Vợ Haiz vào viện do bị trớ-Em Lo Quá-Xin các cụ ít gạch ngói động viên tinh thần PIC

incom

Xe tải
Website
incom.com.vn
VỢ HAIZ em C180-2003
Hôm qua em nhận nhiệm vụ đưa nhà sản xuất vợ cả về quê, trên đường đến đúng biển chào Bát Tràng thì Vợ Haiz C180-2003 bỗng khự khự rồi ngất xỉu, xuống mở nắp capo ra thì thấy tình yêu của em nôn ọe trớ ra ngay nắp bình nước làm mát chất lỏng như sữa, đặc sệt như hình sau ạ. Em chẳng dám manh động liền gọi cụ Tai Biến ( dung_taybien ) , cụ ấy phán bệnh rồi điều ngay xe cứu thương đến, hiện nay vợ haiz em đang nằm điều trị tại Hót Pi Tồ của cụ Tai Biến, qua chuẩn đoán thời gian điều trị khoảng 4-5 ngày, Viện phí và thuốc thang vẫn chưa được kê đơn. Em lo quá không ngủ được, một mặt lại giục vợ Cả và F1 xem bồ còn thóc ngô khoai sắn và bầy lợn con gom bán hết, nếu chưa đủ thì ra đồng gặt lúa non về để chuẩn bị Thuốc Thang cho vợ haiz. Em lại đang chuẩn bị nhờ cụ kieninnova làm bà mai đưa vợ haiz ra xã để đăng ký kết hôn, chẳng biết vợ nằm viện thế này lúc ra viện có thay đổi ý định sống trọn đời trọn kiếm với em không ạ. Dài dòng phọt lên xin các cụ ít gạch cho nó rút ngắn thời gian và giảm nỗi lo canh cánh Chong Nòng.

1. Vợ haiz em Nôn-Trớ ra thứ đặc sệt này đây ạ:

2. Xe cứu thương đến

3. Và đây là Bãi Trớ vợ haiz em để lại hiện trường

ranger211

Xe tăng
E trước cũng bị phát thế này về kiểm tra bị thủng két làm mát dầu.
Ko biết của cụ có bị giống e ko

namaus

Xe tăng
Chẳng biết nói gì hơn là động viên cụ thôi.hay do cái nắp bình bị hỏng nên trớ ra?

Buki

Xe điện
Khổ thân cụ đã nghèo thì chớ lại còn đèo bòng hai vợ, vợ hai nằm viện mà vợ cả cứ phải bán sạch...khổ thân các cháu ăn bằng gì chỉ vì mình cụ sướng. Cái giống chân dài trước là hay đi hoang lên sàn, bar tĩ tã với giai nên giờ bệnh tật đây. :))

Thôi cụ cứ yên tâm bình tĩnh để bác sỹ Tay Biên tập trung cẩn thận bắt đúng bệnh chữa phát vợ bác khỏe ngay. Chứ phán ào ào khéo chữa bách bệnh cho vợ cụ thì khéo bán cả ruộng thằng hàng xóm thì bỏ bu

Chỉnh sửa cuối:

trungc5

Xe tải
Khổ thân cụ đã nghèo thì chớ lại còn đèo bòng hai vợ, vợ hai nằm viện mà vợ cả cứ phải bán sạch...khổ thân các cháu ăn bằng gì chỉ vì mình cụ sướng. Cái giống chân dài trước là hay đi hoang lên sàn, bar tĩ tã với giai nên giờ bệnh tật đây. :))

Thôi cụ cứ yên tâm bình tĩnh để bác sỹ Tay Biên tập trung cẩn thận bắt đúng bệnh chữa phát vợ bác khỏe ngay. Chứ phán ào ào khéo chữa bách bệnh cho vợ cụ thì khéo bán cả ruộng thằng hàng xóm thì bỏ bu
Để đến mức này em dự là vợ 2 cụ có bệnh lâu rồi mà cụ không để ý, chắc cụ vừa chạy đường dài về? Hay chạy tốc độ cao trong khoảng thời gian dài? Cái này có thể ví như kiểu vợ 2 của cụ bị ốm mà cụ lại ứ thích yêu nhẹ nhàng :))

