Chi hội VQC- thớt kỹ thuật, phụ tùng, phụ kiện.

Vậy cái puly này nếu xe có 6 xilanh như veracruz thì sẽ bền hơn loại 4 xi lanh của San à chủ tịch?
Pu-ly này được thiết kế đặc biệt để chống lại sự "giật cục" của vòng tua máy dầu, mà do máy V6 có vòng tua đều hơn máy I4 ở tốc độ không tải nên nó sẽ bền hơn San.

ThanhTrung

Xe điện
Pu-ly này được thiết kế đặc biệt để chống lại sự "giật cục" của vòng tua máy dầu, mà do máy V6 có vòng tua đều hơn máy I4 ở tốc độ không tải nên nó sẽ bền hơn San.
Em đã hiểu...:D

ThanhTrung

Xe điện
Chủ tịch ơi em hỏi phát, cái lỗ cắm AUX ở cái màn hình nó nằm ở chỗ nào nhỉ? Em nhìn toét mắt mà ko thấy đâu ...:D

Chủ tịch ơi em hỏi phát, cái lỗ cắm AUX ở cái màn hình nó nằm ở chỗ nào nhỉ? Em nhìn toét mắt mà ko thấy đâu ...:D
Nó nằm ở mít máy cơ, dung mà em bỏ đi rồi, chỉ còn đường out cho SUB và đường IN cho Camera lùi thôi.

nhacvang

Xe tải
Hôm trước check xe cụ Myman em mới nhớ ra cái pu-ly máy phát điện có thiết kế y hệt Santafe, mà của San cái này hay hỏng lắm, Vera thì mới thấy cụ Myman có vấn đề, khi hỏng cái này thì dây cu-roa nhảy chồm chồm và có tiếng ồn lạ ở động cơ. Cái món này của Vera gần 2 củ nếu đi tàu bay, tàu biển rẻ được 3 chăm nhưng lâu lắm. Hiện em moi được mấy cái của San, giá rẻ bất ngờ, em đang tìm cách modify để dùng cho vera. Việc cái này của San hay hỏng là do máy San có 4 xy lanh chứ không phải do chất lượng, vậy nên lắp lên Vera sẽ vẫn bền như đồ của Vera.
Vụ này thế nào rồi chỉ tụt ơi?

ThanhTrung

Xe điện
Nó nằm ở mít máy cơ, dung mà em bỏ đi rồi, chỉ còn đường out cho SUB và đường IN cho Camera lùi thôi.
Vậy à ct, có mỗi đường lùi thì em muốn lắp thêm Cam tiến bên tai gương phụ nữa có đc ko chủ tịch?

ThanhTrung

Xe điện
Sao các đầu DVD lắp vào các xe em thấy tiếng ko hay, nhưng đầu của chủ tịch em lại thấy âm thanh cũng đc mà, ko tệ lắm, phần bass em thấy có vẻ sâu và trầm hơn 1 chút so với đầu CD1 đĩa...:D chỉ mỗi hình ảnh là ko đc nét lắm thôi...:D

nhacvang

Xe tải
Sao các đầu DVD lắp vào các xe em thấy tiếng ko hay, nhưng đầu của chủ tịch em lại thấy âm thanh cũng đc mà, ko tệ lắm, phần bass em thấy có vẻ sâu và trầm hơn 1 chút so với đầu CD1 đĩa...:D chỉ mỗi hình ảnh là ko đc nét lắm thôi...:D
Trời! Đầu ấy mới xiền nghìn obama đấy cụ

Vậy à ct, có mỗi đường lùi thì em muốn lắp thêm Cam tiến bên tai gương phụ nữa có đc ko chủ tịch?
Nó có đủ đường aux in nhưng em bỏ hết rồi, giờ dò lại hơi lâu đấy, nhưng lắp chung vẫn được, cái đầu này nó có cái hay là cứ có tín hiệu Video là nó tự động chuyển màn hình nên xài chung được, trừ khi vừa lùi vừa xi nhan thì không biết nó có ưu tiên thằng đến trước hay nó loạn hình lên vì e chưa thử.

