[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

huonght

Xe tải
Mà chộp với cụ thủ đương chức còn khó khó tý chứ chộp với cái lão rỗ rỗ thì dễ không ý mà,năm thì vài lần lão đi trao giải,cắt băng,giao lưu....khắp cả nước
Cụ nhắc em mới nhớ còn vụ Ông Bình KTTW gửi thư mời lịch trình dự kiến 30-4 cơ. Nhưng mà hoãn vì covid. N~ hoạt động gặp gỡ tôn vinh (miễn là DN có đóng gop tí) em thấy đi đây đó là bthuong cụ nhỉ

Phuclongchau

Xe điện
E ko thích Xhđ nhưng khúc nào ra khúc đó , có cụ gì nói đã phải vay Xhđ tức là đã bễ lắm , đây lại còn bễ n lần với n ông chủ nợ .Chi tiết cụ nói hoặc cụ nghe nói ô con nợ phải chấp nhận trả 2 lần cho khoản vay 900 triệu do mất giấy vay trả e thấy nó cứ điêu điêu - - ô con nợ là Giám đốc kinh doanh các kiểu đầu có sỏi chứ ko phải thần kinh trốn viện mà gật đầu ngon ơ em xin trả thêm lần 2 , thế nên cái truyện từ 900 triệu lòng vòng lãi lên thành 11 tỷ là điêu nốt cụ nhóa .
Cụ nhắc em mới nhớ còn vụ Ông Bình KTTW gửi thư mời lịch trình dự kiến 30-4 cơ. Nhưng mà hoãn vì covid. N~ hoạt động gặp gỡ tôn vinh (miễn là DN có đóng gop tí) em thấy đi đây đó là bthuong cụ nhỉ
Hề,nhưng lão hoạt động hơi khiếp,cứ như đương chức

Hự.

Xe điện
Em chỉ nhớ là đi Tống Kim gặp thằng Thiên Vương cầm 2 quả chuỳ thì chạy không nhanh nó táng có 1 nhát :))
Vâng, bố Thần Trùy tác oai tác quái một thời. Em cày thêm con Đường môn âm binh, full nội công, chuyên đặt bẫy cổng thành, lớ xờ đạp vào là boom 🤪

1234abcd

[Tịch thu bằng lái]
Xu hướng chụp ảnh, kết bạn với nghệ sỹ hay được các chủ khách sạn, resort ở Sapa và Puluong sử dụng. Có thể kể đến như Quyền Linh, vợ chồng Hồng Vân. Cái này nếu tính toán tốt sẽ là kênh quảng cáo rất tốt cho khu nghỉ dưỡng của mình vì được nghệ sỹ livetream, đăng Face giúp. Còn nghệ sỹ thì không mất gì, lại được ăn nghỉ miễn phí. Cao tay hơn là thỉnh thoảng đăng Face các chuyến đi từ thiện, rồi tham gia các club xe oto, PKL để làm hình ảnh. Nhưng bập vào làm cùng mới thấy nợ như chúa chổm.

Chỉnh sửa cuối:

sontranvu

Xe điện

Thấy ông bầu cầu thủ VH post vậy.
Cái thằng VH nổi nhờ bọn mxh vs tâng bốc chứ trình độ cũng bt. Chưa kể vào cái đội TNT cái văn hóa đá bóng nó hơi bạo lực.

nowhereland

Xe điện
E ko thích Xhđ nhưng khúc nào ra khúc đó , có cụ gì nói đã phải vay Xhđ tức là đã bễ lắm , đây lại còn bễ n lần với n ông chủ nợ .Chi tiết cụ nói hoặc cụ nghe nói ô con nợ phải chấp nhận trả 2 lần cho khoản vay 900 triệu do mất giấy vay trả e thấy nó cứ điêu điêu - - ô con nợ là Giám đốc kinh doanh các kiểu đầu có sỏi chứ ko phải thần kinh trốn viện mà gật đầu ngon ơ em xin trả thêm lần 2 , thế nên cái truyện từ 900 triệu lòng vòng lãi lên thành 11 tỷ là điêu nốt cụ nhóa .
Facebook của cụ con nợ đây ạ, CA bắt xe của cụ ấy còn chơi sát ván cả với CA chứ ngáo đâu mà đòi trả nợ 2 lần cũng phải trả:

Pilota

Xe điện
Ông nhóc kia được cậu tán thủ kèm 1-1 thì sau này cũng kinh đấy. Ông nào động vào hơi mệt.

Nếu đúng như những gì một số cụ ọp phơ nói về cá tính của cậu nhóc, không cần phải học võ, thì cũng rất mệt với nó rồi đấy cụ.

sontranvu

Xe điện
Vh đá ok mà thể hình thể lực tốt ghét cái gì thì ghét chứ nói cho chuẩn tý
Quan điểm cá nhân mà cụ, e thấy ghét nó từ hồi nó hay chủ động bỏ bóng đá người rồi nên e chả quan tâm đến trình độ nó.

