[Funland] Vợ không ra nước!!!!!!!

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Cụ Tùng vẫn chạy em "Bóng đêm" đấy chứ ợ?

Bước 1: cụ lấy gim/kim hay cái dây thép nhỏ mà thông - em đoán bị tắc thôi.
Bước 2: không được thì cụ qua Nguyễn Công Trứ mà gặp quân nhà cụ Màu - mua 1 vòi phun mới thay 5' xong ợ.

TungNguyenMD

Xe container
Xe cụ 1 bị cặn bám làm nghẽn đường ống nước rửa kính
Còn thứ 2 là bị mô tơ điện , cái này dễ cụ có thể kiểm tra tại nhà được
Em cũng đang sợ cái mô tơ điện có vấn đề.
Dạo trước thay vì bóp 1 phát nó phụt ngay em phải giữ cái cần khoảng 3" thì nó mới bắn tia lên cụ à.
Bây giờ toàn sùi bọt mép thôi.
Em cũng định đưa vào hãng kiểm tra cho lành nhưng em sợ các anh hãng lắm, nhiều khi các anh ấy cứ phán hỏng rồi thay luôn. Chẳng cần kiểm tra. Mà trong thời buổi kinh tế khó khăn này thì........

TungNguyenMD

Xe container
Cụ Tùng vẫn chạy em "Bóng đêm" đấy chứ ợ?

Bước 1: cụ lấy gim/kim hay cái dây thép nhỏ mà thông - em đoán bị tắc thôi.
Bước 2: không được thì cụ qua Nguyễn Công Trứ mà gặp quân nhà cụ Màu - mua 1 vòi phun mới thay 5' xong ợ.
Thank cụ! Em vẫn chạy "bóng đêm" ợ.
Mai em qua cụ Màu mua xong thay thử xem

ngoc enzo

[Tịch thu bằng lái]
cụ cứ làm đôi chai neptune đảm bảo ướt sũng luôn :))

noithatkientruc

Xe điện
Không cần phải lên đến thuốc Bắc đâu, cụ cứ ngó nghiêng quanh nhà xem có hàng bán đồ sắt, vật liệu xây dựng vào hỏi mua mũi khoan thép loại nhỏ nhất là có ngay mà.
Ý cụ là cái mũi khoan tay dư này phỏng:

Em cũng chỉ nghĩ đc 2 nguyên nhân là tắc và hỏng bơm thôi. Ngày mai cụ chủ chửa kịp sửa mà vưỡn phải đi thì mang theo cái bình rửa kính và dẻ lau sử lý tạm vậy :P

TungNguyenMD

Xe container
Ý cụ là cái mũi khoan tay dư này phỏng:

Em cũng chỉ nghĩ đc 2 nguyên nhân là tắc và hỏng bơm thôi. Ngày mai cụ chủ chửa kịp sửa mà vưỡn phải đi thì mang theo cái bình rửa kính và dẻ lau sử lý tạm vậy :P
Thank cụ!
Mai em qua CH cụ Màu mua rồi thay thử xem thế nào.
Nếu không đc chắc phải đem vào hãng :(

dang_tim_xe

Xe điện
Đúng là cái nhà cụ này, chọc chọc một lúc kiểu gì chả ra nước. Nhưng cụ chọc cẩn thận kẻo lại toác toàng toạc ra là kéo cần phát là cạn sạch đấy cụ nhá! :))

truong duc hai

Xe tải
Em cũng đang sợ cái mô tơ điện có vấn đề.
Dạo trước thay vì bóp 1 phát nó phụt ngay em phải giữ cái cần khoảng 3" thì nó mới bắn tia lên cụ à.
Bây giờ toàn sùi bọt mép thôi.
Em cũng định đưa vào hãng kiểm tra cho lành nhưng em sợ các anh hãng lắm, nhiều khi các anh ấy cứ phán hỏng rồi thay luôn. Chẳng cần kiểm tra. Mà trong thời buổi kinh tế khó khăn này thì........
Vậy xe của cụ bị yếu mô tơ rồi, cụ kiểm tra lại dường dây điện trước đi , xem có lỏng dây hay bị rỉ sét tạo cho mô tơ không đủ điện cấp đâm ra yếu điện

ultra

Xe buýt
dùng tạm gel bôi trơn thôi cụ ợ

Canon_s3is

Xe điện
Vừa ăn xong, oải quá ông ơi. Các ông còn có vợ mà xem nước ra hay không chứ tôi còn độc thân đây này.
Chắc cụ đang ở xa Hà Nội, lại di chuyển bằng máy bay nên hiện giờ mới độc thân không có vợ nào bên cạnh chứ gì.
Em thực sự choáng choàng choạng về cuộc đời và văn phong của cụ đấy cụ ạ.
Chê cụ mỗi cái tội chính tả chả chính xác tí nào :D

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Trước tiên cụ trèo lên, cố để cho tay vuông góc với lỗ, chọc kim vào, thật nhẹ, khều khều cho tới khi lấy được các cái cặn ra, sau đó ấn vài lần xem có ra nước không. Nếu không ra cụ làm lại vài lần. Còn không ra viện, đừng cố ngoáy nó tòe lỗ hỏng mất.

TungNguyenMD

Xe container
Vậy xe của cụ bị yếu mô tơ rồi, cụ kiểm tra lại dường dây điện trước đi , xem có lỏng dây hay bị rỉ sét tạo cho mô tơ không đủ điện cấp đâm ra yếu điện
Trước tiên cụ trèo lên, cố để cho tay vuông góc với lỗ, chọc kim vào, thật nhẹ, khều khều cho tới khi lấy được các cái cặn ra, sau đó ấn vài lần xem có ra nước không. Nếu không ra cụ làm lại vài lần. Còn không ra viện, đừng cố ngoáy nó tòe lỗ hỏng mất.
Thank các cụ nhiều!

Mai em chọc lại, ko đc rồi thay đầu phun. Không được nữa thì em đưa vô hãng. Mà ko đc nữa em cho một mồi lửa bực lắm rồi :(

Getz5324

Xe điện
lão mang ra hàng rửa xe, nhờ mấy chú thợ lấy cái vòi xì khô, bịt chặt vào cái đầu tia, xịt một lúc xem có tắc ống ko. nếu ko đc thì chắc là bơm của lão yếu roài :))

WBTN

Xe hơi
lão mang ra hàng rửa xe, nhờ mấy chú thợ lấy cái vòi xì khô, bịt chặt vào cái đầu tia, xịt một lúc xem có tắc ống ko. nếu ko đc thì chắc là bơm của lão yếu roài :))
Bủ mệ , mỗi cái bơm mà lão phán hỏng thì mần anh được gì nữa :))