[Thảo luận] Vụ của cụ Đức Thịnh - Tại sao cho chìm xuồng??

Trạng thái
Thớt đang đóng

mezzo forte

Xe buýt
Dự thảo kết luận:
- Cụ Thịnh bị phạt vì tội không xin nhan khi chuyển hướng. Lãnh đạo huyện nhận thấy cụ Thịnh có khó khăn về kinh tế nên đã đề xuất tập thể xxx của đội sẽ quyên góp để hỗ trợ cụ Thịnh kinh phí nộp phạt.
- 2 XXX trẻ bị phê bình nội bộ vì có thiếu xót "nhỏ" trong quy trình làm việc.

Buổi chiều, hết giờ làm việc các bên đi off để giao lưu.
Cụ dự nốt ai trả tiền luôn nhé :))

function

Xe tải
Cứ tưởng sẽ đi đếm được một lẽ phải nào đó và ủng hộ cụ hết mình nhưng quả thật là bất ngờ và thất vọng. Tạm chưa nói đến việc ảnh hưởng đến chuyện làm ăn của chú cụ Thịnh. Nhưng thực sự thất vọng vì cụ tạo dư luận rồi cụ bỏ quên dư luận, dường như cụ đang thiếu trách nhiệm với những thành viên OF. Thất vọng vì cách xử lý tởm lợm, lạm quyền của xxx. Như thế thì kỷ cương phép nước rồi đây sẽ ra sao...

Chán!

vietran

Xe ba gác
Cái nồi cháo yến xxx mãi lộ nó vừa to vừa ngon vừa đông người húp lắm (em tính sơ bộ hàng chục ngàn tỷ VND/năm) từ thèng bé cho chí thèng to đều húp nên nó lạm quyền và dc bảo vệ kinh lém, ngọ ngoạy chọc chạch vào cũng mệt (cửn thựn có gương đi tù rồi đấy)
Cái này là ttện nạn, đại tện nạn cần phải hất bỏ vì nó là bóc lột và cướp miếng cháo loãng cầm hơi của dân đen, nhưng thật khó khăn và gian truân đòi hỏi sự dũng cảm vùng lên và đoàn kết cao độ của những người bị hại may ra còn giành giật dc tí cái của mềnh[-(

milu

Xe tải
Thế mới gọi là xxx, và xin vào làm xxx ko hề dễ ...
Tại sao vụ cụ Đông, nghe vẻ chắc thắng mười mươi lại thua, vì lỗi thuộc về cả 1 hệ thống thực thi pháp luật.
Vụ cụ Thịnh chưa đâu vào đâu, và xxx đã lường được hậu quả, vậy nên kết cục là oánh vào điểm yếu nhất. Chốt lại: em là xxx em cũng vậy.
Và em là cụ Thịnh thì em cũng dừng

xanh

Xe điện
Chủ yếu là hòa , còn đâu là thua . Em chấp cụ T hòa cho được !
Có chỉ đạo trển là không cho dân đen thắng , nếu không sẽ thành tiền lệ.:-q .
Em dự giống vụ cụ Sốt .

Chỉnh sửa cuối:

thich_du_thu_sg

Đi bộ
Tại sao mà biết được là chú cụ Thịnh làm vận tải nhỉ. Liệu chi tiết này có đúng không? Có thể cụ Thịnh chấp nhận hòa giải với xxx thì sao. Đằng nào xxx cũng muốn giữ thể diện mà. Cái xã hội mình nó thế, đã đến xã hội pháp quyền đâu.
Tại vị mấy chú 3x ấy bảo " sao chú la to thế"
thế là bác Thịnh buột mồm " em đâu có muốn làm ồn đâu chú em KD vận tải ngay đây, em qua đây suốt ấy mà, chẳng qua là ..... "

Thế thôi!! :-bd

butchikim

Xe ba gác
Xong rồi, hòa cả làng.... ai về nhà nấy nhé ;))

windys

Xe tăng
Nếu đúng như tinh thần mà thớt này bàn tán, thì em thông cảm với cụ thịnh

Các cụ khác hăng tiết, nói ra nói vào, thử đặt vào vị trí cụ Thịnh xem, lúc í còn nói gì được nữa không ? Cá nhân e thì rất sợ bản thân làm ảnh hưởng đến người khác, nên em thông cảm.

Còn Cụ Thịnh đã làm được quá nhiều điều, mà chắc gì các cụ đã làm được. Em ủng hộ cụ Thịnh, kể cả cụ k cấn phải nói gì hết, thế là cụ đã làm quá nhiều rồi.
Xxx Mê Linh và xxx khác nhìn vào, cũng sẽ phải nghiêm túc hơn.

Cám ơn cụ Thịnh nhiều.

Trạng thái
Thớt đang đóng