[Funland] Vsmart đang dùng chính chiêu bài của người Trung Quốc để đánh bật smartphone Trung Quốc

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
Chất lg em ko bàn, nhưng có thể cùng cấu hình bọn xiaomi, huawei giá cao hơn là vị bọn nó định vị thương hiệu cao hơn Vsm, chứ định chơi bài đốt tiền bán lỗ thì dài hơi bọn kia nó vả anh V phát chết.
Suốt ngày ra rả tinh thần Việt, đèo mẹ cái đth Tàu mang về dán chữ Viinsmart vào rồi bán khác gì tivi asanzo đâu.
Mỗi giờ 900 ng mua, e đọc mà chỉ muốn vả cho thằng phóng tinh viên phát, hoặc mở bán a V bắt tất cả nhân viên Vingroup mua Joy3 rồi đếm lấy thành tích.
Đ éo mẹ bán chạy thì tự khắc người tiêu dùng biết cần méo gì mấy bài báo lăng xê cho nó thêm rẻ tiền.
Nay vợ em đi nhờ bà chị công ty đi con xe điện cờ la ra. Hỏi ra thì chồng bà ý bị bắt phải mua nếu ko muốn nghỉ việc. Khổ phết.

Tinhdh

Xe tải
Đ éo mẹ bán chạy thì tự khắc người tiêu dùng biết cần méo gì mấy bài báo lăng xê cho nó thêm rẻ tiền.
Nay vợ em đi nhờ bà chị công ty đi con xe điện cờ la ra. Hỏi ra thì chồng bà ý bị bắt phải mua nếu ko muốn nghỉ việc. Khổ phết.
Người Vỉn dùng hàng Vin mà, không dùng sếp kí qđ đuổi cmn việc lun x-(

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
Người Vỉn dùng hàng Vin mà, không dùng sếp kí qđ đuổi cmn việc lun x-(
Một sản phẩm làm ra mà đ éo thuyết phục được Chính người thuộc bộ máy làm ra nó mua thì bán cho méo ai được.
E quên ko hỏi có phải mua vin sờ mát ko.

hoangduc.sbr

Xe container
Hehe, vào xem mấy ông cay cú chửi bằng đc Vsmart thấy giải trí vl:))
Đang gõ OF bằng Active 1 và xem siếc bên cạnh bằng Active 1+ màn to;))

techallinone

Xe buýt
Mịa mang sp tàu về dán mác mà to mồm. Nó lại cho 1 phốt nữa thì toang. Im im mà bán

Halinh07

Xe tăng
Em đang dùng tạm cái Joy 2+ được tặng. Nói thật là chán bcm, điện thoại bắt sóng đi động kém,bắt wifi cũng kém. Như vậy là lỗi các yếu tố cơ bản,suy ra là loại hàng không đáng tiền

phuongmit

Xe cút kít
Con này chưa xứng để e lắp sim phụ, khi nào xuống 999k mua trải nghiệm ;))

xmen_pro

Xe điện
Android ram 2GB/3GB?! Really?!
2020 rồi cụ chủ thới ơi.

Giật tung người!
Chắc nghe gọi, chơi picachu, Facebook, youtube...thui, chứ cấu hình đó thì vào OF bằng mắt. Samsung S9+ Ram 6GB mà vào OF còn giật tung chảo nữa này..just kidding.

banhvubg

[Tịch thu bằng lái]
Em đang dùng tạm cái Joy 2+ được tặng. Nói thật là chán bcm, điện thoại bắt sóng đi động kém,bắt wifi cũng kém. Như vậy là lỗi các yếu tố cơ bản,suy ra là loại hàng không đáng tiền
Cụ chuẩn Joy3 cũng bị y chang, bắt sóng cực kém. Modem để tầng 3, ngồi tầng 1 ko bắt đc or bắt rất chập chờn trong khi con xiaomi em đặt cạnh vạch sóng căng đét

Cụ đc tặng Joy2 chắc cụ cũng cư dân Vinhome ;))

Chỉnh sửa cuối:

anhptymvn

Xe hơi
Nói chung một sản phẩm nội địa mà đạt thành công ntn thì chưa hề có từ trước đến nay. Ít nhất đấy cũng là thành công.

hoangduc.sbr

Xe container
Dùng ip thấy mấy người dùng điện thoại tàu bần vl :))
Ip ngu kinh tởm thế cơ ah? Em đang sẵn 2 con Xs max và Ip 7 plus lắp sim phụ méo mấy khi xài vì ngu đây;)). Trc có post hình 4 con dàn hàng 1 lần rồi. Mấy hôm nữa đón thêm con Active 3 trải nghiệm Cam thò thụt thì chắc chắn là cho con 7+ lên đường thôi;))

hoangduc.sbr

Xe container
Cụ chuẩn Joy3 cũng bị y chang, bắt sóng cực kém. Modem để tầng 3, ngồi tầng 1 ko bắt đc or bắt rất chập chờn trong khi con xiaomi em đặt cạnh vạch sóng căng đét

Cụ đc tặng Joy2 chắc cụ cũng cư dân Vinhome ;))
Bắt sóng kém thì cứ phải gọi tên Huawei Nova 3i, đèo mịa bắt sóng wifi như cái quy đầu. Đã cùi bắp méo bắt đc sóng 5ghz mà còn suốt ngày bị rớt mạng. Ko kéo thanh status xuống thì méo bao giờ nó tự vào lại đc.
Chụp ảnh thì bệt xấu vl, máy ngoài đắt với màn to ra thì méo thấy cái j đáng tiền. Sút vội ngay sau 1 tháng xài hồi nó mới ra mắt.

