[Funland] Vợ không ra nước!!!!!!!

Da xong

Xe tăng
Đúng rồi, mình người lớn. Chứ ai mang vợ lên đây rồi bảo không có nước. Chắc tungnguyenmd còn ít tuổi chưa hiểu biết nhiều. Thông cảm vậy, bày vẽ thêm để bạn đấy biết cư xử. Tội nghiệp.
Tôi nghĩ bạn nên mang cái văn hóa này về phục vụ người nhà mình cho thắm tình nguồn cội. Có vẻ không phù hợp lắm ở of.
Nếu bạn mà mở mồm nói mình là trẻ con nữa thì mình nghĩ bạn rất nhanh ăn cơm theo kiểu hút sữa đấy

Canon_s3is

Xe điện
Tôi nghĩ bạn nên mang cái văn hóa này về phục vụ người nhà mình cho thắm tình nguồn cội. Có vẻ không phù hợp lắm ở of.
Nếu bạn mà mở mồm nói mình là trẻ con nữa thì mình nghĩ bạn rất nhanh ăn cơm theo kiểu hút sữa đấy
Cụ lại nóng rồi kìa :))
Bữa này đỡ bận chưa mà mang Trảm phong đại pháp vô đây sớm thế anh ơi :))

Xuân thì

Xe buýt
Cụ ra Thuốc bắc hay chợ Giời, mua 1 mũi khoan 0,5 ly để mà thông. Cái lỗ đó bị cặn vôi nó bịt rồi, thông bằng các vật dụng khác rất khó. Dùng tăm tre hay bị gãy và nó tịt luôn.
Em đã làm vài lần

Canon_s3is

Xe điện
Chết, em hiểu nhầm. Hóa ra là cái oto. Em chưa có xe cứ tưởng. Em xin lỗi.
Em tự xóa bài vậy.
Đúng là thư giãn cuối tuần
=)) =)) =)) =)) =))
Đề nghị các cụ không vỗ tay vì cái chất ngây ngây thơ thơ, ngáo ngáo ngơ ngơ này nhé. :D

Da xong

Xe tăng
Cụ lại nóng rồi kìa :))
Bữa này đỡ bận chưa mà mang Trảm phong đại pháp vô đây sớm thế anh ơi :))
Vừa ăn xong, oải quá ông ơi. Các ông còn có vợ mà xem nước ra hay không chứ tôi còn độc thân đây này.

lakhoai69

Xe máy
Quỷ sứ nhà Cụ chủ. Làm em đắn đo, dòm trước sau không thấy trẻ con dưới 18t mới dám vào topic đọc và viết trả lời.

Nhắc nhỏ Cụ chủ: Đừng để những ý, tạp nham(nếu cụ tham gia voz f17) thì không thiếu những kiểu troll rẻ tiền này mà phải cúi người xuống

anhhao

Xe tải
Tình hình là vợ 2 em bị tắc cái vòi phun rửa kính lái hay sao ấy. Thay vì cái đầu phun nó phụt thành tia bây giờ nó cứ sùi bọt mép ra như ăn phải bả chuột ấy ạ.
Các cụ cho em biết phương án tự sửa hay ra gara nào sửa cái này ngon lành ạ. Đem ra hãng sợ các anh ấy chê việc nhỏ không làm.
Thank các cụ nhiều!
Sợ quá, nhìn cái tiêu đề và lượt viu thớt cụ mới thấy đẳng cấp hóng của dân OF nhà mình cao thế nào. Em cũng giật hết cả mềnh.
Theo em, cụ cần bôi trơn cho em í và thông tắc xem thế nào cụ nhá. Chắc lâu ngày cụ ko đụng đến đây mà.

TungNguyenMD

Xe container
Cụ ra Thuốc bắc hay chợ Giời, mua 1 mũi khoan 0,5 ly để mà thông. Cái lỗ đó bị cặn vôi nó bịt rồi, thông bằng các vật dụng khác rất khó. Dùng tăm tre hay bị gãy và nó tịt luôn.
Em đã làm vài lần
Cám ơn cụ, thay cái đó có khó không cụ nhỉ? Tự thay đc hay phải lên gara. Em chỉ sợ các bác gara bây giờ kiêu lắm, chê việc nhỏ ko làm

xe hoa

Xe buýt
Có việc gì cần đến hội vũ thụt vậy cụ, em góp 1 chân với! :))

TungNguyenMD

Xe container
Sợ quá, nhìn cái tiêu đề và lượt viu thớt cụ mới thấy đẳng cấp hóng của dân OF nhà mình cao thế nào. Em cũng giật hết cả mềnh.
Theo em, cụ cần bôi trơn cho em í và thông tắc xem thế nào cụ nhá. Chắc lâu ngày cụ ko đụng đến đây mà.
Sorry các cụ. em vừa bị xong đang sốt ruột nên giật cái title kêu kêu để các cụ nhanh tư vấn cho đây mà

4banhxequay

Xe điện
Các cụ sai cả ròi nhưng nhà cháu rất thích cách nghĩ của các cụ

Mr.Phan

Xe tăng
Cụ chuyển sang làm phong viên từ khi nào vậy he he

TungNguyenMD

Xe container
Cụ chuyển sang làm phong viên từ khi nào vậy he he
Hê hê!
Em đang sốt ruột đây. Trưa mai lại phải đi công tác mà không ra nước thế này thì lái xe khó chịu, nguy hiểm lắm

truong duc hai

Xe tải
Xe cụ 1 bị cặn bám làm nghẽn đường ống nước rửa kính
Còn thứ 2 là bị mô tơ điện , cái này dễ cụ có thể kiểm tra tại nhà được

Poisoner

Xe tăng
Thank cụ nhiều! Sáng mai em đi mua. À mà mua ở đâu hả cụ, nói rõ cho em cái
Không cần phải lên đến thuốc Bắc đâu, cụ cứ ngó nghiêng quanh nhà xem có hàng bán đồ sắt, vật liệu xây dựng vào hỏi mua mũi khoan thép loại nhỏ nhất là có ngay mà.