[Thảo luận] Vụ của cụ Đức Thịnh - Tại sao cho chìm xuồng??

Trạng thái
Thớt đang đóng

QUYNHCHI

Xe buýt
Mấy hôm theo dõi vụ cụ Thịnh đang hay, hay vì cụ có đầy đủ bằng chứng chống lại xxx. Hay vì anh em OF chung vai sát cánh hỗ trợ đắc lực cho cụ, rồi báo chí thi nhau vào cuộc ầm ầm... Tưởng chừng phen này anh em OF lần đầu tiên được mát mặt trong cuộc chiến với 3x, tưởng chừng với khí thế xuất quân oanh liệt dư thế thì lúc trở về cũng phải hoành tí.... Ai ngờ kết cục thớt kia khóa cái rụp, vì lý do: cụ Thịnh có chú ruột kinh doanh vận tải trên Mê Linh, 3x đã gọi điện cho ông chú... xin lỗi cụ Thịnh.

Cụ Thịnh ạ, cụ khiến chúng tôi thất vọng quá. Cái thớt này sẽ bay thôi, nhưng cụ nào đọc được thì lần sau rút kinh nghiệm khi bị xử sai, oan hoặc ko đúng quy trình... thì tự đi giải quyết cá nhân và đừng làm ầm ĩ trên này nữa nhá....
Ơ, thế là xong hả cụ chủ thớt 8->. Chán nhề

polizia

Xe container
Nếu cụ Thịnh đã có gan chơi đến cùng thì phải theo đến cùng, lên đây mở topic hot thế mà để anh em thất vọng.
Em cũng chả hiểu sao cụ muốn kiện đến cùng mà lại đẻ cho công an biết có ông cậu kinh doanh vận tải trên đấy, đấy là cái sai lớn nhất của cụ, cụ quên mất câu "biết địch biết ta" rồi, cụ để công an nó biết địch thfi bảo sao cụ không dám chơi.
Đây là bài học kinh nghiệm cho cụ, đã chơi thì phải kín.

minck

Xe container
em cũng hiểu cảm giác của cụ chủ thớt , khi mình hi vọng điều mình muốn nhưng sự thật nó lại không như mình nghĩ , thì cũng thấy tiếc , về phía cá nhân em , em chưa biết thông tin của cụ chủ thớt thông báo có chính xác hay không vì em cũng giống như người qua đường , cũng bồ hóng vụ của cụ Thịnh , chỉ khi nào có thông báo chính thưc của cụ Thịnh lên OF thì lúc đó mọi sự mới ngã ngũ, tất nhiên phải tôn trọng ý kiến của cụ Thịnh vì đây là việc riêng của cụ Thịnh , nhưng nó đã không còn là việc riêng nữa khi nó liên quan đến các anh em OF đã bớt thời gian quý báu để cùng cụ Thịnh làm rõ phải trái , em chỉ hi vọng dù rất rất ít là 3X nhận thấy điểm sai của mình , vì ở thớt của cụ Thịnh thì các anh em OF vẫn còn hẹn gặp tiếp các cấp lãnh đạo cao hơn , điều đó mọi việc chưa ngã ngũ mà.Em vẫn tiếp túc ngày ngày bồ hóng tiếp ạ, dù thế nào đi chăng nữa , em vấn luôn ủng hộ cụ Thịnh , chúc cụ thành công.
Cụ COM thật chính xác. CHÓ CÙNG CẮN DẬU mà các cụ ơi

Kachyusa

Xe buýt
Buồn cho xã hội mình đang sống,bác Thịnh mới chỉ bị giữ giấy tờ xe thôi,bạn em bị đánh ở bên Văn Giang kia kìa mà chẳng biết kêu ai cơ.

cuxong123

Xe tải
em cũng đang chờ đợi đến ngày 16/5 êm tiếp ai ngờ lại thế a.Bon xxx thâm thật

nodoi

Xe tải
Vậy là hết phim rồi à ? Kết thúc theo kiểu bỏ lửng, ai muốn hiểu thế nào thì hiểu.
E không trách cụ Thịnh mà chỉ trách Vua Hùng sao lại sinh ra một lũ con khốn nạn thế này.

thichxeoto

Xe điện
Em thấy cũng khó, cũng chỉ vì miếng cơm manh áo của người nhà mình các cụ ạ, lên thông cảm cho cụ Thịnh.

latdat

Xe buýt
Em thông cảm với cụ Thịnh. Thời thế thế thời phải thế thôi. Suy cho cùng sau vụ này cả xxx và cụ Thịnh đều "hạ cánh an toàn". XXX không bị phê bình hay kiểm điểm gì mà cụ Thịnh cũng có bảo bối trong tay để ông chú làm ăn.

TL_Vietnam

Xe lăn
Kết thúc bất ngờ quá các kụ nhỉ :D

vietanhhau

Xe máy
Nhạt quá, haizz, thôg cảm cho người ta vậy ! Nhữg ngày nóg bỏg vừa qua trên OF về vụ này sẽ còn lưu lại trong tâm trí các ae ở đây! Good luck !

phungquocvinh

Xe máy
Hầy! Em là em ứ tin XXX xin lỗi đâu ạ! Có Video XXX xin lỗi em mới tin :)]

abc456

Xe tải
Có thể nhiều cụ ko hiểu nguyên nhân sâu xa bên trong nên trách cụ Thịnh, chứ mình là dân thường kể cả có đúng vẫn khó lại được với bọn cướp ngày lắm.

Còn 2 chú xxx mà bắt cụ Thịnh ý, hoặc là chuyển về làm bảo vệ, hoặc phải đấm cực mạnh cho lãnh đạo thì mới được đứng đường tiếp đấy. Trong ngành nó cũng khắc nghiệt lắm.

janglac

Xe tăng
một kết cục lãng xẹt, như kiểu vừa xem một bộ phim mỳ ăn liền. May mà hôm đấy mình lại không lên cơn điên nghỉ việc đi cổ vũ, chứ ko biết kết cục thế này đập đầu vào tường mà chết quá.

cwise

Xe container
Quái, mà sao nó biết cụ Thịnh có chú ruột kinh doanh vận tải trên Mê Linh nhỉ? Chả có nhẽ cụ ý lại lỡ mồm nói để chúng nó tóm được...
Em vừa nghe được thông tin này, nói chung cũng đúng như em dự đoán ("hết sức thông cảm"), tuy nhiên lần này có hơi khác biệt.

langtulanhlung

Xe điện
Vụ đó theo em được biết và thông tin từ bác thịnh post lên 4 rum trước khi bị (Mốc Xí trai) can thiệp là thế này. Tụi xxx Mê Linh gọi điện cho người thân của bác ấy ở bên ML bảo là xin lỗi bác thịnh, và người nhà bác thịnh thì lại làm nghề vận tải ở ML. Vậy đó lý do cũng đã rõ, tóm lại thì em thấy mọi chuyện cũng khó, mời các bác chém tiếp.

answer

Xe hơi
có ai gặp cụ land port trên đường không ạ?

vutamhoan

Xe tăng
Khi đi thì gọi luật sư, nhà báo.
Khi về chém ba câu linh tinh rồi lặn ko lý do.
Chánnnnn.
Chuẩn!
Thế này gọi miẹ cho ông chú từ đầu cho nhanh, làm mất thời gian anh em.

inochi

Xe điện
Thế là giải quyết xong rồi à, nhanh nhỉ

nodoi

Xe tải
Hết phim. Mời các cụ ai về nhà đấy, nhờ mang dép về nhé.

Trạng thái
Thớt đang đóng