[Funland] Vsmart đang dùng chính chiêu bài của người Trung Quốc để đánh bật smartphone Trung Quốc

hoangduc.sbr

Xe container
Các cụ có phét về cấu hình điện thoại với lag, giật không đấy? Em dùng con điện thoại A10 lởm nhất của bọn Sam mà vào mạng chả thấy lag, giật gì. Đây nhá, em mở 1 lúc 8 cái tab liền.
Em xài A1 và A1+ máy nào cũng mở trăm mấy tag đến nỗi nó ko hiển thị nổi số lượng nữa mà hiện mỗi cái mặt cười:)). Thế mà vẫm mượt mà phe phé đây:))
Mấy ông chê chả có bài éo j suốt ngày lôi mấy con hạng thấp chip cùi của nó ra chê;)). Giỏi thì mang mấy con A1, Live ra mà chém gió bảo nó lag, chậm xem nào;))

Lã Đậu Tân

Xe máy
Em xài A1 và A1+ máy nào cũng mở trăm mấy tag đến nỗi nó ko hiển thị nổi số lượng nữa mà hiện mỗi cái mặt cười:)). Thế mà vẫm mượt mà phe phé đây:))
Mấy ông chê chả có bài éo j suốt ngày lôi mấy con hạng thấp chip cùi của nó ra chê;)). Giỏi thì mang mấy con A1, Live ra mà chém gió bảo nó lag, chậm xem nào;))

bọn trẩu trên mạng nó hay gọi là auto chửi auto chê ấy mà cụ

Binhnguyen4705

Xe hơi
Em thấy mỗi dòng máy đều có 1 phân khúc người dùng khác nhau. Nhà sản xuất họ cũng nghiên cứu các kiểu đà điểu rồi nên người mua thông minh là người đã tìm hiểu kỹ sản phẩm và quan trọng nhất là đã xác định rõ nhu cầu của mình. Vậy nên mới có chuyện mua nhà tặng alo các cụ nhờ!!!

bagac_fun

Xe tăng
Em thì em mong vn sx đc cái gì đó trong đt mà mong chờ lâu quá. Ngoài anh Quảng nổ thì em chả thấy ai tự build đt ở VN cả, toàn đẹ tử anh Tam hết.
Em là em dùng luôn hàng Tàu Xiaomi cho 1 thằng lấy tt cá nhân thôi, đàng này phải chia sẽ thêm 1 thẵng nữa làm gì

xmen_pro

Xe điện
Bốc phét thì phét nó vừa vừa
S9+ kêu vào of lág
Tôi dùng s8+ vào vẫn nhanh như điện ko có tý hiện tượng giật nào
Cả dùng thêm 1 em Vin Live chạy cũng rất nhanh. Ngon hơn đầy con tầm giá
Cụ học đến lớp mấy rồi mà không hiểu từ ... Just kidding vậy..

tasx

Xe tăng
vâng hẳn cụ gọi người khác là "lũ nhân viên vsm ăn hại" e ko biết cụ kinh doanh công nghệ giỏi đến đâu nhưng đừng dạy nhà giàu cách tiêu tiền cụ ạ =))
Mình thấy các thớt liên quan đến V rất hay có giọng điệu “... đừng dạy nhà giàu cách tiêu tiền” như là thượng phương bảo kiếm để lập luận, hoặc che đỡ cho cách lập luận.
Microsoft, Google chắc còn kém tài, tiền so với V nên làm điện thoại cũng không nổi?
Cái cách suy luận từ lươn sang lẹo, câu trước câu sau chẳng liên quan gì đến nhau cũng đủ biết tầm thế nào rồi.

huypun

[Tịch thu bằng lái]
Website
kawasan.com.vn
chả hiểu lý giải điều gì.! số lượng và chất lượng có đi cùng nhau không đó mới là vấn đề đang cần ở đây

V.H.S

Xe đạp
Thêm lựa chọn máy thôi, chứ dòng này giá đi với chất lượng r màn kém chip tệ

Lã Đậu Tân

Xe máy
Mình thấy các thớt liên quan đến V rất hay có giọng điệu “... đừng dạy nhà giàu cách tiêu tiền” như là thượng phương bảo kiếm để lập luận, hoặc che đỡ cho cách lập luận.
Microsoft, Google chắc còn kém tài, tiền so với V nên làm điện thoại cũng không nổi?
Cái cách suy luận từ lươn sang lẹo, câu trước câu sau chẳng liên quan gì đến nhau cũng đủ biết tầm thế nào rồi.
cụ lại đem microsoft với gg vào so sánh thì e cũng chịu cụ. Cụ dựa vào cơ sở nào nói GG làm điện thoại ko nổi, ko biết cụ đã dùng qua con Pixel nào chưa??? Còn Microsoft thì e ko bàn ở đây, vì cách làm của Microsoft tại thời điểm đó sai lầm dẫn đến việc thay đổi thì quá muộn. Cụ so sánh thì cũng nên đặt tính thời điểm và thị trường vào cụ ạ. Đừng tù mù