Trời! Đầu ấy mới xiền nghìn obama đấy cụ
Chính xác như lão nhacvang nói đấy, trong dòng DVD thì nó chỉ thua mỗi cái JBL của lão Lac30V thôi.

dylan5555

Xe tải
Cụ Tốp ơi, em ở Hải Phòng chiều em có gọi cho Cụ hỏi về Santafe 2011 cụ ạ, thế xe em có bị cái puly này không, với lại xe các cụ có nhiều buzi sấy thế xe em có không ạ, có cần kiểm tra gì không. Cụ có nói em mua cái lọ gì cụ cho em cái tên và hướng dẫn hộ em đổ vào đâu và như nào luôn nhé. Cám ơn cụ nhiều

Cụ Tốp ơi, em ở Hải Phòng chiều em có gọi cho Cụ hỏi về Santafe 2011 cụ ạ, thế xe em có bị cái puly này không, với lại xe các cụ có nhiều buzi sấy thế xe em có không ạ, có cần kiểm tra gì không. Cụ có nói em mua cái lọ gì cụ cho em cái tên và hướng dẫn hộ em đổ vào đâu và như nào luôn nhé. Cám ơn cụ nhiều
Máy dầu nào của Hyundai Kia cũng có nguy cơ hỏng cái pu-ly này, cơ mà phán được nó hỏng mới là chuyện để nói. Xe cụ có 4 cái bu-gi sấy, ít hơn 2 cái so với Vê cu, và khác Vê cu là không có báo lỗi khi bu-gi bị cháy, phải thông qua kiểm tra thực tế mới biết được. Còn cái chai ABRO thì cụ chịu khó đọc lại mấy trang đầu sẽ có hình ảnh thật cho cụ coi.

myman65

Xe buýt
Lão top nhớ kiếm cho E quả logo otofun nhé. Cứ phải nhắc ko lai quên mất, các xếp là chúa hay quên đấy. hì hì hì

Lão top nhớ kiếm cho E quả logo otofun nhé. Cứ phải nhắc ko lai quên mất, các xếp là chúa hay quên đấy. hì hì hì
Quên là quên thế nào, LD OF đang ở Nhựt, hắn về là em làm cả mớ chia cho anh em ngay.

dylan5555

Xe tải
Máy dầu nào của Hyundai Kia cũng có nguy cơ hỏng cái pu-ly này, cơ mà phán được nó hỏng mới là chuyện để nói. Xe cụ có 4 cái bu-gi sấy, ít hơn 2 cái so với Vê cu, và khác Vê cu là không có báo lỗi khi bu-gi bị cháy, phải thông qua kiểm tra thực tế mới biết được. Còn cái chai ABRO thì cụ chịu khó đọc lại mấy trang đầu sẽ có hình ảnh thật cho cụ coi.
Em cám ơn Cụ nhiều ạ

Hội VQC nhà mình ai có điều kiện nên mua cái bơm rửa xe này, KARCHER made in Germany, đang sale off còn có 1,6tr.
Em nợ hình vì Iphone ko up dc.

Mr_Khoi

Xe tăng
Hội VQC nhà mình ai có điều kiện nên mua cái bơm rửa xe này, KARCHER made in Germany, đang sale off còn có 1,6tr.
Em nợ hình vì Iphone ko up dc.
Lão up lên E ngó cái, ngon E làm cái thỉnh thoảng mang ra xịt cho sạch=D>

Mr_Khoi

Xe tăng
Món này nó xịt có khỏe và bền không chủ tịch, E thấy bẩu cái này dùng vài bữa mà nó rách mất cái bơm cao su áp lực là vứt ah.Chủ tịch mua ở đâu đấy để E qua làm 1 cái