Vote cho việc... xây nhà riêng trong Ô Phở

Tiêu chí xây phòng ảnh riêng!

• Thành viên nào có ảnh là có quyền xây nhà riêng.

Lượt chọn: 7 14.9%
  • Ảnh phải đủ độ chín hoặc có tác động tích cực đến phong trào chung mới đc cấp đất.

Lượt chọn: 28 59.6%
  • Xây nhà căn cứ theo Title hoặc mã lực.

Lượt chọn: 3 6.4%
  • Chụp nhiều ảnh quá phải lập thớt riêng post cho nó tập trung.

Lượt chọn: 9 19.1%

• Tổng bình chọn
    47

QuangPT

Xe tải
Theo cá nhân, em nghĩ : đã chơi trên OF thì không nhất thiết đánh giá trình đủ độ chín hay không chín. Vui là chính thôi vì nếu mà chín rồi lại dễ chuyển thành ...nẫu lắm.
Việc lập thớt hay không lập thớt riêng thì tùy theo mỗi cá nhân. Ảnh đẹp mọi người vào xem nhiều, ảnh xấu mọi người xem ít (tùy theo người xem)
Bác Lại Hiển đã nói trong lần giao lưu với lớp mầm: "Quan trọng nhất là vui với cái mình chụp"
Em thấy bác Rack nói chuẩn! Cứ up ảnh vào mà ko ai xem hay còm thì ... nản ngay ấy mà. Còn nếu chủ thớt ko nản thì nên động viên chứ :)). FUN mà!

Túm lại đã bàn ra vấn đề chưa ạ?

hanoien

Xe điện
Anh ko đọc cái phần "Hoặc" của em à? :D
Thực ra em âm thầm "quy tập" những thớt sơ sài về nội dung vào chung 1 chỗ thì cũng ko sao, nhưng Poll lên đây để anh em nắm đc cái tinh thần... Như vậy em sẽ đỡ mất công đi gộp thớt... Và mọi người sẽ có thói quen "đọc kỹ HDSD trc khi dùng" ;) (b)
Cụ X cứ âm thầm gộp thớt đi, chả sao cả đâu. Nghe nói quy tập thớt cụ cũng kiếm kha khá phỏng, Kiến tha lâu đầy tổ, chả mấy chốc mà cụ hoàn thiện nhà riêng.heee

DuongTri1111

Xe buýt
Bác định yêu cầu Mode xóa hết ảnh trong Ô Phở đi à, :)).

Mọi thành viên, sau khi được cấp một nick hợp lệ, đều có quyền bình đẳng. Ban Điều hành cho họ những quyền không thể thay thế được. Trong những quyền ấy, có quyền post bài, quyền post ảnh, quyền lập thớt mới, ... phù hợp với quy định của diễn đàn, :). Thế thì can cớ gì các bác bảo là ảnh đấy xấu, đừng lập thớt mới, hê hê. Xấu mà duy nhất, mà khác biệt, vẫn đáng xem hơn nhưng cái ảnh đèm đẹp, giống như bao cái ta vẫn thấy ở họa báo Liên Xô, :).
Em rân chơi ảnh vớ vỉn, nửa mùa, nên cũng chả hiểu "nhiếp ảnh" có bao gồm cả ảnh lưu niệm, kỷ niệm không, nếu mà câu zả nhời là không, thì có khi em chạ rám vào pót ảnh trong box nữa vì ảnh em chụp toàn là ảnh "trang bìa sau của quyển họa báo", như mợ bạn em vẫn bẩu hé hé. Cơ mà là trang sau thì cũng được, vì rù sao thì cũng là em được nhìn tận mắt, chụp tận tay và khoe tận cửa cái em chộp được hee.

saauddo

Xe buýt
Website
www.wonderland.vn
Thế tình hình thế nào rồi để em xin một mảnh làm nhà ko hết xừ nó đất mất nhỉ ???b-( b-( b-(

tnts

Xe buýt
E cũng nghĩ Hữu xạ thì tự nhiên Hương - ai có khả năng xây cất thì cứ cho xây cất. Thỉnh thoảng Mốc thấy căn nào cần qui tập thì qui tập thôi. Ngày xưa e cũng có mảnh nho nhỏ mà giờ chả hiểu nó trôi *** đâu mất roài.

FeRAM

Xe điện
Mốc X5 là nổi tiếng trong giới Min Mod về việc lập poll đấy, :)).

Thế bàn đến đâu rồi nhể .. ra Hồng Hường hội thảo đê ..

2R+

Xe điện
hơ.... chìm sâu như Vinaxin ý nhể