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999
Vấn đề khi ra xét sơ thẩm sao có 900tr phải là mấy tỷ chứ?

duongthienly

Xe buýt
Khi dính đến tín dụng đen thì lãi nhanh lắm cụ, nợ xoay trả phát sinh thêm nhiều nợ nhiều người mỗi người 1 ít thì ko có gì lạ cả cụ ạ. Khi cụ vay tiền tỷ 2-3k 1 ngày lãi cụ nhân lên, toát mồ hôi hột phết với ở tỉnh lẻ kiếm tiền lẻ thôi.
Bọn làm tín dụng mà sát ván thì coi như chỉ có tàn hoặc tử. Làm ăn hay trong cuộc sống, chả mấy ai dư dả đến độ không phải vay nợ, mà cũng chả phải lúc nào cũng có cửa vay bank. Chưa kể bank với tín dụng cũng cùng mục đích là xẻ thịt con mồi nên bắt tay nhau rất chặt.
Bọn tín dụng rất thạo bài giả nhân giả nghĩa kết thân rồi rình chờ cơ hội. Lúc đầu có thể là vay ko lãi, lãi thấp. Đến đủ độ hoặc đúng dịp là ép thành vay lãi ngày, lãi chồng lãi, lãi mẹ đẻ lãi con. Nếu nó muốn chiếm tài sản thì sẽ thêm bài quấy rối để con nợ sống không yên chứ đừng nói là làm để trả nợ.
Tốt nhất là đừng bao giờ dây với đám tín dụng.
Bây giờ không còn giang hồ mã thượng, xã hội đen như những năm 1980 về trước đâu. Chỉ có tiền, tiền và tiền.

Pilota

Xe điện

Thấy ông bầu cầu thủ VH post vậy.

Bình thường thì người ta có quan tâm đâu mà phải nhắc. Giờ nó rỗi hơi nên người ta mới lao vào chém cho qua ngày. Đã ngấc mặt lên nhìn người khác chưa mà biết người ta không thèm nhìn mình. Cụ theo dõi bọn này ah?

Phuclongchau

Xe điện

Pilota

Xe điện
Nom cái bút ký giống loại 5k. Biết thế em mời mua 😊

Bút ký thì bên công chứng họ đưa cho để ký. Tầm lãnh đạo to đùng khi giao dịch có sự chứng kiến của CCV thì vẫn phải dùng bút của bên CC đưa cho. Họ không tin tưởng loại bút của các bên tham gia cụ ah.

anhtuan85

Xe buýt
Chắc vc nhà này ngáo quá, lộng hành bao nhiêu năm, dự luận TB xôn xao nên phải dẹp để ổn định thôi, kết hợp với đ/c GĐ CA mới về nên dẹp lấy số luôn. Nhiều cụ chém vụ này liên quan đ/c bí TB đang mon men về thủ đô là ko có căn cứ, hơn nữa, ko có ông GĐ CA tỉnh nào dám tẩn bí kiểu như vậy cả, tẩn xong ngồi đấy ko đi đâu cả thì càng chết. Nói chung vụ này đơn thuần là dẹp XHĐ lộng hành, cùng lắm 1 vài đ/c công an bị kỷ luật theo thôi.
Còn mấy cái ảnh treo trên tường thì chả có ý nghĩa gì cả. Doanh nghiệp chụp ảnh với nguyên thủ rồi về treo lên lấy số là chuyện quá bình thường.

Chỉnh sửa cuối:

Phuclongchau

Xe điện
Bọn làm tín dụng mà sát ván thì coi như chỉ có tàn hoặc tử. Làm ăn hay trong cuộc sống, chả mấy ai dư dả đến độ không phải vay nợ, mà cũng chả phải lúc nào cũng có cửa vay bank. Chưa kể bank với tín dụng cũng cùng mục đích là xẻ thịt con mồi nên bắt tay nhau rất chặt.
Bọn tín dụng rất thạo bài giả nhân giả nghĩa kết thân rồi rình chờ cơ hội. Lúc đầu có thể là vay ko lãi, lãi thấp. Đến đủ độ hoặc đúng dịp là ép thành vay lãi ngày, lãi chồng lãi, lãi mẹ đẻ lãi con. Nếu nó muốn chiếm tài sản thì sẽ thêm bài quấy rối để con nợ sống không yên chứ đừng nói là làm để trả nợ.
Tốt nhất là đừng bao giờ dây với đám tín dụng.
Bây giờ không còn giang hồ mã thượng, xã hội đen như những năm 1980 về trước đâu. Chỉ có tiền, tiền và tiền.
Các cụ ý không hiểu về dân cho vay mà lại bắt đc thóp của con nợ nhất là vào tay vk ck Đường này,nó sẵn sàng lập kế hoạch tinh vi để cướp doanh nghiệp của nhà kia ngay và muốn như vậy thì nó phải tìm đúng lúc cần tiền thì nó mới dí,khi thất hẹn thì coi như ông đã nằm trên thớt,nó bảo gì phải làm theo thôi7

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999
Cái cụ hỏi chưa liên quan mấy , e chê kiểu còm lòng vòng nhảy Kănguru của cụ
Ô Lâm là người hiểu luật ko thằng nào sai luật còn đi cầu cứu khắp nơi cả, có cái gì uẩn khúc ở đây, e chăng nhảy làm gì chăng phải người nhà thân quen em mà phải bênh cả. Còn sợ e chăng sợ vì chẳng động tới ai, đời có nguyên tắc cả.

Trạng thái
Thớt đang đóng