Crown_Royal

Xe tải
Hiện tượng như này thì ai cũng biết là thổi doăng mặt máy nhưng cái gì gây nên và thiệt hại như thế nào thì khi khám mới biết được! Cụ chủ nên bình tĩnh để cụ taibien kiểm tra chứ cụ cứ muốn nghe thế này khéo đè nốt cả vợ cả ra sửa thì bỏ bà! Nghiệm vụ của cụ bây giờ là kiếm xiền và đi bán lúa, em dự vợ 2 của cụ bệnh tật cũng om lâu rồi khi làm việc quá sức 1 tí là lăn ra ốm, giống em không uống đc mà bị uống 1 trận thì vừa chớ vừa nằm bẹp mấy hôm!
Chúc vợ 2 cụ chóng lành bệnh với chi phí thấp nhất!:((:((:((:((:((:((

Chỉnh sửa cuối:

Mazda 929

Xe điện
Để đến mức này em dự là vợ 2 cụ có bệnh lâu rồi mà cụ không để ý, chắc cụ vừa chạy đường dài về? Hay chạy tốc độ cao trong khoảng thời gian dài? Cái này có thể ví như kiểu vợ 2 của cụ bị ốm mà cụ lại ứ thích yêu nhẹ nhàng :))
Cụ phán chuẩn đới, khả năng em nó ốm yếu từ trước Cụ chủ Mat ga một tí em nó ko chịu được chớ ra! Chia buồn với Cụ

incom

Xe tải
Website
incom.com.vn
Vợ mới cưới nên chưa rõ sức khỏe mà cụ đã nhấn ga tới rồi
Bệnh này là
thủng két làm mát dầu, sùi két nước, ---> thay két nước
Xe bỏ máy do nhiệt độ quá cao ---> kiểm tra máy
có khả năng nước lọt vào dầu hộp số ---> thay dầu hộp số, vệ sinh hộp số
nếu đúng như thế này chắc em bỏ luôn vợ haiz cụ nhỉ, lúa đâu mà bán nữa nhể

dung_taybien

Xe tăng
Tình hình với vợ cụ tương đối là phức tạp, toàn bộ nước làm mát động cơ đặc lại cứ như sữa ông thọ, làm bịt toàn bộ các đg ống nước, hôm qua cụ Lion_hearto12 đến xưởng em, cụ ý nhìn thấy cái khay hứng nước mát mà cụ ý tý ngất tại xưởng,
Trong hôm nay xe sẽ kiểm tu xong toàn bộ, em cũng hy vọng là mọi chuyện sẽ đơn giản và gọn gàng ạ

incom

Xe tải
Website
incom.com.vn
Tình hình với vợ cụ tương đối là phức tạp, toàn bộ nước làm mát động cơ đặc lại cứ như sữa ông thọ, làm bịt toàn bộ các đg ống nước, hôm qua cụ Lion_hearto12 đến xưởng em, cụ ý nhìn thấy cái khay hứng nước mát mà cụ ý tý ngất tại xưởng,
Trong hôm nay xe sẽ kiểm tu xong toàn bộ, em cũng hy vọng là mọi chuyện sẽ đơn giản và gọn gàng ạ
cảm ơn cụ, trăn sự nhờ cụ ạ

Nseries

Xe buýt
Cụ mới lấy xe được 1 tuần chứ mấy nhể. Chia buồn với cụ

Vinvision

Xe điện
Cụ chủ tránh dưa gặp dừa rôi. Bán e 240 đi mua C ai ngờ lại ốm thê. Chia buồn cùng bác

Vn-Index

Xe tải
Khổ thân cụ, vừa tân hôn với vợ 2 xong chứ mấy, còn chưa hết trăng mật mà chia buồn cùng cụ ...:(:(:(

Mazda 929

Xe điện
Khổ thân cụ, vừa tân hôn với vợ 2 xong chứ mấy, còn chưa hết trăng mật mà chia buồn cùng cụ ...:(:(:(
Hị hị ! Dư lày thì là vỡ mật chứ không phải trăng mật ạ! Mong sao em nó nhanh lành bệnh với chi phí thấp nhất!X_X

Crown_Royal

Xe tải
Buồn thật!

incom

Xe tải
Website
incom.com.vn

B18

Xe tăng
Em vừa hỏi bên báo Phụ Nữ thì họ trả lời là vợ 2 cụ chủ bị rối loạn cực khoái ạ. Mong là có Bs hoa súng Tay biên thì nhanh lành thôi :D

laze_a1

Xe tăng
Từ nhiệt thì sẽ dẫn dắt ra rất nhiều cái khác, chia buồn với cụ, cũng may là cụ ra chỗ cụ dung_taybien, so với hãng chắc chắn là cũng đỡ được kha khá rồi đấy.