Chỉnh sửa cuối:

tasx

Xe tăng
Theo số lượng từ VinSmart công bố, mẫu smartphone mới nhất từ hãng này là Joy 3 đã có một khởi đầu không thể tuyệt vời hơn: trong vòng chưa đến một ngày (14 giờ) đã có tới 12000 chiếc Joy 3 đến tay người dùng. Trung bình, cứ mỗi giờ, trên cả nước lại có 900 người mua chiếc Vsmart mới, "nóng" tới độ chuỗi bán lẻ lớn nhất cả nước là Thế
Giới Di động cũng "cháy" hàng. Các cụ thấy sao ạ
Thấy sao ạ. Em chỉ thấy lũ nhân viên Vsm ăn hại xui tiếp anh V đâm lao theo con đường cụt. Đọc cái tít của Cụ thì thấy Cụ ngu ngơ chẳng hiểu gì về kinh doanh hàng công nghệ, nhất là điện thoại. Trước Vsm thì đã có rất nhiều bài học trong ngành này rồi.

Lã Đậu Tân

Xe máy
Hôm nay có thời gian e mới ngồi đọc lại hết còm của các cụ. E thấy quá FUN, fun đúng nghĩa otofun ấy :)) E xin gửi các cụ link bài báo mà e đã lấy tiêu đề này, không các cụ lại cữ nghĩ e là người của vin vào sít đinh với chả lăng xê

https://genk.vn/vsmart-dang-dung-chinh-chieu-bai-cua-nguoi-trung-quoc-de-danh-bat-smartphone-trung-quoc-2020021719212234.chn

- E đọc còm và thấy đa số các cụ ở đây 10 cụ thì có khoảng 2-3 cụ đã dùng và đang dùng điện thoại vin, còn các cụ khác thì chưa dùng và ko thấy xung quanh các cụ ko có ai dùng không có nghĩa là ko ai dùng nó đừng có suy từ thế giới quan của các cụ ra để kết luận như vậy.
- Đa số các cụ toàn chê và mang tính tự nhục vào, tư duy như vậy thì khó để các thương hiệu Việt phát triển và sống trên chính mảnh đất chữ S này lắm các cụ ạ. Tại sao đa số dân hq dùng ss (mặc dù các cụ có dám chắc 100% là nguyên bản chiếc đt ss các cụ đang cầm, đang dùng ko có tí gì liên quan đến a hàng xóm)
- Có lẽ từ trước tới nay có vsm làm đc điều này thì nó cũng là bước tiến lớn cho nganh công nghiệp nước nhà, nên vui mới đúng vậy mà e tuyền thấy các cụ vào chửi, :-@:-@:-@

Lã Đậu Tân

Xe máy
Thấy sao ạ. Em chỉ thấy lũ nhân viên Vsm ăn hại xui tiếp anh V đâm lao theo con đường cụt. Đọc cái tít của Cụ thì thấy Cụ ngu ngơ chẳng hiểu gì về kinh doanh hàng công nghệ, nhất là điện thoại. Trước Vsm thì đã có rất nhiều bài học trong ngành này rồi.
vâng hẳn cụ gọi người khác là "lũ nhân viên vsm ăn hại" e ko biết cụ kinh doanh công nghệ giỏi đến đâu nhưng đừng dạy nhà giàu cách tiêu tiền cụ ạ =))

Lã Đậu Tân

Xe máy
Hehe, vào xem mấy ông cay cú chửi bằng đc Vsmart thấy giải trí vl:))
Đang gõ OF bằng Active 1 và xem siếc bên cạnh bằng Active 1+ màn to;))
quá giải trí cụ nhỉ :)) ko ngỡ cõi ọp này cũng nhiều ng auto chửi thật, kiểu thấy họ chửi cũng chửi ^^

Cục Cơm

[Tịch thu bằng lái]
Chắc nghe gọi, chơi picachu, Facebook, youtube...thui, chứ cấu hình đó thì vào OF bằng mắt. Samsung S9+ Ram 6GB mà vào OF còn giật tung chảo nữa này..just kidding.
Bốc phét thì phét nó vừa vừa
S9+ kêu vào of lág
Tôi dùng s8+ vào vẫn nhanh như điện ko có tý hiện tượng giật nào
Cả dùng thêm 1 em Vin Live chạy cũng rất nhanh. Ngon hơn đầy con tầm giá

STElectrics

Xe lăn
Các cụ có phét về cấu hình điện thoại với lag, giật không đấy? Em dùng con điện thoại A10 lởm nhất của bọn Sam mà vào mạng chả thấy lag, giật gì. Đây nhá, em mở 1 lúc 8 cái tab liền.