Vũ Điệu Hoang Dã

Bughati

Xe buýt
E xem nhưng ko hiểu ý đồ của cụ chủ thớt, giá mà cụ đặt tên cho các bức ảnh thì dễ hiểu hơn.

Mazspeed

Xe container

Sô zì bác chủ thớt chứ cái ảnh này em cứ nghi nghi là có lẽ hình mẫu được cắt ra từ ảnh khác (thể loại khác) rồi phơ sốp vào nền thác Khoang Xanh. Phê lắm :D :D :D

Lập Tái

Xe điện
Hê hê, cụ rất dũng cảm, dám công khai sở thích của mình. Em nghĩ, ối cụ cũng thích như cụ, nhưng ứ dám công khai đấy, :21:. Vũ điệu của cụ chả thấy tý hoang dã nào, chỉ toàn thấy hoang dại thôi.

Văn là cái đẹp. Văn hóa là biến nó thành cái đẹp. Đám ảnh của cụ chả biến cái gì thành cái đẹp cả.
:41::41::41:(b)(b)(b):21::21::21:

bvc

Xe tăng

Sô zì bác chủ thớt chứ cái ảnh này em cứ nghi nghi là có lẽ hình mẫu được cắt ra từ ảnh khác (thể loại khác) rồi phơ sốp vào nền thác Khoang Xanh. Phê lắm :D :D :D
Mẫu đang tập dáng để phang cho nó chuẩn đấy mà, các bác cứ vặn vẹo nhiều :)):)):))

Em lại thấy thích mới chết chứ nị :5::5::5:

ben_vang

[Tịch thu bằng lái]

E đã ko giỏi về phơ sốp.Bác vẫn gioỉe hơn E

Mr. SUN

Xe tải
Website
www.otofun.com
Chắc là hội lữ chụp cho nhau chứ bảo tay máy là các cụ nhà mình thì có mà chụp vào ... Mondeo!
Bác Nakio tay nghề lên rồi chắc không chọn các góc ảnh đấy đâu nhỉ! :69:

Lập Tái

Xe điện
Chắc là hội lữ chụp cho nhau chứ bảo tay máy là các cụ nhà mình thì có mà chụp vào ... Mondeo!
Bác Nakio tay nghề lên rồi chắc không chọn các góc ảnh đấy đâu nhỉ! :69:
Ặc ....cái góc bác chọn có hai cái hố sâu, sợ chụp nó thiếu sáng ...:'(:102:

hachi

Xe tăng

Google

Xe tăng
:))

Nhà cháu không thể không bình được
- Tạo dáng của mẫu, hai tay bám chặt tư thế vững chắc, điểm nhấn ấn tượng nhất là ở hai chân dang rộng ........ oh, yes !!!:))
- Tình cảm thể hiện rất chân thực ở nét mặt, tư thế của đầu cổ:))
- Trang phục và khung cảnh cũng tạo phần ấn tượng rất đang đáng kể
... đẹp & chẹp !

oops_oao

Xe buýt
Hôm qua thì em ko bình phẩm gì . nhưng hôm nay em đã nhớ ra thì em có một góp ý .
Là bộ ảnh này của ụ hỏng hoàn toàn . Vì em nhớ ra là 2 em mẫu này rất xinh, nhìn ở ngoài hôm SN OF . 1 em ngồi dưới , 1 em hát . Mà cụ chụp lên 2 em nadedeeuf xấu đi tưởng đối, đến nỗi khó nhận ra , nên em nói là HỎNG . :))

ben_vang

[Tịch thu bằng lái]
Hôm qua thì em ko bình phẩm gì . nhưng hôm nay em đã nhớ ra thì em có một góp ý .
Là bộ ảnh này của ụ hỏng hoàn toàn . Vì em nhớ ra là 2 em mẫu này rất xinh, nhìn ở ngoài hôm SN OF . 1 em ngồi dưới , 1 em hát . Mà cụ chụp lên 2 em nadedeeuf xấu đi tưởng đối, đến nỗi khó nhận ra , nên em nói là HỎNG . :))

E thấy cụ cũng ...trả hiểu cái gi những cũng hay chèo bẻo

Cái e muốn là muốn đưa làn gió mới vào đây.cái nữa là E muôn các cụ hiểu lầ cách Pô mẫu

ko biết cụ có là đàn ông hay ko??
Cụ nhìn ảnh vậy mà kêu hỏng, cụ chỉ cho E nó hỏng ở chỗ nào.

Thật lòng mà nói.ko nể mấy cụ E có quen biết ở đây E dã chửi cho cụ một trận. Biết thì thưa thớt ko biết dựa cột mà nghe.

ko nói thì ko ai bảo mình câm đâu.

