khác, gọi là lưu manh 1 thôn thôi, ko phải án tầm qg, k có án mạng, k liên quan đến chính trị nên ko thể làm mạnh và gây chú ý dư luận cả nước được. Trốn loanh quanh hoãn binh thì đơn giản hơn nhiều. So sao dc vs vụ Nhật Cường hay vụ BH dc
Em có so sánh gì đâu cụ, ý em là cách báo nó viết.
Nhiều khi nhà báo nó cũng chỉ được phím là có lệnh khởi tố và bắt tạm giam là nó viết bài rồi chứ nó có biết là bắt được hay không đâu?
Vụ con trai Bắc Hà em giải thích vậy, nhưng nhiều cụ kêu chưa bắt được thì báo nào dám viết là bắt tạm giam? Nhất định cứ phải là công an ngu, bắt được nhưng nhận tiền rồi thả, giờ lại phải truy nã thì các cụ ấy mới đồng ý.

Gừng

[Tịch thu bằng lái]

hic

e cũng ở gần lăng đây

sao mà ko dc như chỗ cụ

có nhà đổ đất cát lấn chiếm cái hồ cả mấy trăm mét vuông

chả thấy anh xxx đâu, mà ngay bên cạnh là 2 cục to đùng của bộ xxx nữa chứ

Trạng thái
Thớt đang đóng