[Funland] VTV Awards có công bằng?

114hangbong

Xe cút kít
Ngày đó, có 1 buổi tường thuật lũ lụt, anh Thanh Lâm khóc ngay tại thời điểm những hình ảnh về miền Trung được chiếu trên truyền hình. Thật sự là xúc động. A Thanh Lâm là dân tiếng Pháp thì phải, em cũng thích giọng ấm áp và cách dẫn ctr điềm đạm của anh í. Vợ a là c Vân Ly nhỏ nhắn xinh xắn và em có nghe kể là 2 vc vất vả đường con cái. Từ ctr lũ lụt ngày ấy tới giờ cũng gần 20 năm rồi, em mong anh chị vẫn happy và có nhiều baby.
À, Vân Ly lâu lắm rồi không lên dẫn nên chị quên mất. :)
Mong hai vc có thật nhiều con để thừa hưởng gen tốt của bố mẹ. :)
Giọng nói truyền cảm của đài còn có anh Lê Hồng Quang-pv tại châu Âu nữa. Tin chả có gì mà qua giọng dẫn của anh thành rất hấp dẫn.
Các đài địa phương hay chọn người dẫn đẹp nhưng đài tw thì phải thật giỏi. Như chị Thu Hiền- P.GĐ bây giờ trước dẫn bản tin thời sự quốc tế đài tw mà trước xin về đài Thái Bình họ cứ chê chị xấu không nhận.

L.C.D

Xe container
À, Vân Ly lâu lắm rồi không lên dẫn nên chị quên mất. :)
Mong hai vc có thật nhiều con để thừa hưởng gen tốt của bố mẹ. :)
Giọng nói truyền cảm của đài còn có anh Lê Hồng Quang-pv tại châu Âu nữa. Tin chả có gì mà qua giọng dẫn của anh thành rất hấp dẫn.
Các đài địa phương hay chọn người dẫn đẹp nhưng đài tw thì phải thật giỏi. Như chị Thu Hiền- P.GĐ bây giờ trước dẫn bản tin thời sự quốc tế đài tw mà trước xin về đài Thái Bình họ cứ chê chị xấu không nhận.
Anh Hồng Quang thường trú bên châu Âu lâu lắm rồi. 2005 em gặp anh í trên chuyến bay Pháp, hồi đó anh í đã thường trú bên châu Âu rồi thì phải. Mà từ ngày đó tới giờ em nom a HQuang hầu như ko già đi mấy chị ạ. Chắc anh í định cư bên đó luôn rồi.

114hangbong

Xe cút kít
Anh Hồng Quang thường trú bên châu Âu lâu lắm rồi. 2005 em gặp anh í trên chuyến bay Pháp, hồi đó anh í đã thường trú bên châu Âu rồi thì phải. Mà từ ngày đó tới giờ em nom a HQuang hầu như ko già đi mấy chị ạ. Chắc anh í định cư bên đó luôn rồi.
Anh Quang là em rể chị H. đấy Phẳng ạ :))

cdcn

Xe điện
Chương trình chẳng ra cái gì , cái phóng sự về Park Hang Seo làm sao xúc tích và cảm động bằng Quê Hương Mùa Đoàn Tụ eos hiểu sao ăn giải, chắc muốn nâng bi thằng Park chắc
Quan trọng là tôn vinh cái thằng làm phóng sự, chứ không quan trọng nội dung cụ nhé!

L.C.D

Xe container
Bệnh viện Chợ Rẫy cũng không có xơ múi gì.
Bạch Mai là truyền thông chuyên nghiệp thật.
Ơ nài. Em chửi Chợ Rẫy ở chỗ nào? Cụ quote lại đây. Cụ đừng bảo "đấy là em ví dụ thế" nhé. Vì nếu cụ ví dụ thế thì mai mời cụ quay lại học cấp 1 với các cháu vừa khai giảng hôm qua.
Em ko nói cụ chửi Chợ Rẫy. Cụ đòi cả Nhiệt đới lẫn Chợ Rẫy đều phải có “xơ múi” vì cụ cho rằng Bạch Mai ko xứng đáng đc giải. Vậy rốt cục là sao, giải phải trao hết cho các viện mà cụ yêu- trừ Bạch Mai à? :D
Em viết nốt còm này rồi đi học lại lớp 1 đã, tranh luận với cụ em sợ lây tính sân si của cụ, vào lớp 1 các bạn lại ghét chẳng bạn nào chơi thì buồn nhắm í. :))

Nguyenhongson26

Xe tăng
Em ko nói cụ chửi Chợ Rẫy. Cụ đòi cả Nhiệt đới lẫn Chợ Rẫy đều phải có “xơ múi” vì cụ cho rằng Bạch Mai ko xứng đáng đc giải. Vậy rốt cục là sao, giải phải trao hết cho các viện mà cụ yêu- trừ Bạch Mai à? :D
Em viết nốt còm này rồi đi học lại lớp 1 đã, tranh luận với cụ em sợ lây tính sân si của cụ, vào lớp 1 các bạn lại ghét chẳng bạn nào chơi thì buồn nhắm í. :))
Cụ nói nữa là tự ái đấy

SesameStreet

Xe điện
Thôi cụ đi học lớp 1 đi.

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn

onano69

Xe container
Chị rì ngồi gần anh TBM mà em ko nhớ tên nhể ;)

puredoll

Xe điện
Chương trình sinh nhật của họ thì họ trao cho ai là quyền của họ mà :D