Zoom_HN

Xe đạp
....
Cái e muốn là muốn đưa làn gió mới vào đây.cái nữa là E muôn các cụ hiểu lầ cách Pô mẫu

.....
Cái này mới là ý đồ của chủ topic, ở OF này cần những người như vậy. Có người chụp đẹp, chụp nhiều nhưng chắc gì đã giám mang lên đây để chia sẻ... Chụp đẹp hay xấu thì các bác cứ góp ý về mặt kỹ thuật hay ...trên tình thần xây dựng chứ em thấy toàn xì pam vô bổ chẳng ích gì.

Ở OF này nhiều người đi là xe đạp nhưng ngoài đời họ còn khủng hơn mấy bác xe " to " đấy !

atlink2

Xe tải
Em chả biết đếch gì về con nghệ thụt hết cả, nhưng em vẫn xin nói cảm nhận của mình:

- Như music, nó có rất nhiều loại, và trong đó có loại "nhạc thị trường" hiện nay đang thu hút được nhiều, nhiều pics này của bác thì em thấy nó giống như vậy. Phong cách này khá hay
- Pics chụp ra mà được nhiều người xem, nhiều người thích là đã thành công rồi.

Còn nói về nghệ thuật thì em thấy nó vô biên lắm, mỗi người mỗi kiểu.

Đó là ngu ý của em ạ.

trungvb

Xe tải
Lần sau cụ ben đi cho e đi giao lưu ké với :101: có gì sửa thêm...
đúng là chủ đề của tác phẩm không ăn nhập

oops_oao

Xe buýt
E thấy cụ cũng ...trả hiểu cái gi những cũng hay chèo bẻo

ko biết cụ có là đàn ông hay ko?? ( ý kụ muốn nói cụ đang tập chụp KHIÊU .... Nói thế thì em phải hỏi kụ , cụ có phải đàn ông hay ko mà ra tác phẩm này??? ) Nếu kụ là đàn ông mà chụp theo chủ đề ĐÀN ÔNG , thì em nghĩ trình cụ cũng ko hơn em là mấy :)).
Cụ nhìn ảnh vậy mà kêu hỏng, cụ chỉ cho E nó hỏng ở chỗ nào.

Thật lòng mà nói.ko nể mấy cụ E có quen biết ở đây E dã chửi cho cụ một trận( Em thì em chỉ nể em mẫu Hương của kụ thôi ợ). Biết thì thưa thớt ko biết dựa cột mà nghe.( tác giả có nên ngẫm nghĩ câu này ko nhỉ? Em nghĩ bác nên chia sẻ câu này với em:41:)

ko nói thì ko ai bảo mình câm đâu.(Nó cũng giống như ko biết chụp thì đừng chụp chứ có ai noi là nhà ko có máy ảnh đâu(k))
.
Em thấy kụ đi hơi quá về sự nghiêm trọng rồi đấy :77:. Có nhìn thấy cái biểu tượng(:))) ở dứoi ko ? Ko thích Fun thì thôi :21:. Còn thích chửi thì mái thoải đê .( Em ko phải hàng chợ nên không chửi lại cụ đâu ợ):69:
Còn nói về nghệ thuật chắc em thua kụ rồi :'( Nhưng em đố kụ hiểu thế nào là TỤC đấy(y)

Chỉnh sửa cuối:

lekhoa78

Xe tải
E thì e chẳng biết gì về nghệ thuật cả nhưng e có thể khẳng định 100% các cụ nhìn vào ảnh này thì đến 99% là ko thể không nghĩ đến XXX còn lại 1% là dành cho cụ nào HIFI :21:

E cũng mạn phép hỏi cụ chủ thớt là khi xem lại ảnh trên cụ có nằm trong 99% kia ko ạ :)

Có gì ko phải cụ đừng để bụng nhé. Coi như e là thằng mù nghệ thuật đi

Thỏ Con

Xe máy
Em sorry bác chủ thớt, nhưng ảnh hơi .. xôi thịt quá ạ :P

Khuu

Xe tăng
Website
www.facebook.com
.
Em thấy kụ đi hơi quá về sự nghiêm trọng rồi đấy :77:. Có nhìn thấy cái biểu tượng(:))) ở dứoi ko ? Ko thích Fun thì thôi :21:. Còn thích chửi thì mái thoải đê .( Em ko phải hàng chợ nên không chửi lại cụ đâu ợ):69:
Còn nói về nghệ thuật chắc em thua kụ rồi :'( Nhưng em đố kụ hiểu thế nào là TỤC đấy(y)
Em ủng hộ cách hành xử của cụ :41: mặc dù cụ lái xe va quyệt nhiều! Chủ thớt bị đâm quá đâm quẫn bác thông cảm!